Ewch i’r prif gynnwys

Pobl

Mae Parc Ymchwil y Gwyddorau Cymdeithasol (SPARK) yn cynnwys academyddion a gweithwyr proffesiynol o bob rhan o’r Brifysgol.

Cysylltiadau canolog

Yr Athro Chris Taylor

Yr Athro Chris Taylor

Professor

Email
taylorcm@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29208 76938
Sally O'Connor

Sally O'Connor

Cyfarwyddwr Gweithrediadau SPARK

Email
oconnors@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0305

Canolfannau a sefydliadau ymchwil

CASCADE: Canolfan Ymchwil a Datblygu Gofal Cymdeithasol Plant

Yr Athro Donald Forrester

Yr Athro Donald Forrester

Director of CASCADE

Email
forresterd@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8724
Jo Parry

Jo Parry

Centre Manager, CASCADE

Email
parryj7@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 20 874997

CAST: Canolfan Newid Hinsawdd a Thrawsffurfio Cymdeithasol

Dr Christina Demski

Dr Christina Demski

Lecturer

Email
demskicc@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6020
Linda Rathkey

Linda Rathkey

CAST Centre Manager

Email
rathkeyl@caerdydd.ac.uk

Canolfan Ymchwil Polisi Arloesedd

Yr Athro Rick Delbridge

Yr Athro Rick Delbridge

Professor of Organizational Analysis

Email
delbridger@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6644
Yr Athro Gillian Bristow

Yr Athro Gillian Bristow

Deon Ymchwil yn y Coleg Celfyddydau, y Dyniaethau a'r Gwyddorau Cymdeithasol, Athro Daearyddiaeth Economaidd

Email
bristowg1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5388
Yr Athro Kevin Morgan

Yr Athro Kevin Morgan

Athro Llywodraethu a Datblygu

Email
morgankj@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6090

Sefydliad Ymchwil Trosedd a Diogelwch

Yr Athro Martin Innes

Yr Athro Martin Innes

Cyfarwyddwr y Sefydliad Ymchwil Trosedd a Diogelwch

Email
innesm@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29208 75307
Yr Athro Alun Preece

Yr Athro Alun Preece

Professor of Intelligent Systems

Email
preecead@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4653
Yr Athro Jonathan Shepherd

Yr Athro Jonathan Shepherd

Athro mewn Llawdriniaeth y Geg, Genau a'r Wyneb

Email
shepherdjp@caerdydd.ac.uk
Elise Barker

Elise Barker

Centre Manager, Crime and Security Research Institute

Email
barkere5@caerdydd.ac.uk

DECIPHer: Y Ganolfan Datblygu a Gwerthuso Ymyriadau Cymhleth er mwyn Gwella Iechyd y Cyhoedd

Yr Athro Simon Murphy

Yr Athro Simon Murphy

Athro Gwella Iechyd Cyhoeddus, Prif Archwiliwr (PI) ar gyfer PHIRN a Chyd-Gyfarwyddwr Caerdydd ar gyfer DECIPHer

Email
murphys7@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29208 79144
Dr Sara Jones

Dr Sara Jones

Centre Manager, DECIPHer

Email
jonesasm@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29208 79052

Canolfan Hyfforddiant Doethurol Cymru ESRC

Yr Athro John Harrington

Yr Athro John Harrington

Professor of Law

Email
harringtonj3@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 4098

PLACE: Sefydliad Ymchwil Mannau Cynaliadwy

Dr T.C. Hales

Dr T.C. Hales

Cyfarwyddwr, Sefydliad Ymchwil Mannau Cynaliadwy a Darllenydd

Email
halest@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4329
Siân Stephen

Siân Stephen

Rheolwr Athrofa

Siarad Cymraeg
Email
stephens@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0) 29 2087 6296

Canolfan RemakerSpace

Yr Athro Aris A. Syntetos

Yr Athro Aris A. Syntetos

Professor of Operational Research and Operations Management, The PARC Chaired Professor of Manufacturing and Logistics

Email
syntetosa@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6572
Dr Daniel Eyers

Dr Daniel Eyers

Lecturer in Manufacturing Systems Management

Email
eyersdr@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4516
Hrishikesh Pawar

Hrishikesh Pawar

RemakerSpace Coordinator, Logistics Manufacturing Services Solution Design Engineer

WCPP - Canolfan Polisi Cyhoeddus Cymru

Yr Athro Steve Martin

Yr Athro Steve Martin

Chief Executive, Wales Centre for Public Policy

Email
martinsj@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5202
Dan Bristow

Dan Bristow

Director of Policy and Practise, Wales Centre for Public Policy

Email
bristowd@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0325
Sandra Harris

Sandra Harris

Centre Manager, Wales Centre for Public Policy

Email
harriss37@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4301
Yr Athro James Downe

Yr Athro James Downe

Professor in Public Policy and Management, Director of Research, Wales Centre for Public Policy

Email
downej@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5298

Uned Ymchwil Economi Cymru

Yr Athro Max Munday

Yr Athro Max Munday

Director of Welsh Economy Research Unit

Email
mundaymc@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5089

WISERD: Sefydliad Ymchwil Gymdeithasol ac Economaidd, Data a Dulliau Cymru

Yr Athro Sally Power

Yr Athro Sally Power

Professor

Email
powers3@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0) 29 2087 4738
Alex Williams

Alex Williams

Research Administrator - NESET

Email
williamsam9@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 9710

Canolfan Wolfson ar gyfer Iechyd Meddwl Pobl Ifanc

Yr Athro Frances Rice

Yr Athro Frances Rice

Senior Lecturer, Division of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Email
ricef2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8384
Yr Athro Stephan Collishaw

Yr Athro Stephan Collishaw

Senior Lecturer, Division of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Email
collishaws@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8436
Angharad Jones

Angharad Jones

Operations Officer

Email
jonesa160@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 20 687 875

Y Lab

Yr Athro James Lewis

Yr Athro James Lewis

Co-lead and Academic Director, Y Lab

Email
lewisj78@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 9874

Rob Ashelford

Cyd-arweinydd a Phennaeth Y Lab (Rhaglenni)

Emily Hubbard

Emily Hubbard

Impact Officer

Email
hubbarde@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 7543