Ewch i’r prif gynnwys

Staff academaidd

Picture of Muditha Abeysekera

Dr Muditha Abeysekera

Darlithydd mewn Systemau Ynni

Telephone
+44 29208 70667
Email
AbeysekeraM@caerdydd.ac.uk
No picture for Mujib Adeagbo

Dr Mujib Adeagbo

Darlithydd mewn Peirianneg Sifil

Email
AdeagboM@caerdydd.ac.uk
Picture of Venkat Bakthavatchaalam

Dr Venkat Bakthavatchaalam

Darlithydd mewn Peirianneg Ryngddisgyblaethol ac Addysg Peirianneg

Telephone
+44 29225 12481
Email
BakthavatchaalamV@caerdydd.ac.uk
Picture of Tom Beach

Dr Tom Beach

Lecturer - Teaching and Research

Telephone
+44 29208 75796
Email
BeachTH@caerdydd.ac.uk
Picture of James J W Bell

Dr James J W Bell

Pennaeth Addysgu - Peirianneg Drydanol ac Electronig

Telephone
+44 29208 79378
Email
BellJJ1@caerdydd.ac.uk
Picture of Elisa Bertolesi

Dr Elisa Bertolesi

Uwch Ddarlithydd mewn Peirianneg Sifil

Email
BertolesiE@caerdydd.ac.uk
Picture of Samuel Bigot

Dr Samuel Bigot

Darllenydd - Pennaeth Rhyngwladol Peirianneg Fecanyddol a Meddygol

Telephone
+44 29208 75946
Email
BigotS@caerdydd.ac.uk
Picture of Adriana Chitez

Dr Adriana Chitez

Darlithydd mewn Peirianneg Sifil

Telephone
+44 29225 14633
Email
ChitezA@caerdydd.ac.uk
Picture of Heungjae Choi

Dr Heungjae Choi

Darlithydd mewn Peirianneg Amledd Uchel

Email
ChoiH1@caerdydd.ac.uk
Picture of Liana Cipcigan

Yr Athro Liana Cipcigan

Athro Trydaneiddio Trafnidiaeth a Gridiau Smart

Telephone
+44 29208 70665
Email
CipciganLM@caerdydd.ac.uk
Picture of Alastair Clarke

Dr Alastair Clarke

Lecturer - Teaching and Research

Telephone
+44 29208 74274
Email
ClarkeA7@caerdydd.ac.uk
Picture of Peter Cleall

Yr Athro Peter Cleall

Athro - Peirianneg Sifil

Telephone
+44 29208 75795
Email
Cleall@caerdydd.ac.uk
Picture of Steve Cripps

Yr Athro Steve Cripps

Distinguished Research Professor

Telephone
+44 29208 74267
Email
CrippsSC@caerdydd.ac.uk
Picture of Aled Davies

Dr Aled Davies

Head of Architectural, Civil and Environmental Engineering Disciplines and Director of Studies

Telephone
+44 29208 74314
Email
DaviesAW@caerdydd.ac.uk
Picture of Daniel Gallichan

Dr Daniel Gallichan

Darlithydd mewn Delweddu Meddygol

Telephone
+44 29208 70045
Email
GallichanD@caerdydd.ac.uk
Picture of Diane Gardner

Dr Diane Gardner

Senior Lecturer - Teaching and Research

Telephone
+44 29208 70776
Email
GardnerDR@caerdydd.ac.uk
Picture of Xiao Guo

Xiao Guo

Uwch Ddarlithydd

Email
GuoX27@caerdydd.ac.uk
Picture of John Hadden

Dr John Hadden

Darlithydd mewn Technolegau Cwantwm

Telephone
+44 29208 76467
Email
HaddenJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Michael Harbottle

Dr Michael Harbottle

Cyfarwyddwr Recriwtio a Derbyn

Telephone
+44 29208 75759
Email
HarbottleM@caerdydd.ac.uk
Picture of Yulia Hicks

Dr Yulia Hicks

Uwch Ddarlithydd - Addysgu ac Ymchwil

Telephone
+44 29208 75945
Email
HicksYA@caerdydd.ac.uk
Picture of Anthony Jefferson

Yr Athro Anthony Jefferson

Athro ac aelod o Grŵp RESCOM

Telephone
+44 29208 75697
Email
JeffersonAD@caerdydd.ac.uk
Picture of Ze Ji

Dr Ze Ji

Uwch Ddarlithydd (Addysgu ac Ymchwil)

Telephone
+44 29208 70017
Email
JiZ1@caerdydd.ac.uk
Picture of Abhishek Kundu

Dr Abhishek Kundu

Uwch Ddarlithydd - Addysgu ac Ymchwil

Telephone
+44 29208 75953
Email
KunduA2@caerdydd.ac.uk
Picture of Alan Kwan

Yr Athro Alan Kwan

Athro, Dirprwy Bennaeth yr Ysgol

Telephone
+44 29208 76834
Email
Kwan@caerdydd.ac.uk
Picture of Arthur Lam

Dr Arthur Lam

Darlithydd - Addysgu ac Ymchwil

Email
LamM7@caerdydd.ac.uk
Picture of Jonny Lees

Dr Jonny Lees

Lecturer - Teaching and Research

Telephone
+44 29208 74318
Email
LeesJ2@caerdydd.ac.uk
Picture of Haijiang Li

Yr Athro Haijiang Li

Athro - Cadeirydd yn BIM ar gyfer Peirianneg Smart

Telephone
+44 29208 75133
Email
LiH@caerdydd.ac.uk
Picture of Jin Li

Dr Jin Li

Darlithydd mewn mater meddal a pheirianneg microhylifig

Email
LiJ40@caerdydd.ac.uk
Picture of Jun Liang

Yr Athro Jun Liang

Athro Electroneg Pŵer a Rhwydweithiau Pŵer

Telephone
+44 29208 70666
Email
LiangJ1@caerdydd.ac.uk
Picture of Ying Liu

Yr Athro Ying Liu

Athro mewn Gweithgynhyrchu Deallus

Telephone
+44 29208 74696
Email
LiuY81@caerdydd.ac.uk
Picture of Riccardo Maddalena

Dr Riccardo Maddalena

Darlithydd mewn Peirianneg Sifil

Telephone
+44 29208 76150
Email
MaddalenaR@caerdydd.ac.uk
Picture of Allan Mason-Jones

Dr Allan Mason-Jones

Uwch Ddarlithydd - Addysgu ac Ymchwil

Telephone
+44 29208 75941
Email
Mason-JonesA@caerdydd.ac.uk
Picture of Jay Millington

Dr Jay Millington

Uwch Ddarlithydd - Addysgu ac Ysgolheictod

Telephone
+44 29208 79538
Email
MillingtonJD@caerdydd.ac.uk
Picture of Monjur Mourshed

Yr Athro Monjur Mourshed

Senior Lecturer - Teaching and Research

Telephone
+44 29208 74847
Email
MourshedM@caerdydd.ac.uk
No picture for Rukshan Navaratne

Dr Rukshan Navaratne

Darllenydd mewn Power & Propulsion

Telephone
+44 29208 76697
Email
NavaratneR@caerdydd.ac.uk
Picture of Nia Owen

Dr Nia Owen

Lecturer
Summer Placement Tutor

Telephone
+44 29208 74292
Email
OwenN14@caerdydd.ac.uk
Picture of Shunqi Pan

Yr Athro Shunqi Pan

Athro Peirianneg Arfordirol

Telephone
+44 29208 75694
Email
PanS2@caerdydd.ac.uk
Picture of Richard Perks

Dr Richard Perks

Uwch Ddarlithydd - Addysgu ac Ymchwil

Telephone
+44 29208 76556
Email
PerksRM@caerdydd.ac.uk
Picture of Ioan Petri

Ioan Petri

Uwch Ddarlithydd

Telephone
+44 29208 70016
Email
PetriI@caerdydd.ac.uk
Picture of Meysam Qadrdan

Yr Athro Meysam Qadrdan

Athro mewn Rhwydweithiau a Systemau Ynni

Telephone
+44 29208 70370
Email
QadrdanM@caerdydd.ac.uk
Picture of Roberto Quaglia

Dr Roberto Quaglia

Uwch Ddarlithydd - Addysgu ac Ymchwil

Telephone
+44 29208 70524
Email
QuagliaR@caerdydd.ac.uk
No picture for Richard Sandford

Dr Richard Sandford

Lecturer in Environmental Geosciences

Email
SandfordR@caerdydd.ac.uk
Picture of Rossi Setchi

Yr Athro Rossi Setchi

Athro mewn Gweithgynhyrchu Gwerth Uchel a Chyfarwyddwr y Ganolfan Ymchwil ar gyfer AI, Roboteg a Systemau Peiriant Dynol (IROHMS)

Telephone
+44 29208 75720
Email
Setchi@caerdydd.ac.uk
Picture of Emiliano Spezi

Yr Athro Emiliano Spezi

Athro Peirianneg Gofal Iechyd
Cyfarwyddwr Ymchwil

Telephone
+44 29208 76521
Email
espezi@caerdydd.ac.uk
Picture of Seyed Amir Tafrishi

Dr Seyed Amir Tafrishi

Darlithydd mewn Roboteg a Systemau Ymreolaethol

Telephone
+44 29208 76176
Email
TafrishiSA@caerdydd.ac.uk
Picture of Agustin Valera Medina

Yr Athro Agustin Valera Medina

Cyd-gyfarwyddwr y Sefydliad Arloesi Sero Net
Athro - Addysgu ac Ymchwil

Telephone
+44 29208 75948
Email
ValeraMedinaA1@caerdydd.ac.uk
Picture of David Wallis

Yr Athro David Wallis

Athro - Lled-ddargludyddion Cyfansawdd
Cyfarwyddwr Rhyngwyneb Academaidd, Sefydliad Lled-ddargludyddion Cyfansawdd

Telephone
+44 29208 79065
Email
WallisD1@caerdydd.ac.uk
Picture of Gemma Whatling

Dr Gemma Whatling

Uwch Ddarlithydd - Addysgu ac Ymchwil

Telephone
+44 29208 76348
Email
WhatlingGM@caerdydd.ac.uk
Picture of Catherine Wilson

Yr Athro Catherine Wilson

Senior Lecturer - Teaching and Research

Telephone
+44 29208 74282
Email
WilsonCA@caerdydd.ac.uk
Picture of Jianzhong Wu

Yr Athro Jianzhong Wu

Pennaeth yr Ysgol, Peirianneg.

Telephone
+44 29208 70668
Email
WuJ5@caerdydd.ac.uk
Picture of Yue Zhou

Dr Yue Zhou

Darlithydd mewn Systemau Seiber Ffisegol

Email
ZhouY68@caerdydd.ac.uk