Ewch i’r prif gynnwys

Pobl

Manylion prif gysylltiadau'r Ysgol, gan gynnwys derbyn israddedigion ac ôl-raddedigion.

Uwch dîm rheoli

Pennaeth yr Ysgol

Jianzhong Wu

Jianzhong Wu

Professor

Email
wuj5@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0668

Dirprwy bennaeth yr Ysgol ar gyfer Ymchwil ac Arloesedd

Yr Athro Rossi Setchi

Yr Athro Rossi Setchi

Professor

Email
setchi@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5720

Dirprwy bennaeth yr Ysgol ar gyfer Rhyngwladol ac Ymgysylltu

Yr Athro Johannes Benedikt

Yr Athro Johannes Benedikt

Professor

Email
benedikt@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6919

Dirprwy bennaeth yr Ysgol ar gyfer Dysgu ac Addysgu

Yr Athro Alan Kwan

Yr Athro Alan Kwan

Professor, Deputy Head of School

Email
kwan@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6834

Rheolwr Ysgol

Will Gale

Will Gale

School Manager

Email
galew1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5780

Dirprwy bennaeth yr Ysgol ar gyfer Staff

Yr Athro Peter Cleall

Yr Athro Peter Cleall

Senior Lecturer - Teaching and Research

Email
cleall@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5795

Dirprwy bennaeth yr Ysgol ar gyfer Seilwaith ac Ystadau

Dr Rhys Pullin

Dr Rhys Pullin

Senior Lecturer - Teaching and Research

Email
pullinr@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 9374

Derbyn myfyrwyr

Os oes gennych unrhyw gwestiynau am gyrsiau israddedig neu ôl-raddedig, llenwch y ffurflen ymholiadau a bydd aelod o'r tîm yn cysylltu â chi.

Cysylltiadau cyffredinol

Staff academaidd

Mae ein staff academaidd yn dod o amrywiaeth eang o gefndiroedd gyda blynyddoedd o brofiad mewn ymchwil a’r byd academaidd.

Staff ymchwil

Cwrdd â staff ymchwil a darganfod amrywiaeth eang o bynciau sy'n cael eu hymchwilio.

Staff gwasanaethau proffesiynol

Mae ein tîm o staff gwasanaethau proffesiynol yn cyfrannu at redeg yr Ysgol yn effeithiol.

Staff anrhydeddus

Rhagor o wybodaeth am y staff nodedig sy’n gweithio mewn cydweithrediad â’r Ysgol.

Research students

Our postgraduate research students have an active involvement in all of our research.