Ewch i’r prif gynnwys

Staff gwasanaethau proffesiynol

Rebecca Bryant

Rebecca Bryant

Swyddog Gweithredol

Siarad Cymraeg
Email
bryantrs@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4604
Rahel Chinnock

Rahel Chinnock

Cynorthwy-ydd Cefnogi Dysgu Cymraeg Caerdydd

Siarad Cymraeg
Email
chinnockr@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4710
Rhys Dafis

Rhys Dafis

Cynorthwyydd Cefnogaeth Academaidd

Siarad Cymraeg
Email
dafisr@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)2920 870679
Rhys Edwards

Rhys Edwards

Swyddog E-Ddysgu - 'Cymraeg i Bawb'

Siarad Cymraeg
Email
edwardsr25@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4908
Gwenno Healy

Gwenno Healy

Swyddog Cefnogi Dysgu Cymraeg Caerdydd

Siarad Cymraeg
Email
healyg2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 7268
Marged James

Marged James

Gweinyddydd Gweithredol Cefnogaeth Academaidd

Siarad Cymraeg
Email
jamesm40@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0679
Sioned Jones

Sioned Jones

Rheolwr Academaidd

Siarad Cymraeg
Email
joness197@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 9616
Kelly Morgan

Kelly Morgan

Cynorthwy-ydd Cefnogi Dysgu Cymraeg Caerdydd

Siarad Cymraeg
Email
morgank9@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4710
Rhiannon Staley

Rhiannon Staley

Rheolwr yr Ysgol

Siarad Cymraeg
Email
staleyrm@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5659
Cadi Thomas

Cadi Thomas

Rheolwr Academaidd

Siarad Cymraeg
Email
thomascr9@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0637