Ewch i’r prif gynnwys

Staff ymchwil

Mae'r cynnwys hwn ar gael yn Saesneg yn unig.

Dr Sarah Bamford

Dr Sarah Bamford

Research Technician (Microbiology)

Email:
humphriessl@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2074 5828
Helen Brown

Helen Brown

Research Associate

Email:
brownh19@caerdydd.ac.uk
Dr Anwen Cope

Dr Anwen Cope

Research Associate

Email:
copea1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2074 6553
Dr Fiona Gagg

Dr Fiona Gagg

Laboratory Manager

Email:
whitefs@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 42546
Rhiannon Jones

Rhiannon Jones

Research Assistant

Email:
jonesrj5@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 45341
Dr Saira Khan

Dr Saira Khan

Research Associate

Email:
khans17@caerdydd.ac.uk
Martin Langley

Martin Langley

Deputy Laboratory Manager/Senior Research Technician

Email:
langleyms@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2074 8420
Alan Lloyd-Jones

Alan Lloyd-Jones

Laboratory Support Worker

Email:
lloyd-jonesa2@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2074 2543
Dr Rachael Moses

Dr Rachael Moses

Research Associate

Email:
mosesr@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)2920 745029
Dr Lydia Powell

Dr Lydia Powell

Research Associate

Email:
powelllc1@caerdydd.ac.uk
Dr Manon Pritchard

Dr Manon Pritchard

Research Associate

Siarad Cymraeg
Email:
pritchardmf@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2251 0659
Dr Sian Rizzo

Dr Sian Rizzo

Research Associate

Email:
rizzos3@caerdydd.ac.uk
Wendy Rowe

Wendy Rowe

Technician

Email:
rowew@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 43207
Dr Hannah Scott

Dr Hannah Scott

Research Associate

Email:
scotth1@caerdydd.ac.uk
Dr Maria Stack

Dr Maria Stack

Molecular Biology Technician

Email:
stackm@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2074 5828
Dr Sarah Youde

Dr Sarah Youde

Tissue Culture Technician

Email:
youdes@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2074 8420
Dr Alexei Zhurov

Dr Alexei Zhurov

Research Officer

Email:
zhurovai@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 2920682161