Ewch i’r prif gynnwys

Staff Academaidd

Mae'r cynnwys hwn ar gael yn Saesneg yn unig.

Dr Nick Bailey

Dr Nick Bailey

Lecturer

Email
baileyn3@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5566
Dr Rhian Barrance

Dr Rhian Barrance

Darlithydd

Siarad Cymraeg
Email
barrancer@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (029) 20688723
Sophie Bartlett

Sophie Bartlett

Research Assistant, CUREMeDE

Email
bartletts2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0116
Dr Charlotte Bates

Dr Charlotte Bates

Early Career Research Lecturer

Email
batesc2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0544
Dr Hannah Bayfield

Dr Hannah Bayfield

Research Associate, CASCADE

Email
bayfieldh@caerdydd.ac.uk
Telephone
02920 874086
Rebecca Bellew

Rebecca Bellew

Research Development Officer, CASCADE

Email
bellewr@caerdydd.ac.uk
Dr Roser Beneito-Montagut

Dr Roser Beneito-Montagut

Lecturer

Email
beneito-montagutr@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0) 29 2087 6124
Zoe Bezeczky (nee Meredith)

Zoe Bezeczky (nee Meredith)

Research Assistant, CASCADE

Email
bezeczkyz@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29225 10957
Dr Helen Blakely

Dr Helen Blakely

Research Associate, WISERD

Email
blakelyh1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0) 29 2068 8726
Dr Finn Bowring

Dr Finn Bowring

Senior Lecturer

Email
bowringf@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5476
Dr Sarah Brand

Dr Sarah Brand

Research Fellow, Y Lab

Email
brands@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 225 10551
Dr Charlotte Brookfield

Dr Charlotte Brookfield

Lecturer

Email
brookfieldc@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 75771
Yr Athro Phillip Brown

Yr Athro Phillip Brown

Distinguised Research Professor

Email
brownp1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4157
Dr Rachel Brown

Dr Rachel Brown

Research Associate

Email
brownr14@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 22510090
Dr Kelly Buckley

Dr Kelly Buckley

Research Associate, CASCADE

Email
buckleyk3@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0525
Yr Athro Alison Bullock

Yr Athro Alison Bullock

Professor - CUREMeDE

Email
bullockad@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0) 29 2087 0780
Dr Daniel Burrows

Dr Daniel Burrows

Lecturer

Email
burrowsdr1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29208 75501
Dr Ellie Byrne

Dr Ellie Byrne

Research Associate

Email
byrnee@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0037