Ewch i’r prif gynnwys

Staff Academaidd

Mae'r cynnwys hwn ar gael yn Saesneg yn unig.

Picture of Jonathan Ablitt

Dr Jonathan Ablitt

Cydymaith Ymchwil, CASCADE

Email
AblittJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Iris Acejo

Ms Iris Acejo

Research Associate, SIRC

Telephone
+44 29208 74161
Email
AcejoI@caerdydd.ac.uk
Picture of Lianna Angel

Mrs Lianna Angel

Research Associate, School Health Research Network, DECIPHer

Telephone
+44 29206 87751
Email
AngelL@caerdydd.ac.uk
Picture of Rebecca Anthony

Dr Rebecca Anthony

Cydymaith Ymchwil Ôl-Ddoethurol, DECIPHer

Telephone
+44 29208 76889
Email
AnthonyRE@caerdydd.ac.uk
Picture of Laura Arman

Dr Laura Arman

Research Associate

Telephone
+44 29208 76290
Email
ArmanL@caerdydd.ac.uk
No picture for Kar Man Au

Kar Man Au

Cynorthwy-ydd Ymchwil, CASCADE

Email
AuKM@caerdydd.ac.uk
Picture of Zoe Bezeczky

Mrs Zoe Bezeczky

Research Associate, CASCADE

Telephone
+44 29225 10957
Email
BezeczkyZ@caerdydd.ac.uk
Picture of Jemma Bridgeman

Jemma Bridgeman

Cydymaith Ymchwil, WISERD

Telephone
+44 29208 79650
Email
BridgemanJ1@caerdydd.ac.uk
Picture of Rachel Brown

Ms Rachel Brown

Cymrawd Ymchwil, DECIPHer

Telephone
+44 29225 10090
Email
BrownR14@caerdydd.ac.uk
Picture of Alison Bullock

Yr Athro Alison Bullock

Cyfarwyddwr Ymchwil, Athro - CUREMeDE

Telephone
+44 29208 70780
Email
BullockAD@caerdydd.ac.uk
Picture of Surhan Cam

Dr Surhan Cam

Uwch Ddarlithydd

Telephone
+44 29208 79326
Email
CamS@caerdydd.ac.uk
Picture of William Chivers

William Chivers

Darlithydd Gwyddorau Cymdeithasol

Telephone
+44 29208 75846
Email
ChiversWG1@caerdydd.ac.uk
Picture of Harry Collins

Yr Athro Harry Collins

Distinguished Research Professor

Telephone
+44 29208 74047
Email
CollinsHM@caerdydd.ac.uk
Picture of Cindy Corliss

Dr Cindy Corliss

Research Associate, CASCADE

Telephone
+44 29208 70192
Email
CorlissC@caerdydd.ac.uk
Picture of Dorottya Cserzo

Dr Dorottya Cserzo

Cydymaith Ymchwil, CASCADE

Telephone
+44 29208 70137
Email
CserzoDC@caerdydd.ac.uk
Picture of Rhys Davies

Mr Rhys Davies

Research Fellow, WISERD

Telephone
+44 29208 70328
Email
DaviesOR@caerdydd.ac.uk
Picture of Clive Diaz

Dr Clive Diaz

Cydymaith Ymchwil, CASCADE

Telephone
+44 29225 10938
Email
DiazCP@caerdydd.ac.uk
Picture of Bella Dicks

Yr Athro Bella Dicks

Dirprwy Gyfarwyddwr, Ysgol y Biowyddorau, Caerdydd

Telephone
+44 29208 75231
Email
DicksB@caerdydd.ac.uk
Picture of Amy Edwards

Mrs Amy Edwards

Cynorthwy-ydd Ymchwil, DECIPHer

Telephone
+44 29208 76122
Email
EdwardsA26@caerdydd.ac.uk
Picture of Neil Ellis

Mr Neil Ellis

Cydymaith Ymchwil, Canolfan Ymchwil Ryngwladol Morwyr

Telephone
+44 29208 74740
Email
EllisN@caerdydd.ac.uk
Picture of Pablo Ezquerra Silva

Mr Pablo Ezquerra Silva

Darlithydd, Gwyddorau Cymdeithasol Meintiol

Email
EzquerraPA@caerdydd.ac.uk
No picture for Samantha Garay

Dr Samantha Garay

Cydymaith Ymchwil, DECIPher

Telephone
+44 29208 74759
Email
GaraySM@caerdydd.ac.uk
Picture of Gillian Hewitt

Dr Gillian Hewitt

Cydymaith Ymchwil, DECIPher

Telephone
+44 29225 10083
Email
HewittG@caerdydd.ac.uk
Picture of Helen Hodges

Dr Helen Hodges

Cydymaith Ymchwil, CASCADE

Telephone
+44 29225 10870
Email
HodgesH@caerdydd.ac.uk
No picture for William Housley

Yr Athro William Housley

Cadeirydd mewn Cymdeithaseg

Telephone
+44 29208 75236
Email
HousleyW@caerdydd.ac.uk
Picture of Martin Innes

Yr Athro Martin Innes

Cyfarwyddwr y Sefydliad Ymchwil Trosedd a Diogelwch

Email
InnesM@caerdydd.ac.uk
Picture of David James

Yr Athro David James

Athro Cymdeithaseg Addysg

Telephone
+44 29208 70930
Email
JamesDR2@caerdydd.ac.uk
Picture of Edward Janes

Dr Edward Janes

Cymrawd Ymchwil Ôl-ddoethurol, CASCADE

Email
JanesE3@caerdydd.ac.uk
Picture of Ian Jones

Yr Athro Ian Jones

Professor of Sociological Research

Telephone
+44 29208 76662
Email
JonesIR4@caerdydd.ac.uk
No picture for Jessica Lennon

Miss Jessica Lennon

Cynorthwy-ydd Ymchwil, DECIPHer

Telephone
+44 29206 87658
Email
LennonJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Sara Long

Dr Sara Long

Cymrawd Ymchwil, DECIPHer

Telephone
+44 29225 10098
Email
LongS7@caerdydd.ac.uk
Picture of Sarah MacDonald

Dr Sarah MacDonald

Cydymaith Ymchwil, DECIPHer

Telephone
+44 29225 10097
Email
MacDonaldS@caerdydd.ac.uk
Picture of Dawn Mannay

Yr Athro Dawn Mannay

Cyfarwyddwr Ymchwil Ôl-raddedig, Athro Methodolegau Ymchwil Creadigol

Telephone
+44 29208 74774
Email
MannayDI@caerdydd.ac.uk
Picture of Kate Marston

Dr Kate Marston

Darlithydd yn y Gwyddorau Cymdeithasol, Addysg

Telephone
+44 29225 10079
Email
MarstonKE@caerdydd.ac.uk
Picture of Nina Maxwell

Dr Nina Maxwell

Prif Gymrawd Ymchwil, CASCADE

Telephone
+44 29225 10944
Email
MaxwellN2@caerdydd.ac.uk
Picture of Melissa Meindl

Melissa Meindl

Cydymaith Ymchwil, GOFAL

Telephone
+44 29225 10953
Email
MeindlM@caerdydd.ac.uk
Picture of Melissa Mendez

Dr Melissa Mendez

Darlithydd, Troseddeg

Telephone
+44 29208 70947
Email
MendezM2@caerdydd.ac.uk
Picture of Graham Moore

Yr Athro Graham Moore

Athro Gwyddorau Cymdeithasol ac Iechyd y Cyhoedd

Telephone
+44 29208 75387
Email
MooreG@caerdydd.ac.uk
Picture of Jeffrey Morgan

Dr Jeffrey Morgan

Research Software Engineer

Email
MorganJ51@caerdydd.ac.uk
Picture of Alexandra Morgan

Dr Alexandra Morgan

Darlithydd/Cydlynydd Rhaglen Meistr mewn Ymarfer Addysgol

Telephone
+44 29206 87558
Email
MorganA24@caerdydd.ac.uk
Picture of Kelly Morgan

Dr Kelly Morgan

Uwch Gymrawd Ymchwil, DECIPHer

Telephone
+44 29208 70296
Email
MorganK22@caerdydd.ac.uk
Picture of Simon Murphy

Dr Simon Murphy

Athro Gwella Iechyd Cyhoeddus, Prif Archwiliwr (PI) ar gyfer PHIRN a Chyd-Gyfarwyddwr Caerdydd ar gyfer DECIPHer

Telephone
+44 29208 79144
Email
MurphyS7@caerdydd.ac.uk
Picture of Shailen Nandy

Dr Shailen Nandy

Athro Polisi Cymdeithasol Rhyngwladol

Telephone
+44 29208 79675
Email
NandyS1@caerdydd.ac.uk
No picture for Edna Ogada

Ms Edna Ogada

Cynorthwy-ydd Ymchwil, DECIPHer

Telephone
+44 29208 79161
Email
OgadaE@caerdydd.ac.uk
No picture for Safia Ouerghi

Miss Safia Ouerghi

Cynorthwy-ydd Ymchwil, DECIPHer

Telephone
+44 29225 14632
Email
OuerghiS@caerdydd.ac.uk
Picture of Nicholas Page

Dr Nicholas Page

Cydymaith Ymchwil, DECIPHer

Telephone
+44 29225 11069
Email
PageN2@caerdydd.ac.uk
Picture of April-Louise Pennant

Dr April-Louise Pennant

Cymrawd Gyrfa Gynnar Ymddiriedolaeth Leverhulme

Telephone
+44 29208 70911
Email
PennantA@caerdydd.ac.uk
Picture of Marco Pomati

Dr Marco Pomati

Darllenydd mewn Dulliau Ymchwil Cymdeithasol a Pholisi Cymdeithasol

Telephone
+44 29208 79678
Email
PomatiM@caerdydd.ac.uk
Picture of Hayley Reed

Dr Hayley Reed

Cydymaith Ymchwil, DECIPHer

Telephone
+44 29208 79053
Email
ReedHM@caerdydd.ac.uk
Picture of Ej Renold

Yr Athro Ej Renold

Athro Astudiaethau Plentyndod

Telephone
+44 29208 76139
Email
Renold@caerdydd.ac.uk
Picture of Helen Sampson

Yr Athro Helen Sampson

Director, Seafarers International Research Centre

Telephone
+44 29208 74475
Email
SampsonH@caerdydd.ac.uk
Picture of Alexandra Sandu

Dr Alexandra Sandu

Cynorthwy-ydd Ymchwil, WISERD

Telephone
+44 29208 75502
Email
SanduA@caerdydd.ac.uk
Picture of Luke Sloan

Yr Athro Luke Sloan

Partner Academaidd ar gyfer Llais ac Ymgysylltu Myfyrwyr

Telephone
+44 29208 70262
Email
SloanLS@caerdydd.ac.uk
Picture of Phil Smith

Dr Phil Smith

Cydymaith Ymchwil, CASCADE

Telephone
+44 29208 79865
Email
SmithPR1@caerdydd.ac.uk
Picture of Robin Smith

Dr Robin Smith

Darllenydd mewn Cymdeithaseg

Telephone
+44 29208 70330
Email
SmithRJ3@caerdydd.ac.uk
Picture of Lorna Stabler

Lorna Stabler

Research Associate, CASCADE

Telephone
+44 29225 10937
Email
StablerL@caerdydd.ac.uk
Picture of Sarah Thompson

Dr Sarah Thompson

Research Associate, CASCADE

Telephone
+44 29208 74435
Email
ThompsonS25@caerdydd.ac.uk
Picture of Nelson Turgo

Dr Nelson Turgo

Cydymaith Ymchwil, SIRC

Telephone
+44 29208 70222
Email
TurgoN@caerdydd.ac.uk
Picture of Jordan Van Godwin

Mr Jordan Van Godwin

Cynorthwy-ydd Ymchwil, DECIPHer

Telephone
+44 29225 10091
Email
VanGodwinJ1@caerdydd.ac.uk
Picture of Nell Warner

Dr Nell Warner

Cydymaith Ymchwil, CASCADE

Telephone
+44 29208 76910
Email
WarnerAH@caerdydd.ac.uk
No picture for David Westlake

Mr David Westlake

Uwch Gymrawd Ymchwil, CASCADE

Telephone
+44 29208 70246
Email
WestlakeD@caerdydd.ac.uk
Picture of Sophie Wood

Miss Sophie Wood

Research Associate, CASCADE

Telephone
+44 29206 87202
Email
WoodS16@caerdydd.ac.uk