Ewch i’r prif gynnwys

Staff ymchwil

Picture of Haroon Ahmed

Dr Haroon Ahmed

Uwch Ddarlithydd Clinigol mewn Epidemioleg. Cyfarwyddwr, Cynllun Cymrodyr Academaidd

Telephone
+44 29206 87895
Email
AhmedH2@caerdydd.ac.uk
No picture for Faraz Ali

Dr Faraz Ali

Cymrawd Ymchwil Clinigol

Telephone
+44 29207 45874
Email
AliFM@caerdydd.ac.uk
Picture of Jessica Armitage

Miss Jessica Armitage

Cydymaith Ymchwil, Is-adran Meddygaeth Seicolegol a Niwrowyddorau Clinigol

Email
ArmitageJ@caerdydd.ac.uk
No picture for Sarah Baker

Sarah Baker

Swyddog Cydymffurfio ac Archwilio HTA

Telephone
+44 29225 11867
Email
BakerS10@caerdydd.ac.uk
No picture for Edward Ball

Dr Edward Ball

Research Associate

Telephone
+44 29207 45116
Email
BallEV@caerdydd.ac.uk
No picture for Rachael Banwell

Mrs Rachael Banwell

Swyddog Gweinyddol, Is-adran Heintiau ac Imiwnedd

Telephone
+44 29206 88322
Email
BanwellR@caerdydd.ac.uk
No picture for Peter Barrett-Lee

Yr Athro Peter Barrett-Lee

Consultant Oncologist & Professor of Breast Cancer Studies

Email
wmdpjb@cf.onmicrosoft.com
No picture for Kirsten Bentley

Dr Kirsten Bentley

Cydymaith Ymchwil Ôl-ddoethurol

Email
BentleyK@caerdydd.ac.uk
Picture of Carly Bliss

Dr Carly Bliss

Darlithydd mewn Imiwnoleg Canser

Email
BlissC@caerdydd.ac.uk
Picture of Ian Boostrom

Mr Ian Boostrom

Rheolwr Labordy, Ymchwil Microbioleg Meddygol

Email
Boostrom@caerdydd.ac.uk
Picture of Kevin Bradley

Dr Kevin Bradley

Director of Clinical PET Research

Email
BradleyK2@caerdydd.ac.uk
Picture of Nicholas Bullock

Mr Nicholas Bullock

Cymrawd WCAT mewn Wroleg

Email
BullockNP@caerdydd.ac.uk
Picture of Jane Chappelle

Mrs Jane Chappelle

Business Development Manager, Central Biotechnology Services

Email
ChappelleJ@caerdydd.ac.uk
No picture for Kez Cleal

Mr Kez Cleal

Research Associate

Email
ClealK@caerdydd.ac.uk
Picture of Claudia Consoli

Dr Claudia Consoli

Facility Lead (qPCR), Central Biotechnology Services

Telephone
+44 292074 8446
Email
ConsoliC@caerdydd.ac.uk
Picture of Chris Course

Dr Chris Course

Cymrawd Ymchwil Clinigol

Email
CourseCW@caerdydd.ac.uk
No picture for Kate Davies

Dr Kate Davies

Honorary Senior Research Fellow

Picture of Freya Davies

Dr Freya Davies

Cymrawd Ymchwil Clinigol

Telephone
+44 29206 87226
Email
DaviesF9@caerdydd.ac.uk
Picture of Andreia De Almeida

Dr Andreia De Almeida

Uwch Ddarlithydd - Addysgu ac Ysgolheictod

Telephone
+44 29206 88529
Email
DeAlmeidaA@caerdydd.ac.uk
Picture of Charlotte Dennison

Dr Charlotte Dennison

Cydymaith Ymchwil, Is-adran Meddygaeth Seicolegol a Niwrowyddorau Clinigol

Telephone
+44 29206 88037
Email
DennisonC1@caerdydd.ac.uk
Picture of Arianna Di Florio

Yr Athro Arianna Di Florio

Athro, Is-adran Meddygaeth Seicolegol a Niwrowyddorau Clinigol

Telephone
+44 29206 88382
Email
DiFlorioA@caerdydd.ac.uk
Picture of Shane Doheny

Dr Shane Doheny

Research Associate, Cardiff Capital Region Challenge Fund

Telephone
+44 29225 11869
Email
DohenyS1@caerdydd.ac.uk
No picture for Kara Dominguez

Miss Kara Dominguez

Gweinyddwr, Cynllun Cymrodyr Academaidd

Telephone
+44 29225 10194
Email
DominguezK@caerdydd.ac.uk
Picture of Cheney Drew

Dr Cheney Drew

Uwch Gymrawd Ymchwil

Email
DrewC5@caerdydd.ac.uk
Picture of Christopher Eaton

Dr Christopher Eaton

Cydymaith Ymchwil, Is-adran Meddygaeth Seicolegol a Niwrowyddorau Clinigol

Telephone
+44 29206 88397
Email
EatonCB@caerdydd.ac.uk
No picture for Sarah Edkins

Ms Sarah Edkins

Lab Operations Manager

Email
EdkinsS@caerdydd.ac.uk
No picture for Alex Evans

Dr Alex Evans

Research Technician, Division of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Telephone
+44 29206 88365
Email
EvansAH3@caerdydd.ac.uk
Picture of Olga Eyre

Dr Olga Eyre

Clinical Research Fellow, Division of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Telephone
+44 29206 88452
Email
EyreO2@caerdydd.ac.uk
Picture of Lucia Fernandez Cardo

Dr Lucia Fernandez Cardo

Rheolwr Labordy

Email
CardoLF@caerdydd.ac.uk
No picture for Jim Fitzgibbon

Dr Jim Fitzgibbon

Prif Gyfrannwr Cyhoeddus (Anrhydeddus)

No picture for Andrew Fry

Dr Andrew Fry

Clinical Research Fellow

Email
FryAE@caerdydd.ac.uk
Picture of Amal Gadalla

Dr Amal Gadalla

Postdoctoral Research Associate (with Prof Angela Casini)

Telephone
+44 29206 88102
Email
GadallaA1@caerdydd.ac.uk
Picture of Micaela Gal

Dr Micaela Gal

Knowledge Mobilisation Lead, Wales COVID-19 Evidence Centre

Telephone
+44 29225 10869
Email
GalM@caerdydd.ac.uk
Picture of Kelly Gale

Mrs Kelly Gale

Rheolwr

Email
GaleK3@caerdydd.ac.uk
Picture of Peter Ghazal

Yr Athro Peter Ghazal

Cadeirydd Sêr Cymru mewn Meddygaeth Systemau, Sefydliad Ymchwil Imiwnedd Systemau

Email
GhazalP@caerdydd.ac.uk
Picture of Silvia Goss

Dr Silvia Goss

Cynorthwy-ydd Ymchwil

Telephone
+44 29206 87010
Email
GossS1@caerdydd.ac.uk
No picture for Irina Grigorieva

Dr Irina Grigorieva

Cydymaith Ymchwil Ôl-ddoethurol

Email
GrigorievaI@caerdydd.ac.uk
No picture for Peter Harper

Professor Peter Harper

Athro Ymchwil (Emeritws) mewn Geneteg Dynol

Picture of Keith Hart

Dr Keith Hart

Darlithydd, Addysg

Telephone
+44 29206 88246
Email
HartKW@caerdydd.ac.uk
No picture for Samar Hasan

Dr Samar Hasan

CLINICAL RESEARCH FELLOW

Email
HasanSB1@caerdydd.ac.uk
Picture of Ian Humphreys

Yr Athro Ian Humphreys

Athro Pathogenesis Feirysol a Chyd-gyfarwyddwr Arweiniol y Sefydliad Ymchwil ar Imiwnedd Systemau

Telephone
+44 29206 87076
Email
HumphreysIR@caerdydd.ac.uk
Picture of Nina Jacob

Dr Nina Jacob

Cyswllt Ymchwil - Ansoddol

Email
JacobN@caerdydd.ac.uk
Picture of K Lynette James

Dr K Lynette James

Senior Lecturer

Picture of Charlotte James

Mrs Charlotte James

Rheolwr ac Arweinydd Ansawdd, Gwasanaethau Biotechnoleg Ganolog

Telephone
+44 29207 48446
Email
JamesCE2@caerdydd.ac.uk
No picture for Sadie Jones

Miss Sadie Jones

Cymrawd Ymchwil Clinigol

Email
JonesSEF@caerdydd.ac.uk
No picture for Stephen Jones

Mr Stephen Jones

Rheolwr Adrannol, Is-adran Heintiau ac Imiwnedd

Telephone
+44 29206 87033
Email
JonesS198@caerdydd.ac.uk
Picture of Kimberley Marie Kendall

Dr Kimberley Marie Kendall

WCAT Fellow, Division of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Telephone
+44 29206 88418
Email
KendallKM@caerdydd.ac.uk
Picture of Jane Lane

Dr Jane Lane

Cydymaith Ymchwil

Telephone
+44 29207 42739
Email
LaneJ1@caerdydd.ac.uk
Picture of Farah Latif

Dr Farah Latif

Cymrawd WCAT mewn Neffroleg a Trawsblannu

Email
LatifFE@caerdydd.ac.uk
Picture of Ganna Leonenko

Dr Ganna Leonenko

Cydymaith Ymchwil, Is-adran Meddygaeth Seicolegol a Niwrowyddorau Clinigol

Telephone
+44 29206 88421
Email
LeonenkoG1@caerdydd.ac.uk
Picture of Katie Lewis Lewis

Dr Katie Lewis Lewis

PhD student, Division of Psychological Medicine & Clinical Neurosciences

Telephone
+44 29206 88381
Email
LewisK18@caerdydd.ac.uk
Picture of Catrin Lewis

Dr Catrin Lewis

Cydymaith Ymchwil, Is-adran Meddygaeth Seicolegol a Niwrowyddorau Clinigol

Telephone
+44 29206 88357
Email
LewisCE7@caerdydd.ac.uk
Picture of Rachel Marshall

Miss Rachel Marshall

Research Technician, Division of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Telephone
+44 29206 88412
Email
MarshallR5@caerdydd.ac.uk
Picture of James McLaren

Dr James McLaren

Uwch Ddarlithydd mewn Imiwnoleg

Telephone
+44 29207 44431
Email
McLarenJE@caerdydd.ac.uk
Picture of Liam Morgan

Dr Liam Morgan

Rheolwr Datblygu Sefydliadol

Telephone
+44 29208 79274
Email
MorganLD1@caerdydd.ac.uk
Picture of Matthew Mort

Dr Matthew Mort

Uwch Wyddonydd Data a Rheolwr Gwybodeg ar gyfer y Gronfa Ddata Mwtaniad Gene Dynol

Telephone
+44 29207 45116
Email
MortM@caerdydd.ac.uk
Picture of Catherine Naseriyan

Dr Catherine Naseriyan

Arweinydd Cyfleuster (Cytometreg Llif), Gwasanaethau Biotechnoleg Ganolog

Email
NaseriyanCL@caerdydd.ac.uk
Picture of Annmarie Nelson

Yr Athro Annmarie Nelson

Athro Gofal Ategol a Lliniarol; Cyfarwyddwr Gwyddonol Canolfan Ymchwil Gofal Lliniarol Marie Curie

Telephone
+44 29206 87473
Email
NelsonA9@caerdydd.ac.uk
Picture of Alisha Newman

Alisha Newman

PIRIT Lledaenu a Gweithredu Arweinydd

Telephone
+44 29206 87948
Email
NewmanA3@caerdydd.ac.uk
Picture of Greg Ngo

Dr Greg Ngo

Cymrawd Ymchwil

Email
NgoG@caerdydd.ac.uk
Picture of Antonio Pardinas

Dr Antonio Pardinas

Senior Lecturer, Division of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Telephone
+44 29206 88407
Email
PardinasA@caerdydd.ac.uk
Picture of Kathryn Peall

Yr Athro Kathryn Peall

Cadeirydd Personol, Is-adran Meddygaeth Seicolegol a Niwrowyddorau Clinigol

Telephone
+44 29206 88338
Email
PeallKJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Iain Perry

Dr Iain Perry

Cymrawd Ymchwil Anrhydeddus

Email
PerryIA3@caerdydd.ac.uk
Picture of Mark Ponsford

Dr Mark Ponsford

Hyfforddai Arbenigol mewn Imiwnoleg Glinigol a Chymrawd WCAT

Email
PonsfordM@caerdydd.ac.uk
No picture for Adele Pryce-Roberts

Dr Adele Pryce-Roberts

WCAT Fellow, Division of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Email
Pryce-RobertsA@caerdydd.ac.uk
No picture for Harriet Quinn-Scoggins

Dr Harriet Quinn-Scoggins

Cydymaith Ymchwil, Canolfan PRIME Cymru

Telephone
+44 29206 87945
Email
Quinn-ScogginsHD@caerdydd.ac.uk
Picture of Ankita Rai

Mrs Ankita Rai

Administrative Assistant

Email
RaiA3@caerdydd.ac.uk
No picture for Caroline Ready

Mrs Caroline Ready

Rheolwr Busnes Strategol

Telephone
+44 29206 87105
Email
ReadyC@caerdydd.ac.uk
Picture of Amanda Redfern

Dr Amanda Redfern

Facility Lead (Microarray and NGS), Central Biotechnology Services

Telephone
+44 29208 79115
Email
RedfernAJ1@caerdydd.ac.uk
Picture of Karen Reed

Dr Karen Reed

Postdoctoral Research Associate (with Prof Angela Casini)

Telephone
+44 29225 14559
Email
ReedKR@caerdydd.ac.uk
Picture of Elliott Rees

Dr Elliott Rees

Uwch Gymrawd Ymchwil

Telephone
+44 29206 88375
Email
ReesEG@caerdydd.ac.uk
Picture of Sarah Rees

Sarah Rees

Arweinydd Cynnwys y Cyhoedd / Cydlynydd Datblygu Ymyriad

Telephone
+44 29208 70778
Email
ReesSJ2@caerdydd.ac.uk
Picture of Alexander Richards

Mr Alexander Richards

Cydymaith Ymchwil, Is-adran Meddygaeth Seicolegol a Niwrowyddorau Clinigol

Telephone
+44 29206 88422
Email
RichardsAL1@caerdydd.ac.uk
Picture of Fiona Ruge

Miss Fiona Ruge

Technegydd Ymchwil

Telephone
+44 29206 87876
Email
Ruge@caerdydd.ac.uk
Picture of Leigh Sanyaolu

Dr Leigh Sanyaolu

Health and Care Research Wales NIHR Doctoral Fellow

Telephone
+44 29206 87176
Email
SanyaoluLN@caerdydd.ac.uk
Picture of Rebecca Sims

Dr Rebecca Sims

Research Fellow, Division of Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Telephone
+44 29206 88450
Email
SimsRC@caerdydd.ac.uk
Picture of Stephanie Sivell

Stephanie Sivell

Cymrawd Ymchwil / Marie Curie Research Associate

Telephone
+44 29206 87198
Email
SivellS2@caerdydd.ac.uk
No picture for Paul Smith

Professor Paul Smith

Professor of Cancer Biology, Institute of Cancer and Genetics, School of Medicine

No picture for Lisa Spary

Dr Lisa Spary

Research Associate

Telephone
+44 2920196146
Email
SparyLK@caerdydd.ac.uk
Picture of Hayley Spavin

Miss Hayley Spavin

Administrative Assistant

Telephone
+44 29206 87905
Email
SpavinHJ@caerdydd.ac.uk
Picture of George Tackley

Dr George Tackley

Cydymaith Ymchwil Ôl-ddoethurol

Email
TackleyG@caerdydd.ac.uk
No picture for Danijela Tatovic

Dr Danijela Tatovic

Cymrawd Ymchwil Clinigol

Telephone
+44 29206 87088
Email
TatovicD@caerdydd.ac.uk
Picture of Matthew Tredwell

Dr Matthew Tredwell

Darlithydd mewn Cemeg Feddyginiaethol, Radiocemegydd Ymchwil - Canolfan Ymchwil a Delweddu PET Diagnostig Cymru

Telephone
+44 29225 12084
Email
TredwellM@caerdydd.ac.uk
No picture for Victoria Tyrrell

Dr Victoria Tyrrell

Rheolwr Cyfleuster Lipidomics

Telephone
+44 29206 87315
Email
TyrrellVJ@caerdydd.ac.uk
No picture for Miriam Vigar

Miss Miriam Vigar

Divisional Laboratory Manager

Telephone
+44 29206 87079
Email
Vigar@caerdydd.ac.uk
Picture of Chris Von Ruhland

Dr Chris Von Ruhland

Arweinydd Cyfleuster (Microsgopeg Electron a Golau), Gwasanaethau Biotechnoleg Canolog

Telephone
+44 29207 42132
Email
VonRuhlandCJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Eddie Wang

Yr Athro Eddie Wang

Athro Imiwnoleg Feirysol

Telephone
+44 29206 87035
Email
WangEC@caerdydd.ac.uk
No picture for Hoi Weeks

Dr Hoi Weeks

Research Associate

Telephone
+44 29208 76694
Email
WeeksHP@caerdydd.ac.uk
No picture for Daniel White

Dr Daniel White

Uwch Wyddonydd Technoleg Arloesi

Email
WhiteD13@caerdydd.ac.uk
Picture of Jessica Yang

Miss Jessica Yang

Research Assistant, Psychological Medicine and Clinical Neurosciences

Email
YangJM1@caerdydd.ac.uk
Picture of Wioleta Zelek

Dr Wioleta Zelek

Cymrawd RAD/ARUK ac Arweinydd sy'n Dod i'r Amlwg yn UK-DRI

Telephone
+44 29206 87860
Email
ZelekW@caerdydd.ac.uk