Ewch i’r prif gynnwys

Pobl

Grŵp profiadol o ymchwilwyr a thimoedd astudio i weithio gyda'i gilydd i sicrhau llwyddiant ein treialon ac astudiaethau clinigol.

Picture of Linda Adara

Dr Linda Adara

Research Associate – Trial Manager

Email
AdaraL@caerdydd.ac.uk
No picture for Nagheen Ahmed

Miss Nagheen Ahmed

Rheolwr

Email
AhmedN17@caerdydd.ac.uk
Picture of Chloe Austin

Dr Chloe Austin

Cymrawd Ymchwil - Uwch Reolwr Treial

Email
AustinCR@caerdydd.ac.uk
Picture of Malavika Babu

Ms Malavika Babu

Cynorthwy-ydd Ymchwil - Ystadegau

Email
BabuM@caerdydd.ac.uk
No picture for Janine Bates

Ms Janine Bates

Research Associate - Trial Manager

Email
BatesMJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Lucy Brookes-Howell

Dr Lucy Brookes-Howell

Uwch Gymrawd Ymchwil - Ansoddol

Email
Brookes-HowellLC@caerdydd.ac.uk
Picture of Sarah Burns

Miss Sarah Burns

Rheolwr Treialon Clinigol

Email
BurnsS1@caerdydd.ac.uk
No picture for Matthew Burt

Mr Matthew Burt

Uwch Arbenigwr Proffesiynol

Email
BurtM@caerdydd.ac.uk
No picture for Joanna Canham

Mrs Joanna Canham

Research Associate - Trial Manager

Email
CanhamJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Rebecca Cannings-John

Rebecca Cannings-John

Prif Gymrawd Ymchwil - Ystadegau

Email
CanningsRL@caerdydd.ac.uk
No picture for Margherita Carucci

Dr Margherita Carucci

Cymrawd Ymchwil – Uwch Reolwr Treial

Email
CarucciM@caerdydd.ac.uk
Picture of Angela Casbard

Angela Casbard

Dirprwy Gyfarwyddwr yr Is-adran Ganser ac Uwch Gymrawd Ymchwil - Ystadegau

Email
CasbardAC@caerdydd.ac.uk
Picture of Sam Clarkstone

Ms Sam Clarkstone

Professional Specialist in Information Systems and Database Development

Email
SmithS52@caerdydd.ac.uk
Picture of Jennifer Condie

Miss Jennifer Condie

Cynorthwy-ydd Ymchwil – Ystadegau

Email
CondieJ@caerdydd.ac.uk
No picture for Elinor Coulman

Dr Elinor Coulman

Research Associate - Trial Manager

Email
JohnE1@caerdydd.ac.uk
Picture of Oliver Cumming

Oliver Cumming

Cynorthwy-ydd Ymchwil – Ystadegau

Email
CummingO1@caerdydd.ac.uk
Picture of Rachel Deere

Dr Rachel Deere

Cydymaith Ymchwil – Rheolwr Treial

Email
DeereR@caerdydd.ac.uk
No picture for Mandie Dorise

Miss Mandie Dorise

Cynorthwy-ydd Gweinyddol - PA

Email
DoriseM@caerdydd.ac.uk
Picture of Cheney Drew

Dr Cheney Drew

Uwch Gymrawd Ymchwil

Email
DrewC5@caerdydd.ac.uk
No picture for Penny Farthing

Penny Farthing

Uwch Swyddog Gweinyddol

Email
FarthingP@caerdydd.ac.uk
Picture of Georgina Gardner

Mrs Georgina Gardner

Rheolwr Treialon Clinigol

Email
GardnerG@caerdydd.ac.uk
Picture of Kelly Gee

Mrs Kelly Gee

Pennaeth Sicrhau Ansawdd a Materion Rheoleiddio

Email
GeeKM@caerdydd.ac.uk
Picture of Myrsini Gianatsi

Ms Myrsini Gianatsi

Cynorthwy-ydd Ymchwil - Ystadegau

Email
GianatsiM@caerdydd.ac.uk
Picture of Stephanie Gilbert

Mrs Stephanie Gilbert

Staff academaidd ac ymchwil

Email
GilbertS3@caerdydd.ac.uk
Picture of David Gillespie

David Gillespie

Cyfarwyddwr Treialon Heintio, Llid ac Imiwnedd a Phrif Gymrawd Ymchwil

Email
GillespieD1@caerdydd.ac.uk
No picture for Katharine Gordon

Miss Katharine Gordon

Uwch Gynorthwyydd Gweinyddol

Email
GordonK1@caerdydd.ac.uk
Picture of Detelina Grozeva

Dr Detelina Grozeva

Cyswllt Ymchwil - Ystadegau

Email
GrozevaD@caerdydd.ac.uk
No picture for Richard Haggerty

Richard Haggerty

Uwch Swyddog Cyfathrebu

Email
HaggertyR@caerdydd.ac.uk
Picture of Rebecca Hamilton

Dr Rebecca Hamilton

Cydymaith Ymchwil / Cydlynydd Ymchwil

Email
HamiltonR@caerdydd.ac.uk
No picture for Fiona Heaton

Mrs Fiona Heaton

Gweinyddwr

Email
HeatonF@caerdydd.ac.uk
No picture for Emily Hermon

Miss Emily Hermon

Swyddog Diogelwch

Email
HermonE@caerdydd.ac.uk
Picture of Kathryn Hollands

Mrs Kathryn Hollands

Specialist in Pharmacovigilance and Safety

Email
HollandsK1@caerdydd.ac.uk
Picture of Kerenza Hood

Yr Athro Kerenza Hood

Deon Ymchwil ac Arloesi, Coleg y Gwyddorau Biofeddygol a Bywyd

Email
HoodK1@caerdydd.ac.uk
Picture of Nina Jacob

Dr Nina Jacob

Cyswllt Ymchwil - Ansoddol

Email
JacobN@caerdydd.ac.uk
No picture for Laura Johnson

Mrs Laura Johnson

Swyddog Cymorth Ymchwil

Email
JohnsonL29@caerdydd.ac.uk
No picture for Nigel Kirby

Mr Nigel Kirby

Research Assistant - Senior Data Manager

Email
KirbyN@caerdydd.ac.uk
No picture for Stephen Langford

Mr Stephen Langford

Cydlynydd Gweinyddol

Email
LangfordS4@caerdydd.ac.uk
No picture for Mandy Lau

Mandy Lau

Cyswllt Ymchwil - Ystadegau

Email
LauTM@caerdydd.ac.uk
Picture of Barry Lloyd

Mr Barry Lloyd

Senior Administrator

Email
LloydB5@caerdydd.ac.uk
Picture of Rebecca Lord

Miss Rebecca Lord

Cynorthwy-ydd Gweinyddol (Sicrhau Ansawdd a Materion Rheoleiddio)

Email
LordR@caerdydd.ac.uk
No picture for Rachel Lowe

Dr Rachel Lowe

Research Associate - Trial Manager

Email
LoweRS@caerdydd.ac.uk
Picture of Fiona Lugg-Widger

Fiona Lugg-Widger

Cymrawd Ymchwil - Data Arferol

Email
LuggFV@caerdydd.ac.uk
No picture for Wakunyambo Maboshe

Dr Wakunyambo Maboshe

Cydymaith Ymchwil – Rheolwr Treial

Email
MabosheW1@caerdydd.ac.uk
No picture for Tracie-Ann Madden

Dr Tracie-Ann Madden

Uwch Reolwr Treial mewn Tiwmorau Solid

Email
MaddenTA1@caerdydd.ac.uk
Picture of Lincoln Mahachi

Mr Lincoln Mahachi

Cynorthwy-ydd Ymchwil – Ystadegau

Email
MahachiTL@caerdydd.ac.uk
No picture for Gladys Makuta

Mrs Gladys Makuta

Cyswllt Ymchwil - Rheolwr Treial

Email
MakutaG@caerdydd.ac.uk
No picture for Lucy Marsh

Miss Lucy Marsh

Research Associate – Trial Manager

Email
MarshLL@caerdydd.ac.uk
Picture of Rachel McNamara

Dr Rachel McNamara

Senior Research Fellow, South East Wales Trials Unit Head of Trials Management

Email
McNamara@caerdydd.ac.uk
Picture of Sarah Milosevic

Dr Sarah Milosevic

Cyswllt Ymchwil - Ansoddol

Email
MilosevicS@caerdydd.ac.uk
Picture of Rebecca Milton

Miss Rebecca Milton

Research Associate - Trial Manager

Email
MiltonRL1@caerdydd.ac.uk
No picture for Gwenllian Moody

Dr Gwenllian Moody

Cydymaith Ymchwil – Rheolwr Treial

Email
MoodyG@caerdydd.ac.uk
Picture of Yvonne Moriarty

Yvonne Moriarty

Cymrawd Ymchwil - Uwch Reolwr Treial

Email
MoriartyY@caerdydd.ac.uk
No picture for Elin Morris

Miss Elin Morris

Arbenigwr mewn Fferylliaeth a Diogelwch

Email
MorrisE26@caerdydd.ac.uk
No picture for Sarah Nash

Ms Sarah Nash

Cynorthwy-ydd Ymchwil

Email
NashS4@caerdydd.ac.uk
No picture for Lisette Nixon

Dr Lisette Nixon

Cymrawd Ymchwil - Uwch Reolwr Treial mewn Tiwmorau Solid

Email
NixonLS@caerdydd.ac.uk
Picture of Claire Nollett

Dr Claire Nollett

Cymrawd Ymchwil ac Arweinydd Academaidd ar gyfer Cynnwys ac Ymgysylltu â'r Cyhoedd

Email
NollettCL@caerdydd.ac.uk
No picture for Justin Phillips

Mr Justin Phillips

Arbenigwr Proffesiynol mewn Technoleg Gwybodaeth a Gwybodaeth Busnes

Email
PhillipsJA@caerdydd.ac.uk
Picture of Timothy Pickles

Mr Timothy Pickles

Cymrawd Ymchwil mewn Ystadegau

Email
PicklesTE@caerdydd.ac.uk
Picture of Catharine Porter

Dr Catharine Porter

Cyswllt Ymchwil - Ystadegau

Email
PorterC3@caerdydd.ac.uk
Picture of Charlotte Potter

Miss Charlotte Potter

Rheolwr Datrysiadau Technoleg

Email
SmithC89@caerdydd.ac.uk
Picture of Charlotte Potter

Miss Charlotte Potter

Rheolwr Datrysiadau Technoleg

Email
PotterC6@caerdydd.ac.uk
No picture for Claire Potter

Miss Claire Potter

Research Associate - Trial Manager

Email
PotterC11@caerdydd.ac.uk
No picture for Dimitrios Profer

Mr Dimitrios Profer

Cynorthwy-ydd Ymchwil - Ystadegau

Email
ProferD@caerdydd.ac.uk
Picture of Lawrence Raisanen

Dr Lawrence Raisanen

Uwch Reolwr Data a Dadansoddeg

Email
RaisanenL@caerdydd.ac.uk
Picture of Elizabeth Randell

Miss Elizabeth Randell

Cymrawd Ymchwil - Uwch Reolwr Treial

Email
RandellE@caerdydd.ac.uk
Picture of Muhammad Riaz

Dr Muhammad Riaz

Cymrawd Ymchwil - Ystadegau

Email
RiazM3@caerdydd.ac.uk
Picture of Michael Robling

Yr Athro Michael Robling

Director of Population Health Trials

Email
RoblingMR@caerdydd.ac.uk
No picture for Simon Schoenbuchner

Dr Simon Schoenbuchner

Cydymaith Ymchwil

Picture of Victoria Shepherd

Dr Victoria Shepherd

Uwch Gymrawd Ymchwil - Nyrs

Email
ShepherdVL1@caerdydd.ac.uk
Picture of Tongtong Shi

Miss Tongtong Shi

Cynorthwy-ydd Ymchwil - Ystadegau

Email
Shi5@caerdydd.ac.uk
Picture of Magdalena Slusarczyk

Dr Magdalena Slusarczyk

Rheolwr Cyswllt Ymchwil / Treial

Email
SlusarczykM1@caerdydd.ac.uk
Picture of Joanna Smith

Dr Joanna Smith

Research Associate - Trial Manager

Email
SealJD@caerdydd.ac.uk
Picture of Ian Thomas

Mr Ian Thomas

Uwch Reolwr Treial mewn Canser y Gwaed

Email
ThomasIF@caerdydd.ac.uk
Picture of Abin Thomas

Dr Abin Thomas

Cymrawd Ymchwil (Ystadegau)

Email
ThomasA118@caerdydd.ac.uk
No picture for Emma Thomas-Jones

Dr Emma Thomas-Jones

Research Fellow - Senior Trial Manager in Infections and Devices

Email
Thomas-JonesE@caerdydd.ac.uk
Picture of Julia Townson

Julia Townson

Prif Gymrawd Ymchwil

Email
Townson@caerdydd.ac.uk
Picture of Cherry-Ann Waldron

Dr Cherry-Ann Waldron

Cymrawd Ymchwil / Uwch Reolwr Treial

Email
WaldronC@caerdydd.ac.uk
No picture for Gareth Watson

Mr Gareth Watson

Head of Information Systems and Database Development

Telephone
+44 29206 87107
Email
WatsonGL@caerdydd.ac.uk
Picture of James White

Yr Athro James White

Dirprwy Gyfarwyddwr Treialon Iechyd a Gofal Cymdeithasol y Boblogaeth

Email
WhiteJ11@caerdydd.ac.uk
Picture of Ann White

Ann White

Cyswllt Ymchwil - Rheolwr Treial

Email
WhiteA8@caerdydd.ac.uk
No picture for Paul Williams

Mr Paul Williams

Cynghorydd Proffesiynol mewn Systemau Gwybodaeth a Datblygu Cronfa Ddata

Email
WilliamsPS1@caerdydd.ac.uk
No picture for Jade Williams

Miss Jade Williams

Arbenigwr Proffesiynol

Email
WilliamsJ140@caerdydd.ac.uk
No picture for Rhys Williams-Thomas

Mr Rhys Williams-Thomas

Research Associate - Trial Manager

Email
ThomasR95@caerdydd.ac.uk
No picture for Laura Winney-Jones

Mrs Laura Winney-Jones

Cynorthwy-ydd Ymchwil - Rheolwr Data

Email
Winney-JonesL@caerdydd.ac.uk
No picture for Melissa Wright

Ms Melissa Wright

Cyswllt Ymchwil - Ystadegydd

Telephone
+44 29206 87231
Email
WrightM10@caerdydd.ac.uk
Picture of Julie Wych

Dr Julie Wych

Cyswllt Ymchwil – Ystadegau

Email
WychJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Marinela Zagorscak

Mrs Marinela Zagorscak

Arbenigwr mewn Fferylliaeth a Diogelwch

Email
ZagorscakM@caerdydd.ac.uk