Ewch i’r prif gynnwys

Staff ymchwil

Dr Catherine Naseriyan

Dr Catherine Naseriyan

Facility Lead (Flow Cytometry), Central Biotechnology Services

Email
naseriyancl@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 7030
Marc Naven

Marc Naven

Research Associate

Email
navenm@caerdydd.ac.uk
Yr Athro Annmarie Nelson

Yr Athro Annmarie Nelson

Athro Gofal Ategol a Lliniarol; Cyfarwyddwr Gwyddonol Canolfan Ymchwil Gofal Lliniarol Marie Curie

Email
nelsona9@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 7473
Dr Lucy Newbury

Dr Lucy Newbury

Research Associate

Email
newburyl@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2074 8446
Alisha Newman

Alisha Newman

Cydymaith ymchwil

Email
newmana3@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 7948
Dr Maria Niarchou

Dr Maria Niarchou

Research Associate, Division of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Email
niarchoum@caerdydd.ac.uk
Kevin Norris

Kevin Norris

Research Associate

Email
norriskt@caerdydd.ac.uk
Dr Robert Nunan

Dr Robert Nunan

Research Associate

Email
nunanr@caerdydd.ac.uk
Diane Nuttall

Diane Nuttall

Email
nuttallde@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 7166