%asset_contents%

Robert Adams

Robert Adams

Darlithydd Clinigol, Gwyddorau Biofeddygol y Geg

%globals_asset_contents_raw:1024149%
adamsr6@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 (0)29 2074 4252
Yr Athro Daniel Aeschlimann

Yr Athro Daniel Aeschlimann

Cyfarwyddwr Ymchwil, Athro Gwyddorau Biolegol

%globals_asset_contents_raw:1024149%
aeschlimanndp@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 (0)29 2074 4240
Waraf Al-Yaseen

Waraf Al-Yaseen

Lecturer in Dental Therapy and Hygiene

%globals_asset_contents_raw:1024149%
al-yaseenwa1@caerdydd.ac.uk
Andrea Alderman

Andrea Alderman

Darlithydd Clinigol

%globals_asset_contents_raw:1024149%
aldermana1@caerdydd.ac.uk
Dr John Anderson

Dr John Anderson

Clinical Lecturer in Primary Care Dentistry

%globals_asset_contents_raw:1024149%
andersonj23@caerdydd.ac.uk
Dr Aziz Ghanim Aziz

Dr Aziz Ghanim Aziz

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Adferol

%globals_asset_contents_raw:1024149%
azizag@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 (0)29 20743803
Emily Banks

Emily Banks

Lecturer in Dental Therapy and Hygiene

%globals_asset_contents_raw:1024149%
bankse1@caerdydd.ac.uk
Dr Konrad Beck

Dr Konrad Beck

Darlithydd mewn Bioffiseg Proteinau

%globals_asset_contents_raw:1024149%
beckk@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 29207 42639
Shannu Bhatia

Shannu Bhatia

Uwch-ddarlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Bediatrig

%globals_asset_contents_raw:1024149%
bhatiask@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 (0)29 2074 8277
Adrian Binney

Adrian Binney

Darlithydd Clinigol

%globals_asset_contents_raw:1024149%
binneya@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 29207 42514
Jonathan Bowman

Jonathan Bowman

Clinical Lecturer in Oral Microbiology

%globals_asset_contents_raw:1024149%
bowmanj3@caerdydd.ac.uk
Marcus Brown

Marcus Brown

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Gofal Sylfaenol

%globals_asset_contents_raw:1024149%
brownm6@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 29207 42658
Dr Carlen Chandler

Dr Carlen Chandler

Specialist in Orthodontics

%globals_asset_contents_raw:1024149%
chandlerco@caerdydd.ac.uk
Yr Athro Ivor Chestnutt

Yr Athro Ivor Chestnutt

Cyfarwyddwr Astudiaethau Ôl-raddedig, Uwch-ddarlithydd Clinigol ac Ymgynghorydd Anrhydeddus mewn Iechyd Cyhoeddus Deintyddol, Cadeirydd dros dro y Bwrdd Deintyddol Clinigol

%globals_asset_contents_raw:1024149%
chestnuttig@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 29207 46680
Nicholas Claydon

Nicholas Claydon

Darlithydd Clinigol, Gwyddorau Biofeddygol y Geg

%globals_asset_contents_raw:1024149%
claydonn1@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 (0)29 2074 4252
Dr Anwen Cope

Dr Anwen Cope

Research Associate

%globals_asset_contents_raw:1024149%
copea1@caerdydd.ac.uk
Jane Davies

Jane Davies

Tiwtor Hylendid a Therapi, Therapydd a Hylenydd Deintyddol, Prif Ddarlithydd Therapi Deintyddol

%globals_asset_contents_raw:1024149%
daviesje3@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 29207 43704
Dr Sharon Dewitt

Dr Sharon Dewitt

Darlithydd

%globals_asset_contents_raw:1024149%
dewitt@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 (0)29 2251 0665
Arindam Dutta

Arindam Dutta

Darlithydd Clinigol ac Ymgynghorydd Anrhydeddus mewn Deintyddiaeth Adferol

%globals_asset_contents_raw:1024149%
duttaa7@caerdydd.ac.uk
Dr Matthew Ellis

Dr Matthew Ellis

Clinical Lecturer in Primary Care Dentistry

Dr Charlotte Emanuel

Dr Charlotte Emanuel

Darlithydd Clinigol mewn Llawdriniaeth ar y Geg

%globals_asset_contents_raw:1024149%
emanuelc@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 29207 45029
Isabel Evans

Isabel Evans

Clinical Lecturer in Restorative Dentistry

%globals_asset_contents_raw:1024149%
evansi22@caerdydd.ac.uk
Louise Evans

Louise Evans

Lecturer in Dental Therapy and Hygiene

%globals_asset_contents_raw:1024149%
evansl37@caerdydd.ac.uk
Dr Damian Farnell

Dr Damian Farnell

Uwch-ddarlithydd mewn Ystadegau Meddygol

%globals_asset_contents_raw:1024149%
farnelld@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 (0)29225 10618
Dr Elaine Ferguson

Dr Elaine Ferguson

Uwch ddarlithydd mewn Therapiwteg Polymer

%globals_asset_contents_raw:1024149%
fergusonel@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 (0)2922 510663
Dr James Field

Dr James Field

Director of Learning and Teaching / Senior Lecturer in Restorative Dentistry and Honorary Consultant in Prosthodontics/ National Teaching Fellow

%globals_asset_contents_raw:1024149%
fieldj2@caerdydd.ac.uk
Dr Jennifer Galloway

Dr Jennifer Galloway

Senior Clinical Lecturer/Honorary Consultant in Orthodontics

%globals_asset_contents_raw:1024149%
gallowayjl@caerdydd.ac.uk
Dr Deborah Gerrish

Dr Deborah Gerrish

Clinical Lecturer in Sedation & Special Care Dentistry

%globals_asset_contents_raw:1024149%
gerrishd1@caerdydd.ac.uk
Russell Gidney

Russell Gidney

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Gofal Sylfaenol

%globals_asset_contents_raw:1024149%
gidneyr@caerdydd.ac.uk
Christine Mary Greenhalgh

Christine Mary Greenhalgh

Uwch-hyfforddwr Deintyddol

%globals_asset_contents_raw:1024149%
greenhalgh@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 29207 43446/42593
Yasfim Haque

Yasfim Haque

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Gofal Sylfaenol

%globals_asset_contents_raw:1024149%
haquey1@caerdydd.ac.uk
Dominic Hassall

Dominic Hassall

Senior Clinical Lecturer in Implantology

%globals_asset_contents_raw:1024149%
hassalld@caerdydd.ac.uk
Dr Katja Hill

Dr Katja Hill

Cymrawd Ymchwil Ôl-Ddoethurol

%globals_asset_contents_raw:1024149%
hillke1@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 (0)29 2074 4252
Atif Hussain

Atif Hussain

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Gofal Sylfaenol

%globals_asset_contents_raw:1024149%
hussaina8@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 (0)29 2074 2658
Rhiannon Jones

Rhiannon Jones

Darlithydd Clinigol mewn Therapi Deintyddol a Hylendid

%globals_asset_contents_raw:1024149%
jonesr152@caerdydd.ac.uk
Sharon Jones

Sharon Jones

Therapydd Clinigol mewn Therapi Deintyddol a Hylendid

%globals_asset_contents_raw:1024149%
joness100@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 29207 42480
Dr Grace Kelly

Dr Grace Kelly

Clinical Senior Lecturer / Honorary Consultant in Special Care Dentistry

%globals_asset_contents_raw:1024149%
kellyg6@caerdydd.ac.uk
Dr Vera Knauper

Dr Vera Knauper

Uwch-ddarlithydd/Cyfarwyddwr Astudiaethau Ymchwil Ôl-raddedig

%globals_asset_contents_raw:1024149%
knauperv@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 29207 42595
Dr Matthew Locke

Dr Matthew Locke

Uwch-ddarlithydd Clinigol/ Cyfarwyddwr Rhaglen Therapi ac Hylendid

%globals_asset_contents_raw:1024149%
lockem1@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 2922510641
Ruby Long

Ruby Long

Clinical Lecturer in Restorative Dentistry

%globals_asset_contents_raw:1024149%
longr4@caerdydd.ac.uk
Edward Longbottom

Edward Longbottom

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Adferol

%globals_asset_contents_raw:1024149%
longbottomes@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 29207 42480
Dr Heather Lundbeck

Dr Heather Lundbeck

Clinical Lecturer in Paediatric Dentistry

%globals_asset_contents_raw:1024149%
lundbeckh@caerdydd.ac.uk
Dr Paola Marino

Dr Paola Marino

Cymrawd Clinigol

%globals_asset_contents_raw:1024149%
marinopj@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 29207 45029
Dr Robert McAndrew

Dr Robert McAndrew

Cyfarwyddwr Astudiaethau IsraddedigArweinydd Thema ar gyfer Addysg Ddeintyddol, Ysgolheictod ac Arloesedd, Uwch-ddarlithydd Clinigol ac Ymgynghorydd Anrhydeddus

%globals_asset_contents_raw:1024149%
mcandrew@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 29 2184 7090
Dr Renata Medeiros-Mirra

Dr Renata Medeiros-Mirra

Darlithydd mewn Ystadegau

%globals_asset_contents_raw:1024149%
medeirosmirrarj@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 (0)29 2087 6292
Lyndon Meehan

Lyndon Meehan

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Gofal Sylfaenol

%globals_asset_contents_raw:1024149%
meehanl@caerdydd.ac.uk
Yr Athro Simon C Moore

Yr Athro Simon C Moore

Arweinydd Thema ar gyfer Ymchwil Glinigol Gymhwysol ac Iechyd y Cyhoedd, Athro Ymchwil Iechyd y Cyhoedd / Cyfarwyddwr Grŵp Ymchwilio i Drais ac Alcohol

%globals_asset_contents_raw:1024149%
mooresc2@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 (0)29 2074 4246
Dr Ryan Moseley

Dr Ryan Moseley

Darllenydd mewn Atgyweirio Meinwe

%globals_asset_contents_raw:1024149%
moseleyr@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 (0) 29 2251 0649 (Ext. 10649).
Petros Mylonas

Petros Mylonas

Clinical Lecturer in Restorative & Primary Care Dentistry

%globals_asset_contents_raw:1024149%
mylonasp@caerdydd.ac.uk
Dr Wayne Nishio Ayre

Dr Wayne Nishio Ayre

Darlithydd mewn Bioddeunyddiau

%globals_asset_contents_raw:1024149%
ayrewn@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44(0) 292 2510 660
Dr Ryan Olley

Dr Ryan Olley

Senior Clinical Lecturer in Restorative Dentistry

%globals_asset_contents_raw:1024149%
olleyr1@caerdydd.ac.uk
Rhys Owens

Rhys Owens

Clinical Lecturer in Restorative and Primary Care Dentistry

%globals_asset_contents_raw:1024149%
owensr7@caerdydd.ac.uk
Medi Panahei

Medi Panahei

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Gofal Sylfaenol

%globals_asset_contents_raw:1024149%
panaheim@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 29207 42658
Kim Peacock

Kim Peacock

Clinical Lecturer in Conscious Sedation & Special Care Dentistry

%globals_asset_contents_raw:1024149%
peacockk@caerdydd.ac.uk
Yr Athro John Radford

Yr Athro John Radford

Professor in Restorative Dentistry

%globals_asset_contents_raw:1024149%
radfordj2@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+447725040190
Dr Charlotte Richards

Dr Charlotte Richards

Clinical Lecturer in Oral Surgery

%globals_asset_contents_raw:1024149%
richardsc34@caerdydd.ac.uk
Dr Leili Sadaghiani

Dr Leili Sadaghiani

Uwch Ddarlithydd Clinigol / Ymgynghorydd mewn Deintyddiaeth Adferol

%globals_asset_contents_raw:1024149%
sadaghianil@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 29207 42455
Joshua Scaife

Joshua Scaife

Darlithydd Clinigol, Deintyddiaeth Adferol a Gofal Sylfaenol

%globals_asset_contents_raw:1024149%
scaifejb@caerdydd.ac.uk
Yr Athro Vaseekaran Sivarajasingam

Yr Athro Vaseekaran Sivarajasingam

Darllenydd

%globals_asset_contents_raw:1024149%
sivarajasingam@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 (0)29 2074 2441
Yr Athro Bing Song

Yr Athro Bing Song

Cyfarwyddwr Rhyngwladol, Athro, Cymrawd Ymchwil Prifysgol y Gymdeithas Frenhinol

%globals_asset_contents_raw:1024149%
songb3@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 29207 44182
Yr Athro Phil Stephens

Yr Athro Phil Stephens

Deon Rhyngwladol ac Ymgysylltu y Coleg, Athro Bioleg Celloedd

%globals_asset_contents_raw:1024149%
stephensp@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 (0)29 2074 2529
David Stone

David Stone

Uwch Hyfforddwr Technegol

%globals_asset_contents_raw:1024149%
stonedc@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 29207 42517/42593
Yr Athro Dave W Thomas

Yr Athro Dave W Thomas

Cyfarwyddwr y Rhaglen Mewnblaniadau Deintyddol, Cyfarwyddwr Rhaglen Hyfforddiant Academaidd Integredig Cymru mewn Deintyddiaeth, Ysgol Deintyddiaeth, Arweinydd Arloesedd Sefydliadau Ymchwil y Brifysgol

%globals_asset_contents_raw:1024149%
thomasdw2@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 (0)29 207 44873
Yr Athro Rachel Waddington

Yr Athro Rachel Waddington

Cyfarwyddwr Cyswllt Ymgysylltu a Menter, Professor in Oral Biochemistry, Director of Postgraduate Research Studies

%globals_asset_contents_raw:1024149%
waddingtonrj@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 (0)29 225 10647
Dr Xiao-Qing Wei

Dr Xiao-Qing Wei

Uwch-ddarlithydd mewn Imiwnoleg, Ysgol Deintyddiaeth

%globals_asset_contents_raw:1024149%
weix1@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 29207 44529
Yr Athro David Williams

Yr Athro David Williams

Arweinydd Thema y Gwyddorau Biofeddygol a Llafar, Athro Microbioleg Llafar, Ysgol Deintyddiaeth

%globals_asset_contents_raw:1024149%
williamsdd@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 (0)2922510654
Edward Williams

Edward Williams

Clinical Lecturer in Restorative Dentistry

%globals_asset_contents_raw:1013511%
Siarad Cymraeg
%globals_asset_contents_raw:1024149%
williamseo1@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 (0)29 2074 4665
Ruth Williams

Ruth Williams

Clinical Lecturer in Restorative Dentistry

%globals_asset_contents_raw:1013511%
Siarad Cymraeg
%globals_asset_contents_raw:1024149%
williamsr146@caerdydd.ac.uk
Dr Melanie Wilson

Dr Melanie Wilson

Arweinydd, Iechyd a Diogelwch, Uwch-ddarlithydd mewn Microbioleg Llafar

%globals_asset_contents_raw:1024149%
wilsonmj@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 29207 42548
Paul Wilson

Paul Wilson

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Adferol

%globals_asset_contents_raw:1024149%
wilsonp8@caerdydd.ac.uk
Caryl Wilson-Nagrani

Caryl Wilson-Nagrani

Uwch-ddarlithydd Clinigol ac Ymgynghorydd Anrhydeddus mewn Orthodonteg

%globals_asset_contents_raw:1024149%
wilsonce@caerdydd.ac.uk
%globals_asset_contents_raw:1031185%
+44 29207 46810