Ewch i’r prif gynnwys

Uwch dîm rheoli

Yr Athro Gillian Bristow

Yr Athro Gillian Bristow

Deon Ymchwil yn y Coleg Celfyddydau, y Dyniaethau a'r Gwyddorau Cymdeithasol, Athro Daearyddiaeth Economaidd

Email
bristowg1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5388
Yr Athro Robert Huggins

Yr Athro Robert Huggins

Professor of Economic Geography

Email
hugginsr@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6006
Dr Kersty Hobson

Dr Kersty Hobson

Senior Lecturer in Human Geography

Email
hobsonk@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8682
Dr Christopher Bear

Dr Christopher Bear

Lecturer in Human Geography

Email
bearck@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6181
Yr Athro Scott Orford

Yr Athro Scott Orford

Reader in Spatial Analysis and GIS

Email
orfords@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5272
Dr Oleg Golubchikov

Dr Oleg Golubchikov

Uwch Ddarlithydd mewn Daearyddiaeth Ddynol

Email
golubchikovo@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 9310
Yr Athro Roberta Sonnino

Yr Athro Roberta Sonnino

Darllenydd mewn Polisïau a Chynllunio Amgylcheddol

Email
sonninor@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5781
Yr Athro Jon Anderson

Yr Athro Jon Anderson

Reader in Human Geography

Email
andersonj@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5308
Dr Anthony Ince

Dr Anthony Ince

Senior Lecturer in Human Geography, School Community Co-ordinator

Email
incea@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6014
Delyth Jones

Delyth Jones

Senior Executive Officer

Email
jonesd77@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5798