Ewch i’r prif gynnwys

Pobl

Manylion prif gysylltiadau'r Ysgol, gan gynnwys derbyn israddedigion ac ôl-raddedigion.

Uwch dîm rheoli

Pennaeth yr Ysgol

Yr Athro Jianzhong Wu

Yr Athro Jianzhong Wu

Professor

Email
wuj5@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0668

Dirprwy bennaeth yr Ysgol ar gyfer Dysgu ac Addysgu

Yr Athro Alan Kwan

Yr Athro Alan Kwan

Professor, Deputy Head of School

Email
kwan@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6834

Dirprwy bennaeth yr Ysgol ar gyfer Ymchwil ac Arloesedd

Dr Emiliano Spezi

Dr Emiliano Spezi

Senior Lecturer - Teaching and Research

Email
espezi@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6521

Dirprwy bennaeth yr Ysgol ar gyfer Rhyngwladol ac Ymgysylltu

Dr Reza Ahmadian

Dr Reza Ahmadian

Lecturer - Teaching and Research

Email
ahmadianr@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4003

Rheolwr Ysgol

Will Gale

Will Gale

School Manager

Email
galew1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5780

Dirprwy bennaeth yr Ysgol ar gyfer Staff

Yr Athro Peter Cleall

Yr Athro Peter Cleall

Senior Lecturer - Teaching and Research

Email
cleall@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5795

Dirprwy bennaeth yr Ysgol ar gyfer Seilwaith ac Ystadau

Yr Athro Rhys Pullin

Yr Athro Rhys Pullin

Senior Lecturer - Teaching and Research

Email
pullinr@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 9374

Pennaeth yr Adran Peirianneg Drydanol ac Electronig

Dr Jonathan Lees

Dr Jonathan Lees

Lecturer - Teaching and Research

Email
leesj2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4318

Cyfarwyddwr Recriwtio a Derbyn

Dr Michael Harbottle

Dr Michael Harbottle

Cyfarwyddwr Recriwtio a Derbyn

Email
harbottlem@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5759

Cyfarwyddwr Ymchwil Ôl-raddedig

Dr Andrew Philip Crayford

Dr Andrew Philip Crayford

Lecturer - Teaching and Research

Email
crayfordap1@caerdydd.ac.uk
Telephone
02920876043

Cyfarwyddwr Addysgu Ôl-raddedig

Dr Aled W Davies

Dr Aled W Davies

Head of Architectural, Civil and Environmental Engineering Disciplines and Director of Studies

Siarad Cymraeg
Email
daviesaw@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4314

Cynghorydd Ysgol

Yr Athro Adrian Porch

Yr Athro Adrian Porch

Professor

Email
porcha@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5954

Arweinydd Digidol

Dr Yulia Hicks

Dr Yulia Hicks

Senior Lecturer - Teaching and Research

Email
hicksya@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5945

Derbyn myfyrwyr

Os oes gennych unrhyw gwestiynau am gyrsiau israddedig neu ôl-raddedig, llenwch y ffurflen ymholiadau a bydd aelod o'r tîm yn cysylltu â chi.

Cysylltiadau cyffredinol

Staff academaidd

Mae ein staff academaidd yn dod o amrywiaeth eang o gefndiroedd gyda blynyddoedd o brofiad mewn ymchwil a’r byd academaidd.

Staff ymchwil

Cwrdd â staff ymchwil a darganfod amrywiaeth eang o bynciau sy'n cael eu hymchwilio.

Staff gwasanaethau proffesiynol

Mae ein tîm o staff gwasanaethau proffesiynol yn cyfrannu at redeg yr Ysgol yn effeithiol.

Staff anrhydeddus

Rhagor o wybodaeth am y staff nodedig sy’n gweithio mewn cydweithrediad â’r Ysgol.

Research students

Our postgraduate research students have an active involvement in all of our research.

Industrial Advisory Board

The Industrial Advisory Board supports and guides us on a variety of projects and initiatives in teaching and learning.