Ewch i’r prif gynnwys

Staff ymchwil

Mae ein hymchwilwyr yn gweithio ar amrywiaeth o themâu sy’n gysylltiedig â chanser, yn amrywio o ymchwil bôn-gelloedd canser mewn canser pancreatig i ddeall y cysylltiad rhwng deiet a chanser.

Fernando Anjos Afonso

Dr Fernando Anjos-Afonso

Research Fellow (Designate)

Email:
dosanjosafonsof@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 8511
Dr Richard Clarkson

Dr Richard Clarkson

Senior Lecturer

Email:
clarksonr@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0249
Profile Photo of Gui Jie Feng

Dr Gui Jie Feng

Research Associate

Email:
fenggj1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 22 511084
Photo of Trevor Hay

Dr Trevor Hay

Research Associate

Email:
haytj@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29206 88498
Hogan_Catherine_Staff_profile

Dr Catherine Hogan

Research Fellow

Email:
hoganc@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 8505
Dr Andrew Hollins

Dr Andrew Hollins

Research Associate

Email:
hollinsaj@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 9073
Dr Joaquín de Nevascués Melero

Dr Joaquín de Navascués Melero

Research Fellow

Email:
denavascuesj@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 8515
Dr Valerie Meniel

Dr Valerie Meniel

Research Associate

Email:
menielvs@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 8498
Dr Lee Parry

Dr Lee Parry

Cymrawd Ymchwil

Email:
parryl3@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 8017

Dr Girish Patel

Honorary Senior Lecturer, NISCHR Research Fellow and Consultant Dermatologist

Email:
patelgk@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2074 2073
pearson, h

Dr Helen Pearson

COFUND Fellow

Email:
pearsonh2@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 8517
Phesse_Toby_staff_profile

Dr Toby Phesse

Research Fellow

Email:
phesset@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 8495
Luke Piggott

Dr Luke Piggott

Post Doctoral Research Associate

Email:
piggottl@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0) 29 206 88501

Dr Neil Rodrigues

Reader

Email:
rodriguesn@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 8507

Dr Paul Shaw

Senior Lecturer

Email:
shawph1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 8510

Dr Boris Shorning

Research Associate

Email:
shorningb@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 8508
Dr Florian Siebzehnrubl

Dr Florian Siebzehnrubl

Research Fellow

Email:
fas@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 8500
Matt Smalley

Yr Athro Matt Smalley

Reader

Email:
smalleymj@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5862
Giusy Tornillo

Dr Giusy Tornillo

Research Associate

Email:
tornillog@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0856