Ewch i’r prif gynnwys

Mecaneg Gyfrifiadurol a Grŵp Ymchwil AI Peirianneg

Technegau modelu a dulliau cyfrifiadurol ar gyfer peirianneg uwch o ddeunyddiau, solidau a strwythurau.

Mae'r Grŵp Ymchwil Mecaneg a Pheirianneg AI Cyfrifiadurol yn cynnal ymchwil a gydnabyddir yn rhyngwladol i fecaneg o solidau, strwythurau a deunyddiau y gellir eu cymhwyso i fynd i'r afael â heriau ymchwil peirianneg cyfredol. Un o'r prif ffocws yw datblygu offer amser real a rhyngweithiol ar gyfer llywio cyfrifiadurol ac efelychu llawfeddygol gan ddefnyddio algorithmau lleihau trefn modelau.

Lead researcher

Yr Athro HaiJiang Li

Yr Athro HaiJiang Li

Senior Lecturer - Teaching and Research

Email
lih@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5133

Staff academaidd

Dr Sivakumar Kulasegaram

Dr Sivakumar Kulasegaram

Senior Lecturer - Teaching and Research

Email
kulasegarams@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4576
Yr Athro Stephane Bordas

Yr Athro Stephane Bordas

Professor

Email
bordass@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5941
Yr Athro David Kennedy

Yr Athro David Kennedy

Professor

Siarad Cymraeg
Email
kennedyd@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5340
Dr Pierre Kerfriden

Dr Pierre Kerfriden

Senior Lecturer - Teaching and Research

Email
kerfridenp@caerdydd.ac.uk
Dr Abhishek Kundu

Dr Abhishek Kundu

Lecturer - Teaching and Research

Email
kundua2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5953
Dr Han Xing Zhu

Dr Han Xing Zhu

Senior Lecturer - Teaching and Research

Email
zhuh3@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4824
Lorenzo Morini

Lorenzo Morini

Marie Curie Cofund Fellow

Email
morinil@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5818

Myfyrwyr Ôl-raddedig

No profile image

Bryn Walton

Research student

Email
waltondb@caerdydd.ac.uk

Staff cysylltiedig

Dr Thomas Bower

Dr Thomas Bower

Research Associate

Email
bowerta@caerdydd.ac.uk
Ehsan Mikaeili

Ehsan Mikaeili

Researcher

Email
mikaeilie@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)77 6150 0029
Dr Kai Zhao

Dr Kai Zhao

Research assistant

Email
zhaok5@caerdydd.ac.uk