Ewch i’r prif gynnwys

Arweinwyr Grŵp Ymchwil

Mae ein Cymrodyr Ymchwil yn gweithio ochr yn ochr â thimoedd o’r radd flaenaf mewn gwyddor fiofeddygol sylfaenol a datblygu cyffuriau i greu canolfan rhagoriaeth ymchwil yn y DU.

Dr Fernando Anjos-Afonso

Dr Fernando Anjos-Afonso

Research Fellow (Designate)

Email:
dosanjosafonsof@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 8511
Dr Richard Clarkson

Dr Richard Clarkson

Senior Lecturer

Email:
clarksonr@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0249
Dr Joaquín de Navascués Melero

Dr Joaquín de Navascués Melero

Research Fellow

Email:
denavascuesj@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 8515
Dr Catherine Hogan

Dr Catherine Hogan

Research Fellow

Email:
hoganc@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 8505
Dr Lee Parry

Dr Lee Parry

Cymrawd Ymchwil

Email:
parryl3@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 8017
Dr Girish Patel

Dr Girish Patel

Honorary Senior Lecturer, NISCHR Research Fellow and Consultant Dermatologist

Email:
patelgk@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2074 2073
Dr Toby Phesse

Dr Toby Phesse

Research Fellow

Email:
phesset@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 8495
Dr Neil Rodrigues

Dr Neil Rodrigues

Reader

Email:
rodriguesn@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 8507
Dr Florian Siebzehnrubl

Dr Florian Siebzehnrubl

Research Fellow

Email:
fas@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 8500
Yr Athro Matt Smalley

Yr Athro Matt Smalley

Reader

Email:
smalleymj@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5862
Dr Robert Jones

Dr Robert Jones

Senior Lecturer

Email
jonesrh7@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 9035
Dr Helen Pearson

Dr Helen Pearson

COFUND Fellow

Email
pearsonh2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8517