Ewch i’r prif gynnwys

Staff academaidd

Picture of Stuart Allan

Yr Athro Stuart Allan

Pennaeth Dros Dro yr Ysgol

Telephone
+44 29208 75420
Email
HeadofLAWPL@caerdydd.ac.uk
Picture of Tom Allbeson

Dr Tom Allbeson

Uwch Ddarlithydd mewn Hanes y Cyfryngau

Telephone
+44 29225 10780
Email
AllbesonT@caerdydd.ac.uk
Picture of Gavin Allen

Mr Gavin Allen

Darlithydd Newyddiaduraeth Ddigidol

Telephone
+44 29225 11351
Email
AllenG3@caerdydd.ac.uk
Picture of Lucy Bennett

Dr Lucy Bennett

Darlithydd mewn Cynulleidfaoedd Cyfryngau (Addysgu ac Ymchwil)

Telephone
+44 29225 10789
Email
BennettL@caerdydd.ac.uk
Picture of Mike Berry

Dr Mike Berry

Darllenydd yn y Cyfryngau a Chyfathrebu

Telephone
+44 29208 70630
Email
BerryM1@caerdydd.ac.uk
Picture of Damian Carney

Dr Damian Carney

Uwch Ddarlithydd Cyfraith y Cyfryngau (Addysgu ac Ymchwil)

Telephone
+44 29225 10078
Email
CarneyD@caerdydd.ac.uk
Picture of Ross Clarke

Mr Ross Clarke

Darlithydd mewn Newyddiaduraeth Cylchgronau

Email
ClarkeRW@caerdydd.ac.uk
Picture of Simon Cottle

Yr Athro Simon Cottle

Yr Athro Emeritws Cyfryngau a Chyfathrebu

Email
CottleS@caerdydd.ac.uk
Picture of Ash Dawotal

Mr Ash Dawotal

Darlithydd mewn Cysylltiadau Cyhoeddus

Email
DawotalVA@caerdydd.ac.uk
Picture of Catherine Duncan

Ms Catherine Duncan

Darlithydd (Addysgu ac Ysgolheictod)

Telephone
+44 29225 11389
Email
DuncanC2@caerdydd.ac.uk
Picture of Naomi Dunstan

Miss Naomi Dunstan

Darlithydd (Addysgu ac Ysgolheictod)

Telephone
+44 29208 76098
Email
DunstanN@caerdydd.ac.uk
Picture of Inaki Garcia-Blanco

Dr Inaki Garcia-Blanco

Lecturer (Teaching and Research)

Telephone
+44 29208 76077
Email
Garcia-BlancoI@caerdydd.ac.uk
Picture of Ross Garner

Dr Ross Garner

Uwch Ddarlithydd mewn Diwylliannau Gofodol a Materol Defnydd o'r Cyfryngau

Telephone
+44 29208 75475
Email
GarnerRP1@caerdydd.ac.uk
Picture of Diana Garrisi

Dr Diana Garrisi

Journalism Lecturer (Teaching and Research)

Telephone
+44 29225 14594
Email
GarrisiD3@caerdydd.ac.uk
Picture of Hugh Griffiths

Dr Hugh Griffiths

Cyfarwyddwr, MA Cysylltiadau Cyhoeddus Rhyngwladol a Rheoli Cyfathrebu Byd-eang

Telephone
+44 29208 70982
Email
GriffithsHN@caerdydd.ac.uk
Picture of Hannah Hamad

Dr Hannah Hamad

Darllenydd yn y Cyfryngau a Chyfathrebu

Telephone
+44 29225 10781
Email
HamadH2@caerdydd.ac.uk
Picture of Ian Hargreaves

Professor Ian Hargreaves

Professor of Digital Economy

Picture of Timothy Holmes

Timothy Holmes

Senior Lecturer

Picture of Nicola Hooper

Nicola Hooper

Dirprwy Gyfarwyddwr, MA Cysylltiadau Cyhoeddus Rhyngwladol a Rheoli Cyfathrebu Byd-eang

Telephone
+44 29208 74186
Email
HooperN@caerdydd.ac.uk
Picture of Savyasaachi Jain

Dr Savyasaachi Jain

Newyddiaduraeth Darllenwyr a Dogfen

Telephone
+44 29225 10782
Email
JainS23@caerdydd.ac.uk
Picture of John Jewell

Dr John Jewell

Cyfarwyddwr Astudiaethau Israddedig

Telephone
+44 29208 75331
Email
JewellJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Rachael Jolley

Rachael Jolley

Darlithydd mewn Newyddiaduraeth Cylchgronau

Email
JolleyR@caerdydd.ac.uk
Picture of Jenny Kitzinger

Yr Athro Jenny Kitzinger

Cyfarwyddwr Ymchwil: Effaith ac Ymgysylltu a Chyd-gyfarwyddwr Canolfan Ymchwil Coma ac Anhwylderau'r Ymwybyddiaeth

Telephone
+44 29208 74571
Email
KitzingerJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Chen-Yu Lin

Dr Chen-Yu Lin

Darlithydd mewn Diwydiannau Creadigol a Diwylliannol

Email
LinC37@caerdydd.ac.uk
Picture of Sandra Loy

Sandra Loy

Darlithydd (Addysgu ac Ysgolheictod)

Telephone
+44 29208 76183
Email
LoyS1@caerdydd.ac.uk
Picture of Emma Meese

Mrs Emma Meese

Media & Training Development Manager

Telephone
+44 29206 88748
Email
meeseE@caerdydd.ac.uk
Picture of Marina Morani

Dr Marina Morani

Darlithydd (Addysgu ac Ymchwil)

Telephone
+44 29208 74084
Email
MoraniM@caerdydd.ac.uk
Picture of Aidan O'Donnell

Aidan O'Donnell

Darlithydd mewn Newyddiaduraeth Data

Telephone
+44 29208 76048
Email
ODonnellA4@caerdydd.ac.uk
Picture of Alida Payson

Dr Alida Payson

Lecturer (Teaching and Research)

Email
PaysonAB@caerdydd.ac.uk
Picture of Richard Sambrook

Professor Richard Sambrook

Professor / Sêr Cymru Research Chair in Neurobiology

Picture of Francesca Sobande

Dr Francesca Sobande

Uwch Ddarlithydd mewn Astudiaethau Cyfryngau Digidol

Telephone
+44 29225 11352
Email
SobandeF@caerdydd.ac.uk
Picture of James Taylor

Mr James Taylor

Arddangoswr Technegol

Telephone
+44 29225 10160
Email
TaylorJ39@caerdydd.ac.uk
Picture of Richard Thomas

Mr Richard Thomas

Darlithydd mewn Cysylltiadau Cyhoeddus

Email
ThomasR144@caerdydd.ac.uk
Picture of Karin Wahl-Jorgensen

Yr Athro Karin Wahl-Jorgensen

Deon Ymchwil yr Amgylchedd a Diwylliant

Telephone
+44 29208 79414
Email
Wahl-JorgensenK@caerdydd.ac.uk
Picture of Carrie Westwater

Dr Carrie Westwater

Darlithydd (Addysgu ac Ymchwil)

Telephone
+44 29208 74490
Email
WestwaterCA1@caerdydd.ac.uk