Ewch i’r prif gynnwys

Staff academaidd

Yr Ysgol Cyfrifiadureg a Gwybodeg

Yr Athro Pete Burnap

Yr Athro Pete Burnap

Lecturer

Email
p.burnap@cs.cardiff.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6249
Dr Yulia Cherdantseva

Dr Yulia Cherdantseva

Research Fellow/Associate

Email
cherdantsevayv@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0014
Amir Javed

Amir Javed

Research Fellow/Associate

Email
a.javed@cs.cardiff.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0009
Dr Charith Perera

Dr Charith Perera

Lecturer

Email
pererac@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0987
Yr Athro Omer Rana

Yr Athro Omer Rana

Professor of Performance Engineering

Email
ranaof@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5542
Dr Philipp Reinecke

Dr Philipp Reinecke

Lecturer

Email
reineckep@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0055
Dr Jianhua Shao

Dr Jianhua Shao

Senior Lecturer

Email
shaoj@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6757
Dr George Theodorakopoulos

Dr George Theodorakopoulos

Lecturer

Email
theodorakopoulosg@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4855

Ysgol y Gwyddorau Cymdeithasol

Yr Athro Matthew L. Williams

Yr Athro Matthew L. Williams

Senior Lecturer

Email
williamsm7@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0) 29 2087 4853
Yr Athro Michael Levi

Yr Athro Michael Levi

Professor

Email
levi@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29208 74376
Dr Luca Giommoni

Dr Luca Giommoni

Lecturer

Email
giommonil@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4436

Ysgol Seicoleg

Yr Athro Phil Morgan

Yr Athro Phil Morgan

Senior Lecturer

Email
morganphil@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0784
Dr Qiyuan Zhang

Dr Qiyuan Zhang

Lecturer in Human Factors

Email
zhangq47@caerdydd.ac.uk

Ysgol y Gyfraith a Gwleidyddiaeth

Dr Andrea Calderaro

Dr Andrea Calderaro

Lecturer in International Relations

Email
calderaroa@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0) 29 2068 8819