Ewch i’r prif gynnwys

Pobl

Ymholiadau Cyffredinol

Kristen Thomas

Kristen Thomas

Uwch-weinyddwr Ymchwil

Email:
thomask22@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 7175

Cyfarwyddwyr ac arweinwyr thema

Professor Anthony Byrne

Cyfarwyddwr, Canolfan Ymchwil Gofal Lliniarol Marie Curie; Arweinydd Thematig, Cachexia ac adfer

Annmarie Nelson

Yr Athro Annmarie Nelson

Athro Gofal Ategol a Lliniarol; Cyfarwyddwr Gwyddonol Canolfan Ymchwil Gofal Lliniarol Marie Curie

Email:
nelsona9@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 7473
Simon

Professor Simon Noble

Athro Clinigol Meddygaeth Gefnogol a Lliniarol; Arweinydd Thematig, Thrombosis

Staff ymchwil

Alisha Newman

Alisha Newman

Cydymaith ymchwil

Email:
newmana3@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 7948
Amanda Woodward

Dr Amanda Woodward

Uwch-ddatblygydd portffolio gofal lliniarol

Email:
woodwardaj@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 7580
Ankita Rai

Ankita Rai

Cynorthwy-ydd gweinyddol

Email:
raia3@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 7902
Emily Harrop

Dr Emily Harrop

Cydymaith ymchwil

Email:
harrope@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 7184
Ishrat Islam

Dr Ishrat Islam

Swyddog prosiect

Email:
islami@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2251 0177
Mala Mann profile photo

Mala Mann

Arbenigwr Gwybodaeth/Adolygydd Systematig

Email:
mannmk@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 7913
Mirella Longo

Dr Mirella Longo

Cydymaith ymchwil

Email:
longom1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 7476
Stephanie Sivell

Dr Stephanie Sivell

Cydymaith Ymchwil Marie Curie

Email:
sivells2@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 7198