Ewch i’r prif gynnwys

Pobl

Y Gyfarwyddiaeth

Picture of Sam Shutts

Dr Sam Shutts

Uwch Ddarlithydd
Grŵp Mater Cyddwysedig a Ffotoneg

Telephone
+44 29225 10267
Email
ShuttsS@caerdydd.ac.uk
Picture of Peter Smowton

Yr Athro Peter Smowton

Rheolwr Gyfarwyddwr Sefydliad Lled-ddargludyddion Cyfansawdd

Telephone
+44 29208 75997
Email
SmowtonPM@caerdydd.ac.uk
Picture of Philip Treadgold

Mr Philip Treadgold

Financial Officer, Institute for Compound Semiconductors. School Manager, Physics and Astronomy

Telephone
+44 29208 74613
Email
TreadgoldP@caerdydd.ac.uk
Picture of David Wallis

Yr Athro David Wallis

Athro - Lled-ddargludyddion Cyfansawdd
Cyfarwyddwr Rhyngwyneb Academaidd, Sefydliad Lled-ddargludyddion Cyfansawdd

Telephone
+44 29208 79065
Email
WallisD1@caerdydd.ac.uk

Gweinyddiaeth

Picture of Loredana Ionescu

Mrs Loredana Ionescu

ICS Administrative Officer

Telephone
+44 29208 79898
Email
IonescuL@caerdydd.ac.uk
Picture of Stephen Sutton

Mr Stephen Sutton

Business Development Manager

Telephone
+44 29225 10548
Email
SuttonS1@caerdydd.ac.uk

Tim yr Ystafell Lân

No picture for Tyrone Jones

Mr Tyrone Jones

Uwch Beiriannydd Proses

Email
JonesT55@caerdydd.ac.uk
Picture of Tomas Peach

Dr Tomas Peach

Senior Process Engineer

Email
PeachT@caerdydd.ac.uk
Picture of Tom Price

Mr Tom Price

Technegydd

Email
PriceT7@caerdydd.ac.uk
Picture of Saleem Shabbir

Mr Saleem Shabbir

Senior Process Engineer

Email
ShabbirS@caerdydd.ac.uk
Picture of Stuart Thomas

Mr Stuart Thomas

Senior Process Engineer

Email
ThomasS120@caerdydd.ac.uk