Ewch i’r prif gynnwys

Staff ymchwil

Catherine Naseriyan

Dr Catherine Naseriyan

Facility Lead (Flow Cytometry), Central Biotechnology Services

Email:
naseriyancl@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 7030

Marc Naven

Research Associate

Email:
navenm@caerdydd.ac.uk
Annmarie Nelson

Yr Athro Annmarie Nelson

Athro Gofal Ategol a Lliniarol; Cyfarwyddwr Gwyddonol Canolfan Ymchwil Gofal Lliniarol Marie Curie

Email:
nelsona9@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 7473
Lucy Newbury

Dr Lucy Newbury

Research Associate

Email:
newburyl@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2074 8446
Alisha Newman

Alisha Newman

Cydymaith ymchwil

Email:
newmana3@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 7948
Maria Niarchou

Dr Maria Niarchou

Research Associate, Division of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Email:
niarchoum@caerdydd.ac.uk

Kevin Norris

Research Associate

Email:
norriskt@caerdydd.ac.uk

Dr Robert Nunan

Research Associate

Email:
nunanr@caerdydd.ac.uk

Diane Nuttall

Email:
nuttallde@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 7166