Ewch i’r prif gynnwys

Staff academaidd

No picture for Lynne Allery

Ms Lynne Allery

Reader and Director of Medical Education

Telephone
+44 29206 87400
Email
Allery@caerdydd.ac.uk
No picture for Antony Bayer

Professor Antony Bayer

Professor / Sêr Cymru Research Chair in Neurobiology

Picture of Jonathan Bisson

Yr Athro Jonathan Bisson

Athro, Is-adran Meddygaeth Seicolegol a Niwrowyddorau Clinigol

Telephone
+44 29206 88486
Email
BissonJI@caerdydd.ac.uk
No picture for Derek Blake

Yr Athro Derek Blake

Professor of Neuroscience, MRC Centre for Neuropsychiatric Genetics & Genomics

Telephone
+44 29206 88468
Email
BlakeDJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Justine Bold

Ms Justine Bold

Cyfarwyddwr Rhaglen CPD

Telephone
+44 29206 88305
Email
BoldJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Timothy Bowen

Yr Athro Timothy Bowen

Cadeirydd, Ysgol Meddygaeth

Telephone
+44 29207 48389
Email
BowenT@caerdydd.ac.uk
No picture for Rachel Brooks

Dr Rachel Brooks

Clinical Senior Lecturer

Email
BrooksRM1@caerdydd.ac.uk
Picture of Xavier Caseras

Dr Xavier Caseras

Senior Lecturer, Division of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Telephone
+44 29206 88437
Email
CaserasX@caerdydd.ac.uk
No picture for Deborah Cohen

Professor Deborah Cohen

Professor / Sêr Cymru Research Chair in Neurobiology

Picture of Duncan Cole

Dr Duncan Cole

Darllenydd Clinigol mewn Addysg Feddygol

Telephone
+44 29225 11575
Email
ColeDS1@caerdydd.ac.uk
Picture of Stephan Collishaw

Yr Athro Stephan Collishaw

Senior Lecturer, Division of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Telephone
+44 29206 88436
Email
CollishawS@caerdydd.ac.uk
Picture of Dominique Cook

Dominique Cook

Darlithydd, MSc Gofal Critigol

Telephone
+44 29225 11569
Email
CookD11@caerdydd.ac.uk
No picture for Ian Cooper

Dr Ian Cooper

Arbenigwr Iaith a Chyfathrebu

Telephone
+44 29208 70457
Email
CooperIR@caerdydd.ac.uk
Picture of Alison Cooper

Dr Alison Cooper

Uwch Gymrawd Ymchwil Glinigol

Telephone
+44 29206 87183
Email
CooperA8@caerdydd.ac.uk
No picture for Christine Crosby

Ms Christine Crosby

Clinical Skills Teaching Facilitator

Email
CrosbyCA@caerdydd.ac.uk
Picture of Jonathan Currie

Jonathan Currie

Darlithydd Clinigol er Anrhydedd

Email
CurrieJ1@caerdydd.ac.uk
Picture of William Davies

Dr William Davies

Uwch Ddarlithydd, Is-adran Meddygaeth Seicolegol a Niwrowyddorau Clinigol

Telephone
+44 29208 70152
Email
DaviesW4@caerdydd.ac.uk
Picture of Freya Davies

Dr Freya Davies

Cymrawd Ymchwil Clinigol

Telephone
+44 29206 87226
Email
DaviesF9@caerdydd.ac.uk
No picture for Susan Denman

Professor Susan Denman

Professor / Sêr Cymru Research Chair in Neurobiology

Picture of Matthias Eberl

Yr Athro Matthias Eberl

Athro Imiwnoleg Drosiadol, Is-adran Heintiau ac Imiwnedd. Arweinydd Academaidd ar y Cyd ar gyfer Cynnwys ac Ymgysylltu â'r Cyhoedd, Ysgol Meddygaeth.

Telephone
+44 29206 87011
Email
EberlM@caerdydd.ac.uk
Picture of Valentina Escott-Price

Yr Athro Valentina Escott-Price

Professor, Dementia Research Institute

Telephone
+44 29206 88429
Email
EscottPriceV@caerdydd.ac.uk
No picture for W Howard Evans

Professor W Howard Evans

Professor / Sêr Cymru Research Chair in Neurobiology

Picture of Christopher Fegan

Professor Christopher Fegan

Professor / Sêr Cymru Research Chair in Neurobiology

No picture for Kieran Foley

Dr Kieran Foley

Clinical Senior Lecturer

Email
FoleyKG@caerdydd.ac.uk
Picture of Liz Forty

Dr Liz Forty

Cyfarwyddwr Fy Uned Datblygu Dysgu Meddygol; Darllenydd mewn Addysg Feddygol

Telephone
+44 29206 88416
Email
FortyL@caerdydd.ac.uk
Picture of William Gray

Yr Athro William Gray

Professor of Functional Neurosurgery, Neurosciences & Mental Health Research Institute

Telephone
+44 29206 88491
Email
GrayWP@caerdydd.ac.uk
No picture for John Green

Dr John Green

Clinical Senior Lecturer

Telephone
+44 29225 11590
Email
GreenJT@caerdydd.ac.uk
No picture for John Gregory

Professor John Gregory

Professor / Sêr Cymru Research Chair in Neurobiology

Picture of Jeremy Hall

Yr Athro Jeremy Hall

Cyfarwyddwr Is-adran Meddygaeth Seicolegol a Niwrowyddoniaeth Glinigol, Cyd-gyfarwyddwr Sefydliad Niwrowyddoniaeth ac Arloesi Iechyd Meddwl, Seiciatrydd Ymgynghorol Anrhydeddus.

Telephone
+44 29206 88342
Email
HallJ10@caerdydd.ac.uk
No picture for Maurice Hallett

Professor Maurice Hallett

Professor / Sêr Cymru Research Chair in Neurobiology

Picture of Marian Hamshere

Dr Marian Hamshere

Lecturer, Division of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Telephone
+44 29206 88424
Email
HamshereML@caerdydd.ac.uk
Picture of Rachel Hargest

Miss Rachel Hargest

Clinical Senior Lecturer

Telephone
+44 29206 87130
Email
Hargest@caerdydd.ac.uk
Picture of Neil Harrison

Yr Athro Neil Harrison

Athro Clinigol mewn Niwroddelweddu

Telephone
+44 29208 76785
Email
HarrisonN4@caerdydd.ac.uk
Picture of Athanasios Hassoulas

Dr Athanasios Hassoulas

Cyfarwyddwr HIVE Digital Education and Teaching Innovation Unit; Darllenydd mewn Addysg Feddygol

Telephone
+44 29225 10911
Email
HassoulasA2@caerdydd.ac.uk
No picture for Saiyonora Hemrom

Mrs Saiyonora Hemrom

Clinical Skills Teaching Facilitator

Telephone
+44 29206 88035
Email
HemromS@caerdydd.ac.uk
No picture for Jonathan Hewitt

Dr Jonathan Hewitt

Clinical Senior Lecturer

Telephone
+44 29206 87170
Email
HewittJ2@caerdydd.ac.uk
No picture for Kate Hilson

Dr Kate Hilson

DARLITHYDD CLINIGOL

Picture of Peter Holmans

Yr Athro Peter Holmans

Athro, Is-adran Meddygaeth Seicolegol a Niwrowyddorau Clinigol

Telephone
+44 29206 88427
Email
HolmansPA@caerdydd.ac.uk
Picture of Lucinda Hopkins-Jones

Miss Lucinda Hopkins-Jones

Technician, Division of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Telephone
+44 29206 88365
Email
HopkinsL6@caerdydd.ac.uk
Picture of John Ingram

Dr John Ingram

Clinical Senior Lecturer

Telephone
+44 29208 70030
Email
IngramJR@caerdydd.ac.uk
Picture of Anthony Isles

Yr Athro Anthony Isles

Athro, Is-adran Meddygaeth Seicolegol a Niwrowyddorau Clinigol

Telephone
+44 29206 88467
Email
IslesAR1@caerdydd.ac.uk
No picture for Benjamin Jelley

Dr Benjamin Jelley

Uwch Ddarlithydd Clinigol a Chyfarwyddwr Rhaglen MSc Geriatreg Clinigol

Telephone
+44 29206 88753
Email
JelleyB1@caerdydd.ac.uk
Picture of Antony Johansen

Antony Johansen

Athro Anrhydeddus. Orthogeriatregydd Ymgynghorol yn Ysbyty Athrofaol Cymru

Email
antony.johansen@wales.nhs.uk
Picture of Robert Jones

Yr Athro Robert Jones

Athro ac Ymgynghorydd mewn Oncoleg Feddygol

Telephone
+44 29208 79035
Email
JonesRH7@caerdydd.ac.uk
No picture for Richard Jones

Dr Richard Jones

Uwch Ddarlithydd Clinigol

Telephone
+44 29 2251 4950
Email
JonesRM11@caerdydd.ac.uk
Picture of Lucy Jones

Dr Lucy Jones

Uwch Ddarlithydd Clinigol

Email
JonesL147@caerdydd.ac.uk
Picture of Simon Jones

Yr Athro Simon Jones

Cyd-gyfarwyddwr, Sefydliad Ymchwil Imiwnedd Systemau

Telephone
+44 29206 87325
Email
JonesSA@caerdydd.ac.uk
Picture of Ian Jones

Yr Athro Ian Jones

Director, National Centre for Mental Health

Telephone
+44 29206 88327
Email
JonesIR1@caerdydd.ac.uk
Picture of Alison Kemp

Professor Alison Kemp

Professor / Sêr Cymru Research Chair in Neurobiology

Picture of Hamandi Khalid

Dr Hamandi Khalid

Niwrolegydd Ymgynghorol ac Uwch Ddarlithydd Anrhydeddus

Picture of Paul Kinnersley

Professor Paul Kinnersley

Professor / Sêr Cymru Research Chair in Neurobiology

Picture of George Kirov

Yr Athro George Kirov

Athro Clinigol, Is-adran Meddygaeth Seicolegol a Niwrowyddorau Clinigol

Telephone
+44 29206 88465
Email
Kirov@caerdydd.ac.uk
Picture of Steven Knapper

Yr Athro Steven Knapper

Haematolegydd Ymgynghorol Anrhydeddus

Telephone
+44 29207 45379
Email
KnapperS@caerdydd.ac.uk
Picture of Sailesh Kotecha

Yr Athro Sailesh Kotecha

Clinical Professor, School of Medicine

Telephone
+44 29207 44187
Email
KotechaS@caerdydd.ac.uk
Picture of Meng Li

Yr Athro Meng Li

Chair in Stem Cell Neurobiology, Institute of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Telephone
+44 29206 88345
Email
LiM26@caerdydd.ac.uk
Picture of Samantha Loveless

Dr Samantha Loveless

Research Technician, Division of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Telephone
+44 29207 43454
Email
LovelessS1@caerdydd.ac.uk
Picture of Sabine Maguire

Dr Sabine Maguire

Darlithydd er Anrhydedd

Picture of Christopher Marshall

Yr Athro Christopher Marshall

Cyfarwyddwr Canolfan Delweddu Tomograffeg Gollwng Positronau (PET) at ddibenion Ymchwil a Diagnostig

Telephone
+44 29207 48164
Email
MarshallC3@caerdydd.ac.uk
Picture of Joy McFadzean

Dr Joy McFadzean

Darlithydd Clinigol Meddygon Teulu

Email
McFadzeanJ@caerdydd.ac.uk
Picture of James McLaren

Dr James McLaren

Uwch Ddarlithydd mewn Imiwnoleg

Telephone
+44 29207 44431
Email
McLarenJE@caerdydd.ac.uk
No picture for Menin-Steere Menin-Steere

Mrs Menin-Steere Menin-Steere

Clinical Skills Teaching Facilitator

Telephone
+44 29206 88028
Email
Menin-SteereJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Soma Meran

Dr Soma Meran

Darllenydd Clinigol

Telephone
+44 29207 48733
Email
MeranS@caerdydd.ac.uk
No picture for James Moore

Mr James Moore

Medical Education Course Coordinator

Telephone
+44 29206 87436
Email
MooreJC3@caerdydd.ac.uk
Picture of Claire Nollett

Dr Claire Nollett

Cymrawd Ymchwil ac Arweinydd Academaidd ar gyfer Cynnwys ac Ymgysylltu â'r Cyhoedd

Email
NollettCL@caerdydd.ac.uk
Picture of Valerie O'Donnell

Yr Athro Valerie O'Donnell

Athro biocemeg lipid, Is-adran Haint ac Imiwnedd

Telephone
+44 29206 87313
Email
O-DonnellVB@caerdydd.ac.uk
Picture of Michael O'Donovan

Yr Athro Michael O'Donovan

Athro, Is-adran Meddygaeth Seicolegol a Niwrowyddorau Clinigol

Telephone
+44 29206 88323
Email
ODonovanMC@caerdydd.ac.uk
No picture for Sinead O'Mahony

Dr Sinead O'Mahony

Clinical Senior Lecturer

Telephone
+44 2920716983
Email
OmahonyMS@caerdydd.ac.uk
Picture of David Odd

Dr David Odd

Senior Lecturer

Telephone
+44 29206 87780
Email
OddD@caerdydd.ac.uk
Picture of Michael Owen

Yr Athro Syr Michael Owen

Director of MRC Centre for Neuropsychiatric Genetics and Genomics, Director of Institute of Psychological Medicine and Clinical Neuroscience and Emeritus Director of the Neuroscience and Mental Health Research Institute

Telephone
+44 29206 87062
Email
OwenMJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Sarju Patel

Dr Sarju Patel

Cyfarwyddwr Dros Dro Blwyddyn 2

Telephone
+44 29206 88858
Email
PatelS2@caerdydd.ac.uk
Picture of Rebecca Playle

Dr Rebecca Playle

Darllenydd mewn Treialon Clinigol

Email
PLAYLERA@caerdydd.ac.uk
No picture for Helen Pluess-Hall

Mrs Helen Pluess-Hall

Clinical Skills Teaching Facilitator

Email
Pluess-HallH@caerdydd.ac.uk
Picture of Andrew Pocklington

Dr Andrew Pocklington

Senior Lecturer, Division of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Telephone
+44 29206 88428
Email
PocklingtonAJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Majd Protty

Dr Majd Protty

Grŵp Lipidomeg Caerdydd

Email
ProttyM3@caerdydd.ac.uk
Picture of Thomas Purchase

Dr Thomas Purchase

Cymrawd Academaidd Cysylltiol

Email
PurchaseT2@caerdydd.ac.uk
Picture of Aled Rees

Yr Athro Aled Rees

Athro Sefydliad Arloesi Endocrinoleg, Niwrowyddoniaeth ac Iechyd Meddwl

Telephone
+44 29207 45002
Email
ReesDA@caerdydd.ac.uk
Picture of Frances Rice

Yr Athro Frances Rice

Senior Lecturer, Division of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Telephone
+44 29206 88384
Email
RiceF2@caerdydd.ac.uk
Picture of Natalie Richards

Miss Natalie Richards

Psychology Assistant, Division of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Telephone
+44 29206 88359
Email
RichardsNA2@caerdydd.ac.uk
Picture of Lucy Riglin

Dr Lucy Riglin

Darlithydd, Is-adran Meddygaeth Seicolegol a Niwrowyddorau Clinigol

Telephone
+44 29206 88419
Email
RiglinL@caerdydd.ac.uk
Picture of Stephen Riley

Yr Athro Stephen Riley

Dirprwy Is-ganghellor, Coleg y Gwyddorau Biofeddygol a Bywyd

Telephone
+44 29206 88097
Email
RileySG@caerdydd.ac.uk
Picture of Neil Robertson

Yr Athro Neil Robertson

Professor of Neurology, Division of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Telephone
+44 29218 45403
Email
RobertsonNP@caerdydd.ac.uk
Picture of Anne Rosser

Yr Athro Anne Rosser

Professor of Clinical Neuroscience, Division of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Telephone
+44 29208 76654
Email
RosserAE@caerdydd.ac.uk
No picture for Philip Routledge

Professor Philip Routledge

Professor / Sêr Cymru Research Chair in Neurobiology

No picture for Neeraj Saxena

Dr Neeraj Saxena

Clinical Senior Lecturer

Telephone
+44 29206 88802
Email
SaxenaN2@caerdydd.ac.uk
No picture for Anna Sillars

Mrs Anna Sillars

Tiwtor: Sgiliau Clinigol

Telephone
+44 29206 88591
Email
SillarsA@caerdydd.ac.uk
Picture of Gaynor Smith

Dr Gaynor Smith

Uwch Ddarlithydd, Sefydliad Ymchwil Dementia

Email
SmithGA@caerdydd.ac.uk
Picture of Richard Stanton

Yr Athro Richard Stanton

Athro Firoleg, Ysgol Meddygaeth

Telephone
+44 29225 10232
Email
StantonRJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Emma Tallantyre

Dr Emma Tallantyre

Senior Lecturer, Division of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Email
TallantyreEC@caerdydd.ac.uk
Picture of Mark Taubert

Yr Athro Mark Taubert

Meddygaeth Liniarol Ymgynghorol a Chadeirydd Grŵp Strategaeth Cynllunio Gofal Ymlaen a Gofal yn y Dyfodol, GIG Cymru

Email
TaubertM@caerdydd.ac.uk
Picture of Nicola Taverner

Dr Nicola Taverner

Cyfarwyddwr Rhaglen Dros Dro, MSc Cwnsela Genetig a Genomig

Telephone
+44 29225 10812
Email
TavernerN@caerdydd.ac.uk
Picture of Philip Taylor

Yr Athro Philip Taylor

Athro Imiwnoleg Drosiadol

Telephone
+44 29206 87328
Email
TaylorPR@caerdydd.ac.uk
Picture of Peter Taylor

Dr Peter Taylor

Uwch Ddarlithydd Clinigol

Email
TaylorPN@caerdydd.ac.uk
Picture of Ann Taylor

Yr Athro Ann Taylor

Cyfarwyddwr Ôl-raddedig a Addysgir

Telephone
+44 29225 11573
Email
TaylorAM@caerdydd.ac.uk
No picture for Pamela Taylor

Yr Athro Pamela Taylor

Cadeirydd mewn Seiciatreg, Is-adran Meddygaeth Seicolegol a Niwrowyddorau Clinigol

Telephone
+44 29206 88432
Email
TaylorPJ2@caerdydd.ac.uk
Picture of Anita Thapar

Yr Athro Anita Thapar

Athro, Is-adran Meddygaeth Seicolegol a Niwrowyddorau Clinigol

Telephone
+44 29206 88325
Email
Thapar@caerdydd.ac.uk
No picture for Alison Thomas

Dr Alison Thomas

Uwch Ddarlithydd Clinigol

Telephone
+44 2920716938
Email
ThomasAM3@caerdydd.ac.uk
Picture of Michal Tombs

Yr Athro Michal Tombs

PhD, C. Seicolegydd, SFHEA, Arweinydd Ymchwil Ôl-raddedig mewn Addysg Feddygol

Telephone
+44 29206 87431
Email
TombsM2@caerdydd.ac.uk
Picture of Mandy Tonks

Dr Mandy Tonks

Postgraduate Education Dean for the College of Biomedical and Life Sciences (BLS)

Telephone
+44 29225 10810
Email
TonksAJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Kathy Triantafilou

Yr Athro Kathy Triantafilou

Cadeirydd Imiwnoleg Pediatrig a Haint a Chyfarwyddwr yr Is-adran Heintiau ac Imiwnedd

Telephone
+44 29207 42802/44184
Email
TriantafilouK@caerdydd.ac.uk
Picture of Katja Umla-Runge

Dr Katja Umla-Runge

Uwch Ddarlithydd, Cyfarwyddwr Rhaglen Dros Dro - MSc Seiciatreg

Telephone
+44 29225 10986
Email
Umla-Runge@caerdydd.ac.uk
Picture of Marianne van den Bree

Yr Athro Marianne van den Bree

Athro, Is-adran Meddygaeth Seicolegol a Niwrowyddorau Clinigol

Telephone
+44 29206 88433
Email
VANDENBREEMB@caerdydd.ac.uk
No picture for Hugo van Woerden

Dr Hugo van Woerden

Honorary Senior Lecturer

No picture for Jui Vyas

Dr Jui Vyas

Darllenydd Clinigol

Telephone
+44 29207 42904
Email
VyasJJ@caerdydd.ac.uk
Picture of James Walters

Yr Athro James Walters

Clinical Senior Lecturer, Division of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Telephone
+44 29206 88434
Email
WaltersJT@caerdydd.ac.uk
Picture of Eddie Wang

Yr Athro Eddie Wang

Athro Imiwnoleg Feirysol

Telephone
+44 29206 87035
Email
WangEC@caerdydd.ac.uk
Picture of Ian Weeks

Yr Athro Ian Weeks

Dean of Clinical Innovation

Telephone
+44 29225 11424
Email
WeeksI@caerdydd.ac.uk
Picture of James White

Yr Athro James White

Dirprwy Gyfarwyddwr Treialon Iechyd a Gofal Cymdeithasol y Boblogaeth

Email
WhiteJ11@caerdydd.ac.uk
No picture for Susan White

Dr Susan White

Uwch Ddarlithydd Clinigol

Email
WhiteSV2@caerdydd.ac.uk
Picture of Gavin Wilkinson

Professor Gavin Wilkinson

Professor / Sêr Cymru Research Chair in Neurobiology

Picture of Julie Williams

Yr Athro Julie Williams

Professor of Neuropsychiatric Genetics & Genomics

Telephone
+44 29206 88326
Email
WilliamsJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Nigel Williams

Yr Athro Nigel Williams

Athro, Is-adran Meddygaeth Seicolegol a Niwrowyddorau Clinigol

Telephone
+44 29206 88466
Email
WilliamsNM@caerdydd.ac.uk
Picture of Denitza Williams

Dr Denitza Williams

Staff academaidd ac ymchwil

Telephone
+44 29225 14040
Email
WilliamsD74@caerdydd.ac.uk
No picture for Keith Wilson

Dr Keith Wilson

Uwch Ddarlithydd Clinigol

Telephone
+44 29207 43514
Email
WilsonKM@caerdydd.ac.uk
Picture of Lin Ye

Dr Lin Ye

Uwch Ddarlithydd

Telephone
+44 29206 87861
Email
YeL@caerdydd.ac.uk