Ewch i’r prif gynnwys

Pobl

Mae’r Coleg yn cael ei arwain gan y Dirprwy Is-ganghellor gyda chymorth gan Fwrdd y Coleg a thîm o staff gwasanaethau proffesiynol.

Mae Bwrdd y Coleg yn cynnwys Penaethiaid Ysgolion Academaidd y Coleg, Deoniaid Ymchwil, Addysg, Myfyrwyr a Rhyngwladol y Colegau, a Chofrestrydd y Coleg.

Mae Deoniaid y Coleg hefyd yn gweithio ochr yn ochr â’u cyd Ddeoniaid mewn Colegau eraill, a gyda Dirprwy Is-gangellorion thematig y Brifysgol.

Yr Athro Urfan Khaliq

Yr Athro Urfan Khaliq

Rhag Is-Ganghellor a Phennaeth Coleg y Celfyddydau, y Dyniaethau a'r Gwyddorau Cymdeithasol

Email
pvcahss@caerdydd.ac.uk
Yr Athro Claire Gorrara

Yr Athro Claire Gorrara

Dean for Research and Innovation for the College of Arts, Humanities and Social Sciences, Professor of French Studies

Email
gorrara@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4955
Yr Athro Martin Jephcote

Yr Athro Martin Jephcote

Dean for Education and Students for the College of Arts, Humanities and Social Sciences, Professor in School of Social Sciences

Email
jephcote@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 208 75306
Yr Athro Kenneth Hamilton

Yr Athro Kenneth Hamilton

Head of School of Music, Dean (International) for College of Arts, Humanities and Social Sciences, Senior University Dean for International Partnerships

Email
hamiltonk1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4380
Dr Rob Gossedge

Dr Rob Gossedge

Lecturer

Email
gossedgera@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5618

Tîm Gwasanaethau Proffesiynol

Matt Williamson

Matt Williamson

College Registrar, College of Arts, Humanities and Social Sciences

Email
williamsonm@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4054
Laura Stephenson

Laura Stephenson

Pennaeth Cyfathrebu, Marchnata a Recriwtio, Coleg y Celfyddydau, y Dyniaethau a'r Gwyddorau Cymdeithasol

Email
stephensonl2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0730
Nick Hogben

Nick Hogben

Head of Finance, College of Arts, Humanities and Social Sciences

Email
hogbenn1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087  9199
Rhian Roberts

Rhian Roberts

Human Resources Business Partner, College of Arts, Humanities and Social Sciences

Email
robertsr24@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 9195 / +44 (0)7814 452623
Donna Beckerley

Donna Beckerley

College Office Manager, College of Arts, Humanities and Social Sciences

Email
beckerleydm@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0653