Ewch i’r prif gynnwys

Staff academaidd

Picture of Robert Adams

Mr Robert Adams

Darlithydd Clinigol, Gwyddorau Biofeddygol y Geg

Email
AdamsR6@caerdydd.ac.uk
Picture of Daniel Aeschlimann

Yr Athro Daniel Aeschlimann

Cyfarwyddwr Ymchwil, Athro Gwyddorau Biolegol

Telephone
+44 29225 10651
Email
AeschlimannDP@caerdydd.ac.uk
Picture of Waraf Al-Yaseen

Dr Waraf Al-Yaseen

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Pediatrig

Email
Al-YaseenW1@caerdydd.ac.uk
No picture for John Anderson

Mr John Anderson

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Gofal Sylfaenol

Email
AndersonJ23@caerdydd.ac.uk
Picture of Aziz Aziz

Mr Aziz Aziz

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Adferol

Email
AzizAG@caerdydd.ac.uk
No picture for Emily Banks

Miss Emily Banks

Darlithydd mewn Therapi Deintyddol a Hylendid

Email
BanksE1@caerdydd.ac.uk
Picture of Emma Barnes

Emma Barnes

Cydymaith Ymchwil

Telephone
+44 29206 87504
Email
BarnesEJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Shannu Bhatia

Mrs Shannu Bhatia

Uwch Ddarlithydd Clinigol ac Ymgynghorydd Anrhydeddus mewn Deintyddiaeth Pediatrig

Telephone
+44 29225 10617
Email
BhatiaSK@caerdydd.ac.uk
No picture for Marcus Brown

Mr Marcus Brown

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Gofal Sylfaenol

Telephone
+44 29207 42658
Email
BrownM6@caerdydd.ac.uk
No picture for Carlen Chandler

Mr Carlen Chandler

Arbenigwr mewn Orthodonteg

Telephone
+44 29225 12080
Email
ChandlerCO@caerdydd.ac.uk
Picture of Ivor Chestnutt

Yr Athro Ivor Chestnutt

Cyfarwyddwr Astudiaethau Ôl-raddedig, Uwch-ddarlithydd Clinigol ac Ymgynghorydd Anrhydeddus mewn Iechyd Cyhoeddus Deintyddol, Cadeirydd dros dro y Bwrdd Deintyddol Clinigol

Telephone
+44 29225 10607
Email
ChestnuttIG@caerdydd.ac.uk
Picture of Nicholas Claydon

Yr Athro Nicholas Claydon

Athro Deintyddiaeth Adferol/Cyfnodolyn Ymgynghorol Anrhydeddus

Email
ClaydonN1@caerdydd.ac.uk
Picture of Arindam Dutta

Arindam Dutta

Cyfarwyddwr Rhaglenni Ôl-raddedig a Addysgir, Arweinydd Rhaglen ar gyfer Endodontoleg MClinDent, Uwch Ddarlithydd Clinigol, Ymgynghorydd Anrhydeddus mewn Deintyddiaeth Adferol

Email
DuttaA7@caerdydd.ac.uk
Picture of Charlotte Emanuel

Mrs Charlotte Emanuel

Darlithydd Clinigol mewn Llawdriniaeth ar y Geg

Telephone
+44 29225 12386
Email
EmanuelC@caerdydd.ac.uk
No picture for Louise Evans

Miss Louise Evans

Darlithydd mewn Therapi Deintyddol a Hylendid

Email
EvansL37@caerdydd.ac.uk
No picture for Damian Farnell

Dr Damian Farnell

Staff academaidd ac ymchwil

Picture of Elaine Ferguson

Dr Elaine Ferguson

Darllenydd mewn Therapiwteg Polymer a Chyfarwyddwr Ymchwil

Telephone
+44 29225 10663
Email
FergusonEL@caerdydd.ac.uk
Picture of James Field

Yr Athro James Field

Athro Deintyddiaeth Adferol ac Addysg Ddeintyddol / Ymgynghorydd Anrhydeddus mewn Prosthodonteg / Cymrawd Addysgu Cenedlaethol / Cyfarwyddwr Dysgu ac Addysgu

Email
FieldJ2@caerdydd.ac.uk
Picture of Jennifer Galloway

Miss Jennifer Galloway

Uwch Ddarlithydd/Ymgynghorydd Anrhydeddus mewn Orthodonteg

Email
GallowayJL@caerdydd.ac.uk
No picture for Deborah Gerrish

Ms Deborah Gerrish

Clinical Lecturer in Sedation & Special Care Dentistry

Email
GerrishD1@caerdydd.ac.uk
No picture for Russell Gidney

Dr Russell Gidney

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Gofal Sylfaenol

Email
GidneyR@caerdydd.ac.uk
Picture of Glesni Guest-Rowlands

Glesni Guest-Rowlands

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Gofal Arbennig

Email
Guest-RowlandsG@caerdydd.ac.uk
Picture of Yasfim Haque

Ms Yasfim Haque

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Gofal Sylfaenol

Telephone
+44 29207 42658
Email
HaqueY1@caerdydd.ac.uk
No picture for Dominic Hassall

Yr Athro Dominic Hassall

Uwch Ddarlithydd Clinigol mewn Mewnblaneg

Email
HassallD@caerdydd.ac.uk
Picture of Katja Hill

Dr Katja Hill

Cymrawd Ymchwil Ôl-Ddoethurol

Telephone
+44 29225 10661
Email
HillKE1@caerdydd.ac.uk
Picture of Atif Hussain

Mr Atif Hussain

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Gofal Sylfaenol

Telephone
+44 29207 42658
Email
HussainA8@caerdydd.ac.uk
No picture for James Hyde

Mr James Hyde

Clinical Lecturer in Restorative Detnistry

Email
HydeJ2@caerdydd.ac.uk
Picture of Sharon Jones

Miss Sharon Jones

Therapydd Clinigol mewn Therapi Deintyddol a Hylendid

Telephone
+44 29207 42480
Email
JonesS100@caerdydd.ac.uk
No picture for Vera Knauper

Dr Vera Knauper

Uwch Ddarlithydd, Clefydau Microbaidd

Telephone
+44 29225 10645
Email
KnauperV@caerdydd.ac.uk
Picture of Ruby Long

Miss Ruby Long

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Adferol

Email
LongR4@caerdydd.ac.uk
Picture of Edward Longbottom

Mr Edward Longbottom

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Adferol

Telephone
+44 29207 42480
Email
LongbottomES@caerdydd.ac.uk
Picture of Heather Lundbeck

Dr Heather Lundbeck

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Pediatrig

Email
LundbeckH@caerdydd.ac.uk
Picture of Renata Medeiros Mirra

Dr Renata Medeiros Mirra

Uwch Ddarlithydd mewn Ystadegau Meddygol

Telephone
+44 29208 76292
Email
MedeirosMirraRJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Simon Moore

Yr Athro Simon Moore

Arweinydd Thema ar gyfer Ymchwil Glinigol Gymhwysol ac Iechyd y Cyhoedd, Athro Ymchwil Iechyd y Cyhoedd / Cyfarwyddwr Grŵp Ymchwilio i Drais ac Alcohol

Telephone
+44 29225 10609
Email
MooreSC2@caerdydd.ac.uk
Picture of Ryan Moseley

Yr Athro Ryan Moseley

Athro mewn atgyweirio meinwe

Telephone
+44 29225 10649
Email
MoseleyR@caerdydd.ac.uk
Picture of Petros Mylonas

Mr Petros Mylonas

Clinical Lecturer in Restorative & Primary Care Dentistry

Email
MylonasP@caerdydd.ac.uk
Picture of Wayne Nishio Ayre

Dr Wayne Nishio Ayre

Uwch-ddarlithydd mewn Biomaterials

Telephone
+44 29225 10660
Email
AyreWN@caerdydd.ac.uk
Picture of Rachel O'Brien-Waddington

Yr Athro Rachel O'Brien-Waddington

Cyfarwyddwr Lles a Datblygiad Staff, Athro Biocemeg Llafar

Telephone
+44 29225 10647
Email
WaddingtonRJ@caerdydd.ac.uk
No picture for Ryan Olley

Dr Ryan Olley

Senior Clinical Lecturer in Restorative Dentistry

Email
OlleyR1@caerdydd.ac.uk
No picture for Rhys Owens

Mr Rhys Owens

Clinical Lecturer in Restorative and Primary Care Dentistry

Email
OwensR7@caerdydd.ac.uk
Picture of Medi Panahei

Dr Medi Panahei

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Gofal Sylfaenol

Telephone
+44 29207 42658
Email
PanaheiM@caerdydd.ac.uk
Picture of Manon Pritchard

Dr Manon Pritchard

Darlithydd mewn Ymchwil Ddeintyddol Clinigol

Telephone
+44 29225 10659
Email
PritchardMF@caerdydd.ac.uk
Picture of Anwen Cope

Dr Anwen Cope

Uwch Ddarlithydd Clinigol ac Ymgynghorydd Anrhydeddus mewn Iechyd Cyhoeddus Deintyddol

Telephone
+44 29225 10614
Email
CopeA1@caerdydd.ac.uk
Picture of Charlotte Richards

Dr Charlotte Richards

Darlithydd Clinigol mewn Llawfeddygaeth y Geg

Email
RichardsC34@caerdydd.ac.uk
No picture for Kathryn Rowles

Miss Kathryn Rowles

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Pediatrig

Email
RowlesK@caerdydd.ac.uk
Picture of Leili Sadaghiani

Yr Athro Leili Sadaghiani

Athro ac Ymgynghorydd Anrhydeddus mewn Deintyddiaeth Adferol, Arweinydd Rhaglen BDS

Telephone
+44 29207 42455
Email
SadaghianiL@caerdydd.ac.uk
Picture of Joshua Scaife

Dr Joshua Scaife

Clinical Lecturer in Restorative and Primary Care Dentistry

Email
ScaifeJB@caerdydd.ac.uk
No picture for Bing Song

Dr Bing Song

Cyfarwyddwr Rhyngwladol, Athro, Cymrawd Ymchwil Prifysgol y Gymdeithas Frenhinol

Telephone
+44 29225 10667
Email
SongB3@caerdydd.ac.uk
Picture of Phil Stephens

Yr Athro Phil Stephens

Dirprwy Bennaeth yr Ysgol, Cyfarwyddwr Materion Rhyngwladol, Athro Bioleg Celloedd

Telephone
+44 29207 42529
Email
StephensP@caerdydd.ac.uk
Picture of David Thomas

Yr Athro David Thomas

Athro / Ymgynghorydd Anrhydeddus mewn Llawfeddygaeth Llafar a Maxilloface, Cyfarwyddwr Rhaglen Deintyddiaeth Mewnblannu, Cyfarwyddwr Rhaglen Hyfforddiant Academaidd Integredig Cymru mewn Deintyddiaeth, Ysgol Deintyddiaeth, Arweinydd Arloesi URI,

Telephone
+44 29225 10664
Email
ThomasDW2@caerdydd.ac.uk
Picture of Xiao-Qing Wei

Dr Xiao-Qing Wei

Uwch-ddarlithydd mewn Imiwnoleg, Ysgol Deintyddiaeth

Telephone
+44 29225 10648
Email
WeiX1@caerdydd.ac.uk
Picture of David Williams

Yr Athro David Williams

Arweinydd Thema y Gwyddorau Biofeddygol a Llafar, Athro Microbioleg Llafar, Ysgol Deintyddiaeth

Telephone
+44 29225 10654
Email
WilliamsDD@caerdydd.ac.uk
Picture of Edward Williams

Mr Edward Williams

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Adferol

Telephone
+44 29206 88569
Email
WilliamsEO1@caerdydd.ac.uk
Picture of Paul Wilson

Paul Wilson

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Adferol

Email
WilsonP8@caerdydd.ac.uk
Picture of Melanie Wilson

Dr Melanie Wilson

Arweinydd, Iechyd a Diogelwch, Uwch-ddarlithydd mewn Microbioleg Llafar

Telephone
+44 29225 10655
Email
WilsonMJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Caryl Wilson-Nagrani

Mrs Caryl Wilson-Nagrani

Uwch-ddarlithydd Clinigol ac Ymgynghorydd Anrhydeddus mewn Orthodonteg

Telephone
+44 29207 46810
Email
WilsonCE@caerdydd.ac.uk
No picture for Emma Woods

Dr Emma Woods

Research Associate

Telephone
+44 29225 10662
Email
WoodsE1@caerdydd.ac.uk