Ewch i’r prif gynnwys

Staff academaidd

Yr Ysgol Cyfrifiadureg a Gwybodeg

Pete Burnap

Yr Athro Pete Burnap

Lecturer

Email:
p.burnap@cs.cardiff.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6249
Yulia Cherdantseva

Dr Yulia Cherdantseva

Research Fellow/Associate

Email:
cherdantsevayv@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2251 0014
Charith Perera

Dr Charith Perera

Lecturer

Email:
pererac@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2251 0987
Omer Rana

Yr Athro Omer Rana

Professor of Performance Engineering

Email:
ranaof@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5542

Dr Philipp Reinecke

Lecturer

Email:
reineckep@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2251 0055
Jianhua Shao

Dr Jianhua Shao

Senior Lecturer

Email:
shaoj@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6757

Dr George Theodorakopoulos

Lecturer

Email:
theodorakopoulosg@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4855

Ysgol y Gwyddorau Cymdeithasol

Matthew Williams

Yr Athro Matthew L. Williams

Senior Lecturer

Email:
williamsm7@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0) 29 2087 4853
Michael Levi

Yr Athro Michael Levi

Professor

Email:
levi@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 74376
Luca Giommoni

Dr Luca Giommoni

Lecturer

Email:
giommonil@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4436

Ysgol Seicoleg

Close up of Phil Morgan's face

Dr Phil Morgan

Senior Lecturer

Email:
morganphil@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 225 10784
Professor Bill Macken

Yr Athro Bill Macken

Professor

Email:
macken@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5354

Ysgol y Gyfraith a Gwleidyddiaeth

Andrea Calderaro

Dr Andrea Calderaro

Lecturer in International Relations

Email:
calderaroa@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0) 29 2068 8819