Ewch i’r prif gynnwys

Ein harbenigwyr

Mae Academi Dysgu ac Addysgu Caerdydd (Academi DA) yn dod â thîm o arbenigwyr ynghyd i gefnogi staff i ddarparu profiad atyniadol i'r holl fyfyrwyr.

Mae ein timau’n gweithio mewn partneriaeth ag ysgolion i wella ein dysgu a’n haddysgu trwy gymorth, hyfforddiant a chyngor arbenigol.

Maxine Ballam

Maxine Ballam

Technolegydd Dysgu

Email
ballamm@caerdydd.ac.uk
Jahanara Begum

Jahanara Begum

Technolegydd Dysgu

Email
begumj1@caerdydd.ac.uk
Kamila Brown

Kamila Brown

Cynorthwyydd Technoleg Dysgu

Email
brownk19@caerdydd.ac.uk
Owen Crawford

Owen Crawford

Rheolwr Dysgu Digidol

Siarad Cymraeg
Email
crawfordo2@caerdydd.ac.uk
David Crowther

David Crowther

Swyddog Cefnogi Technoleg Ddysgu

Email
crowtherd@caerdydd.ac.uk
Andre Du Plooy

Andre Du Plooy

Digital Education Partner

Email
duplooya@caerdydd.ac.uk
Christopher Evans

Christopher Evans

Reolwr Technoleg Addysg

Email
evansc65@caerdydd.ac.uk
Geraint Evans

Geraint Evans

Rheolwr Dysgu Digidol

Email
evansg41@caerdydd.ac.uk
Natalie Forde-Leaves

Natalie Forde-Leaves

Uwch Ddatblygwr Addysg

Email
forde-leavesn@caerdydd.ac.uk
Steluta Grama

Steluta Grama

Rheolwr Dysgu Digidol

Email
gramas@caerdydd.ac.uk
Gemma Hackman

Gemma Hackman

Cynorthwyydd Technoleg Dysgu

Email
hackmang@caerdydd.ac.uk
Natalie Hughes

Natalie Hughes

Swyddog Cynllunio’r Cwricwlwm

Email
hughesn11@caerdydd.ac.uk
Owain Huw

Owain Huw

Rheolwr Dysgu Digidol

Siarad Cymraeg
Email
huwo1@caerdydd.ac.uk
Elliw Iwan

Elliw Iwan

Swyddog Cangen y Coleg Cymraeg Cenedlaethol

Email
iwaneh@caerdydd.ac.uk
Kara Johnson

Kara Johnson

Swyddog Gweinyddol

Email
johnsonk7@caerdydd.ac.uk
Catrin Jones

Catrin Jones

Academi Gymraeg Manager

Siarad Cymraeg
Email
jonesc178@caerdydd.ac.uk
Maksymilian Karczmar

Maksymilian Karczmar

Swyddog Ymgysylltu â Myfyrwyr

Email
karczmarm@caerdydd.ac.uk
Tony Lancaster

Tony Lancaster

Digital Education Manager

Email
lancaster@caerdydd.ac.uk
Michael Lang

Michael Lang

swyddog E-asesu

Email
langm2@caerdydd.ac.uk
Rachel Leighton

Rachel Leighton

Uwch Reolwr Prosiect

Email
leightonr@caerdydd.ac.uk
Mary-Kate Lewis

Mary-Kate Lewis

Rheolwr Gweithrediadau

Email
lewism38@caerdydd.ac.uk
Andy Lloyd

Andy Lloyd

Uwch Ddatblygwr Academaidd

Email
lloyda@caerdydd.ac.uk
Jordan Lloyd

Jordan Lloyd

Cynorthwyydd Technoleg Dysgu

Email
lloydj38@caerdydd.ac.uk
Sonia Maurer

Sonia Maurer

Technolegydd Dysgu

Siarad Cymraeg
Email
maurers@caerdydd.ac.uk
Ellie Mayo-Ward

Ellie Mayo-Ward

Rheolwr Ymgysylltu â Myfyrwyr

Email
mayo-warde@caerdydd.ac.uk
Ann McManus

Ann McManus

Swyddog Cynllunio'r Cwricwlwm

Email
mcmanusa1@caerdydd.ac.uk
Ceri Morris

Ceri Morris

Darlithydd mewn Datblygiad Addysg

Email
morrisc38@caerdydd.ac.uk
Loretta Newman-Ford

Loretta Newman-Ford

Bennaeth Datblygu Addysg

Email
newman-fordl@caerdydd.ac.uk
Dewi Parry

Dewi Parry

Rheolwr Dysgu Digidol

Siarad Cymraeg
Email
parryd@caerdydd.ac.uk
Nathan Roberts

Nathan Roberts

Rheolwr y Rhaglenni Cymrodoriaethau Addysg

Email
robertsn1@caerdydd.ac.uk
Hannah Salisbury

Hannah Salisbury

Swyddog Addysg Ddigidol

Email
obrienh3@caerdydd.ac.uk
Owen Spacie

Owen Spacie

Swyddog Gweinyddol

Email
spacieo@caerdydd.ac.uk
Helen Spittle

Helen Spittle

Cyfarwyddwr Cefnogaeth Addysg

Email
spittleh@caerdydd.ac.uk
Matt Townsend

Matt Townsend

Digital Learning Manager

Email
townsend@caerdydd.ac.uk
Michael Willett

Michael Willett

Uwch Ddarlithydd

Email
willettmd@caerdydd.ac.uk
Simon Wood

Simon Wood

Rheolwr Dysgu Digidol

Email
woodsn2@caerdydd.ac.uk
Nan Zhang

Nan Zhang

Dechnolegydd Dysgu

Email
zhangn@caerdydd.ac.uk