Ewch i’r prif gynnwys

Staff ymchwil

Mae ein hymchwilwyr yn gweithio ar amrywiaeth o themâu sy’n gysylltiedig â chanser, yn amrywio o ymchwil bôn-gelloedd canser mewn canser pancreatig i ddeall y cysylltiad rhwng deiet a chanser.

Yr Athro Matt Smalley

Yr Athro Matt Smalley

Reader

Email
smalleymj@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5862
Yr Athro Richard Clarkson

Yr Athro Richard Clarkson

Senior Lecturer

Email
clarksonr@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0249
Dr Fernando Anjos-Afonso

Dr Fernando Anjos-Afonso

Research Fellow (Designate)

Email
dosanjosafonsof@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8511
Dr Catherine Hogan

Dr Catherine Hogan

Research Fellow

Email
hoganc@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8505
Dr Lee Parry

Dr Lee Parry

Cymrawd Ymchwil

Email
parryl3@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8017
Dr Florian Siebzehnrubl

Dr Florian Siebzehnrubl

Research Fellow

Email
fas@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8500
Dr Neil Rodrigues

Dr Neil Rodrigues

Reader

Email
rodriguesn@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8507
Dr Helen Pearson

Dr Helen Pearson

COFUND Fellow

Email
pearsonh2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8517
Dr Toby Phesse

Dr Toby Phesse

Research Fellow

Email
phesset@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8495
Dr Girish Patel

Dr Girish Patel

Honorary Senior Lecturer, NISCHR Research Fellow and Consultant Dermatologist

Email
patelgk@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2074 2073
Dr Carlotta Olivero

Dr Carlotta Olivero

Marie Sklodowska-Curie Fellow

Email
oliveroc@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8520
Dr Trevor Hay

Dr Trevor Hay

Research Associate

Email
haytj@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29206 88498
Sarah Koushyar

Sarah Koushyar

Senior Technician

Email
koushyars@caerdydd.ac.uk
Dr Valerie Meniel

Dr Valerie Meniel

Research Associate

Email
menielvs@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8498
Dr Gillian Seaton

Dr Gillian Seaton

Research Associate

Email
seatong1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4629
Dr Paul Shaw

Dr Paul Shaw

Senior Lecturer

Email
shawph1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8510
Dr Boris Shorning

Dr Boris Shorning

Research Associate

Email
shorningb@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8508
Dr Giusy Tornillo

Dr Giusy Tornillo

Research Associate

Email
tornillog@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8514