Ewch i’r prif gynnwys

Pwyllgor Ymgysylltu

Rydym yn goruchwylio gweithgareddau ymgysylltu CITER ac yn canfod ffyrdd i'w datblygu yn unol â'r Ffordd Ymlaen, strategaeth y Brifysgol.

Dr Sian Morgan

Dr Sian Morgan

Research Associate (Structural Biophysics Group)

Email
morgans51@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6356

Aelodau

Dr Sally Hayes (née Dennis)

Dr Sally Hayes (née Dennis)

Research Associate

Email
hayess5@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 208 70459
No profile image

Melissa Fallon

Research student

Email
fallonm1@caerdydd.ac.uk
Dr Daniel Smith

Dr Daniel Smith

Research Associate

Email
smithd16@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2074 8469
Carl Smith

Carl Smith

ISSF Wellcome Trust Engagement Officer

Email
smithc32@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8706
Dr Rachael Moses

Dr Rachael Moses

Research Associate

Email
mosesr@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)2920 745029