Ewch i’r prif gynnwys

Pobl

Ymholiadau cyffredinol

Alisha Newman

Alisha Newman

Cydymaith ymchwil

Email
newmana3@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 7948

Cyfarwyddwyr ac arweinwyr thema

Professor Anthony Byrne

Cyfarwyddwr, Canolfan Ymchwil Gofal Lliniarol Marie Curie; Arweinydd Thematig, Cachexia ac adfer

Yr Athro Annmarie Nelson

Yr Athro Annmarie Nelson

Athro Gofal Ategol a Lliniarol; Cyfarwyddwr Gwyddonol Canolfan Ymchwil Gofal Lliniarol Marie Curie

Email
nelsona9@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 7473
Simon

Professor Simon Noble

Athro Clinigol Meddygaeth Gefnogol a Lliniarol; Arweinydd Thematig, Thrombosis

Staff ymchwil

Alisha Newman

Alisha Newman

Cydymaith ymchwil

Email
newmana3@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 7948
Dr Emily Harrop

Dr Emily Harrop

Cydymaith ymchwil

Email
harrope@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 7184
Dr Ishrat Islam

Dr Ishrat Islam

Swyddog prosiect

Email
islami@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0177
Mala Mann

Mala Mann

Arbenigwr Gwybodaeth/Adolygydd Systematig

Email
mannmk@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 7913
Dr Mirella Longo

Dr Mirella Longo

Cydymaith ymchwil

Email
longom1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 7476
Dr Stephanie Sivell

Dr Stephanie Sivell

Cydymaith Ymchwil Marie Curie

Email
sivells2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 7198