Ewch i’r prif gynnwys

Pobl

Daeth tîm y Cyflymydd Arloesedd Data ynghyd ddechrau 2019 i ymateb i alw gan gwmnïau yng Nghymru am arbenigedd gwyddor data.

Cyfarwyddwyr

Yr Athro Roger Whitaker a’r Athro Pete Burnap yw’r ysbrydoliaeth y tu ôl i’r Cyflymydd Arloesedd Data. Mae gan y ddau brofiad helaeth o gefnogi datrysiadau ar gyfer busnesau mawr a bach.

Pete Burnap

Yr Athro Pete Burnap

Lecturer

Email:
p.burnap@cs.cardiff.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6249
Roger Whitaker

Yr Athro Roger Whitaker

College Dean of Research
Professor of Mobile and Social Computing

Email:
whitakerrm@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6999

Tîm gwyddor data

Caiff ein tîm gwyddor data ei arwain gan Dr Andrew Washbrook a Dr Ceri White Mae gan y tîm amrywiaeth o sgiliau a phrofiad mewn gwyddor data, ystadegau a rhaglennu. Byddwn ni wastad yn eich paru â’r bobl sy’n gallu sicrhau’r canlyniadau gorau i chi.

Andrew Washbrook

Dr Andrew Washbrook

Senior Data Scientist
Research

Email:
washbrooka@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2251 1418
Ceri White

Dr Ceri White

Senior Data Scientist
Research

Email:
whitec22@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2251 1417
Lowri Williams

Dr Lowri Williams

Data Scientist
Research Associate

Siarad Cymraeg
Email:
williamsl10@caerdydd.ac.uk
Telephone:
02920879184
alt

Dr Michael Holmes

Data Scientist
Research Associate - Research Track

Email:
holmesm4@caerdydd.ac.uk
Emily Elias

Emily Elias

Data Scientist
Research Assistant

Email:
eliase@caerdydd.ac.uk
Telephone:
02920879184
Dimitra Mavridou

Dimitra Mavridou

Data Scientist
Research Assistant

Email:
mavridoud1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
02920879025

Gillian Baird

Data Scientist - Research Assistant

Email:
bairdg1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 9184

Sachin Galahitiya

Data Scientist - Research Assistant

Email:
galahitiyas@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 9184

Tîm rheoli prosiectau

Rhain yw’r bobl sy’n gwneud i’r pethau ddigwydd tu ôl i’r llenni, gan sicrhau bod prosiectau yn gweithredu’n llyfn a’n bod ni’n diwallu anghenion y prosiectau hynny rydym ni’n cydweithio arnynt.

Catherine Roderick

Catherine Roderick

Managerial, Professional and Specialist Staff

Email:
roderickch@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6233
Linda Hellard

Linda Hellard

Business Relationship Manager, Executive Education

Email:
hellardl@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+ 44 (0)29 2251 0992
Jordan Lloyd

Jordan Lloyd

Project Administrator

Email:
lloydj38@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2251 1407

Kevin Jones

Senior European Finance Administrator

Email:
jonesk63@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 2087 9292