Ewch i’r prif gynnwys

Pobl

Mae ein tîm yn cynnwys ymchwilwyr academaidd blaenllaw a myfyrwyr ôl-raddedig o ystod o gefndiroedd a disgyblaethau.

Staff academaidd

Chris Chambers

Yr Athro Chris Chambers

sapcc

Email:
chambersc1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0331
Dr Chris Allen

Dr Chris Allen

Research Fellow

Email:
allencp@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 8793
Hedgy

Craig Hedge

Research Associate

Email:
hedgec@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2251 0276
Dr Rachel Adams

Dr Rachel Adams

Research Associate

Email:
adamsrc1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0365
Dr Leah Maizey

Dr Leah Maizey

Research Associate

Email:
maizeylm@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0365
profile picture of Adam Partridge

Adam Partridge

Brain Stimulation Lab Manager

Email:
partridgea2@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 8772

Myfyrwyr ôl-raddedig

No profile image

Jemma Sedgmond

Research student

Email:
sedgmondj@caerdydd.ac.uk
Loukia Tzavella

Loukia Tzavella

Research student

Email:
tzavellal@caerdydd.ac.uk
No profile image

Sophie Esterer

Research student

Email:
esterers@caerdydd.ac.uk