Ewch i’r prif gynnwys

Gwasanaethau proffesiynol

Staff gwasanaethau proffesiynol sy’n gysylltiedig â’r Sefydliad.

Rheolwr Sefydliad

Jo Parry

Jo Parry

Institute Manager

Email
parryj7@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0889

Gwaith Gweinyddol

Lauren Cockayne

Lauren Cockayne

Administrative Officer - Medicines Discovery Institute

Siarad Cymraeg
Email
cockaynel@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6806
Gwen Rice

Gwen Rice

Senior Administrator

Siarad Cymraeg
Email
riceg3@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 208 76806

Cyfathrebu a Marchnata

Alice Gray

Alice Gray

Communications and Marketing Officer

Email
graya8@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6986

Rheolwr Porffolio

Dr Jennifer Swettenham

Dr Jennifer Swettenham

Trial Manager

Email
swettenhamj@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 1095

Business Manager

Dr Richard Angell

Dr Richard Angell

Senior Research Fellow

Email
angellr@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 1094

Rheolwr Trawsffurfio

Dr Micaela Gal

Dr Micaela Gal

Research Fellow

Email
galm@caerdydd.ac.uk