Ewch i’r prif gynnwys

Cysylltwch â ni

E-bost: eyeclinic@caerdydd.ac.uk

Ffôn: +44 (0)29 2087 4357.

Cyfeiriad: Cyfeiriad: Clinig Llygaid Prifysgol Caerdydd, Adeilad Optometreg, Heol Maindy, Cathays, Caerdydd.

Manylion cyswllt staff

Dyma fanylion cyswllt pob un o aelodau staff y Clinig Llygaid:

John Baston

Jonathan Baston

Resident Optometrist

Email:
bastonjj@caerdydd.ac.uk
Emma Daniel-Davies

Emma Daniel-Davies

Is-Reolwr y Practis

Email:
daniel-daviese@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 70362
Megan DeWitt

Megan Dewitt

Optical Assistant

Email:
dewittm@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29 2087 4357

Ceri Goodman

Uwch Optometrydd

Email:
goodmanc@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 70557
Sharon Leaves

Sharon Leaves

Cynorthwyydd Optegol

Email:
dandosa@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 74357
Helen Morris

Helen Morris

Rheolwr y Practis

Email:
morrish4@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 70362
Gregg Morrish

Gregg Morrish

Technegydd Clinig

Email:
morrishg@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 70500
Jane Powell

Jane Powell

Optometrydd sy’n paratoi meddyginiaethau

Email:
powellj7@caerdydd.ac.uk
Allyson Treharne

Allyson Treharne

Clinic Receptionist

Email:
treharnea1@caerdydd.ac.uk
Harshida Vekaria,

Harshida Vekaria

Optical Assistant

Email:
vekariah1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)23 2087 4357