Ewch i’r prif gynnwys

Staff gwasanaethau proffesiynol

Rebecca Bryant

Rebecca Bryant

Swyddog Gweithredol

Siarad Cymraeg
Email:
bryantrs@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4604
Rachel Chinnock

Rahel Chinnock

Cynorthwy-ydd Cefnogi Myfyrwyr

Siarad Cymraeg
Email:
chinnockr@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4710
Rhys Edwards

Rhys Edwards

Swyddog E-Ddysgu - 'Cymraeg i Bawb'

Siarad Cymraeg
Email:
edwardsr25@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4908

Gwenno Healy

Cynorthwyydd Cefnogi Staff

Siarad Cymraeg
Email:
healyg2@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 7268
Sioned Jones

Sioned Jones

Rheolwr Cefnogi Staff a Myfyrwyr

Siarad Cymraeg
Email:
joness197@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 9616
Kelly Morgan

Kelly Morgan

Cynorthwy-ydd Cefnogi Myfyrwyr

Siarad Cymraeg
Email:
morgank9@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4710
Mari Rowlands

Mari Alaw Rowlands

Swyddog Cefnogi Staff

Siarad Cymraeg
Email:
rowlandsm8@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4710
Rhiannon Staley

Rhiannon Staley

Rheolwr yr Ysgol

Siarad Cymraeg
Email:
staleyrm@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5659

Cadi Thomas

Cydlynydd Prosiect Cenedlaethol

Siarad Cymraeg
Email:
thomascr9@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0637