Ewch i’r prif gynnwys

Pobl

Mae Parc Ymchwil y Gwyddorau Cymdeithasol (SPARK) yn cynnwys academyddion a gweithwyr proffesiynol o bob rhan o’r Brifysgol.

Cysylltiadau canolog

Yr Athro Chris Taylor

Yr Athro Chris Taylor

Professor

Email
taylorcm@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29208 76938
Sally O'Connor

Sally O'Connor

Cyfarwyddwr Gweithrediadau SPARK

Email
oconnors@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0305

Canolfannau a sefydliadau ymchwil

CASCADE: Canolfan Ymchwil a Datblygu Gofal Cymdeithasol Plant

Yr Athro Donald Forrester

Yr Athro Donald Forrester

Director of CASCADE

Email
forresterd@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8724
Jo Parry

Jo Parry

Centre Manager, CASCADE

Email
parryj7@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 20 874997

CAST: Canolfan Newid Hinsawdd a Thrawsffurfio Cymdeithasol

Dr Christina Demski

Dr Christina Demski

Lecturer

Email
demskicc@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6020
Dr Stuart Capstick

Dr Stuart Capstick

Senior Research Fellow

Email
capsticksb@caerdydd.ac.uk

Canolfan Ymchwil Polisi Arloesedd

Yr Athro Rick Delbridge

Yr Athro Rick Delbridge

Professor of Organizational Analysis

Email
delbridger@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6644
Yr Athro Gillian Bristow

Yr Athro Gillian Bristow

Deon Ymchwil yn y Coleg Celfyddydau, y Dyniaethau a'r Gwyddorau Cymdeithasol, Athro Daearyddiaeth Economaidd

Email
bristowg1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5388
Yr Athro Kevin Morgan

Yr Athro Kevin Morgan

Athro Llywodraethu a Datblygu

Email
morgankj@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6090

DECIPHer: Y Ganolfan Datblygu a Gwerthuso Ymyriadau Cymhleth ym maes Gwella Iechyd y Cyhoedd

Yr Athro Simon Murphy

Yr Athro Simon Murphy

Athro Gwella Iechyd Cyhoeddus, Prif Archwiliwr (PI) ar gyfer PHIRN a Chyd-Gyfarwyddwr Caerdydd ar gyfer DECIPHer

Email
murphys7@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29208 79144
Dr Sara Jones

Dr Sara Jones

Centre Manager, DECIPHer

Email
jonesasm@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29208 79052

Canolfan Hyfforddiant Doethurol Cymru ESRC

Yr Athro John Harrington

Yr Athro John Harrington

Professor of Law

Email
harringtonj3@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 4098

LLE: Sefydliad Ymchwil Mannau Cynaliadwy

Yr Athro Matthew L. Williams

Yr Athro Matthew L. Williams

Senior Lecturer

Email
williamsm7@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0) 29 2087 4853

Canolfan RemakerSpace

Yr Athro Aris A. Syntetos

Yr Athro Aris A. Syntetos

Distinguished Research Professor, DSV Chair

Email
syntetosa@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6572
Dr Daniel Eyers

Dr Daniel Eyers

Reader in Manufacturing Systems Management

Email
eyersdr@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4516
Tuthill

Peter Tuthill

Solutions Design Engineer

Social Data Science Lab

Yr Athro Pete Burnap

Yr Athro Pete Burnap

Lecturer

Email
p.burnap@cs.cardiff.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6249
Yr Athro Matthew L. Williams

Yr Athro Matthew L. Williams

Senior Lecturer

Email
williamsm7@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0) 29 2087 4853

WCPP: Canolfan Polisi Cyhoeddus Cymru

Yr Athro Steve Martin

Yr Athro Steve Martin

Chief Executive, Wales Centre for Public Policy

Email
martinsj@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5202
Dan Bristow

Dan Bristow

Director of Policy and Practise, Wales Centre for Public Policy

Email
bristowd@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0325
Sandra Harris

Sandra Harris

Centre Manager, Wales Centre for Public Policy

Email
harriss37@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4301
Yr Athro James Downe

Yr Athro James Downe

Professor in Public Policy and Management, Director of Research, Wales Centre for Public Policy

Email
downej@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5298

Uned Ymchwil Economi Cymru

Yr Athro Max Munday

Yr Athro Max Munday

Director of Welsh Economy Research Unit

Email
mundaymc@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5089

WISERD: Sefydliad Ymchwil Gymdeithasol ac Economaidd, Data a Dulliau Cymru

Yr Athro Sally Power

Yr Athro Sally Power

Professor

Email
powers3@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0) 29 2087 4738
Alexandra Williams

Alexandra Williams

Research Administrator - NESET

Email
williamsam9@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 9710

Canolfan Wolfson ar gyfer Iechyd Meddwl Pobl Ifanc

Yr Athro Frances Rice

Yr Athro Frances Rice

Senior Lecturer, Division of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Email
ricef2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8384
Yr Athro Stephan Collishaw

Yr Athro Stephan Collishaw

Senior Lecturer, Division of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Email
collishaws@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8436
Angharad Jones

Angharad Jones

Operations Officer

Email
jonesa160@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 20 687 875

Y Lab

Yr Athro James Lewis

Yr Athro James Lewis

Director of Y Lab

Email
lewisj78@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 9874

Rob Ashelford

Cyd-arweinydd a Phennaeth Y Lab (Rhaglenni)

Emily Hubbard

Emily Hubbard

Impact Officer

Email
hubbarde@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 7543