Ewch i’r prif gynnwys

Staff ymchwil

Mae'r cynnwys hwn ar gael yn Saesneg yn unig.

Mrs Pascale Aeschlimann

Mrs Pascale Aeschlimann

Research Fellow

Email
aeschlimannpc@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29207 48420
Amr Alraies

Amr Alraies

Research Associate

Email
al-raiesa@caerdydd.ac.uk
Dr Sarah Bamford

Dr Sarah Bamford

Research Technician (Microbiology)

Email
humphriessl@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2074 5828
Helen Brown

Helen Brown

Research Associate

Email
brownh19@caerdydd.ac.uk
Dr Anwen Cope

Dr Anwen Cope

Research Associate

Email
copea1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2074 6553
Dr Zhiyong Dong

Dr Zhiyong Dong

Postdoctoral Research Associate

Email
dongz@caerdydd.ac.uk
Dr Fiona Gagg

Dr Fiona Gagg

Laboratory Manager

Email
whitefs@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29207 42546
Rhiannon Jones

Rhiannon Jones

Research Assistant

Email
jonesrj5@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29207 45341
Martin Langley

Martin Langley

Deputy Laboratory Manager/Senior Research Technician

Email
langleyms@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2074 8420
Alan Lloyd-Jones

Alan Lloyd-Jones

Laboratory Support Worker

Email
lloyd-jonesa2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2074 2543
Dr Lydia Powell

Dr Lydia Powell

Research Associate

Email
powelllc1@caerdydd.ac.uk
Dr Zairah Roked

Dr Zairah Roked

Research Assistant

Email
rokedz@caerdydd.ac.uk
Wendy Rowe

Wendy Rowe

Technician

Email
rowew@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29207 43207
Dr Maria Stack

Dr Maria Stack

Molecular Biology Technician

Email
stackm@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2074 5828
Dr Mathieu Varache

Dr Mathieu Varache

Research Associate

Email
varachem@caerdydd.ac.uk
Dr Sarah Youde

Dr Sarah Youde

Tissue Culture Technician

Email
youdes@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2074 8420
Dr Bangfu Zhu

Dr Bangfu Zhu

Research Associate

Email
zhub2@caerdydd.ac.uk
Dr Alexei Zhurov

Dr Alexei Zhurov

Research Officer

Email
zhurovai@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 2920682161