Ewch i’r prif gynnwys

Cwrdd â'r tîm

Os oes gennych unrhyw gwestiynau sy’n ymwneud â chyfathrebu â chynfyfyrwyr, codi arian, cefnogi cronfa ddata neu roi rhodd i'r Brifysgol, cysylltwch â ni a byddwn yn hapus i helpu.

Ebostiwch alumni@caerdydd.ac.uk os oes gennych ymholiad sy'n ymwneud â chynfyfyrwyr.

Cyfarwyddwr

TJ Rawlinson

TJ Rawlinson

Cyfarwyddwr

Cefnogaeth weinyddol

Kathryn Haberfield

Kathryn Haberfield

Email
haberfieldk@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6167
Claudia Pena Becerra

Claudia Pena Becerra

Admin Assistant

Email
penac@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2081 0769

Cronfa ddata

Tomas Bousie

Tomas Bousie

Data Assistant

Email
bousiet1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2081 0297
Shân Dawson

Shân Dawson

Database Officer

Email
dawsonms@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0125
Laurence Hiscock

Laurence Hiscock

Senior Database Manager

Email
hiscocklj@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8306
Emily Protheroe

Emily Protheroe

Research Associate

Email
protheroee@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0376
Ruth Richards

Ruth Richards

Data Assistant

Email
richardsr10@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29208 70377

Cysylltiadau Cynfyfyrwyr a Chefnogwyr

Jonathan Barnes

Jonathan Barnes

Digital Communications Officer

Email
barnesj8@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8311
Hefin Edwards

Hefin Edwards

Communications Intern

Email
reesedwardshe@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 9200
Ellen Jenkins

Ellen Jenkins

Careers Opportunities Administrative Officer

Email
jenkinse23@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6413
Roz Kilcourse

Roz Kilcourse

Alumni Events Officer

Email
kilcourse@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4878
Hannah Sterritt

Hannah Sterritt

Swyddog Grŵp Gwirfoddoli Cynfyfyrwyr

Email
sterritthr@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)292251 0262
Tesni Street

Tesni Street

Alumni Ambassador Administrative Officer

Email
streett@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0990
Barry Sullivan

Barry Sullivan

Administrative

Email
sullivanb1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8716
Emily Travis

Emily Travis

Alumni Relations Manager

Email
travise@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29225 10261

Datblygu a Chodi Arian

Narelle Edwards

Narelle Edwards

Stewardship Officer

Email
edwardsn5@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0298
Samantha Harford

Samantha Harford

Leadership Giving Officer

Email
harfords3@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0375
Eleanor Hewett

Eleanor Hewett

Uwch-reolwr Datblygu

Email
hewette@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0372
Beth Morrissey

Beth Morrissey

Development Officer

Email
morrisseyb@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0326
Caroline Semmens

Caroline Semmens

Swyddog Cymynroddion

Email
semmensc@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2068 8310
Greg Spencer

Greg Spencer

Deputy Director of Development & Head of Fundraising

Email
spencerg4@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8048
Genna Vizard

Genna Vizard

Rheolwr Datblygu

Email
vizardg2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6727
Amanda Yeoman

Amanda Yeoman

Research Officer

Email
yeomanai@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0308

Partneriaethau Strategol