Ewch i’r prif gynnwys

Staff gwasanaethau proffesiynol

Picture of Anne Bebb

Mrs Anne Bebb

Rheolwr Ansawdd a Rheoliadau

Telephone
+44 29206 87293
Email
BebbAE1@caerdydd.ac.uk
Picture of Victoria Canham

Miss Victoria Canham

Uwch Swyddog Asesiadau ac Achosion Myfyrwyr

Telephone
+44 29206 88578
Email
CanhamV@caerdydd.ac.uk
No picture for Caroline Charles

Mrs Caroline Charles

Rheolwr Cyflwyno Rhaglenni

Telephone
+44 29206 87594
Email
JAMESCJ@caerdydd.ac.uk
No picture for Helena Cheedy

Mrs Helena Cheedy

Personal Assistant to Head of School

Telephone
+44 29225 10725
Email
CheedyHE@caerdydd.ac.uk
No picture for Matthew Clarkson

Mr Matthew Clarkson

Swyddog Cefnogi Lleoliadau 

Telephone
+44 29225 10588
Email
ClarksonM1@caerdydd.ac.uk
No picture for Alison Fox Hay

Ms Alison Fox Hay

Swyddog Rheoli Gwybodaeth Myfyrwyr

Telephone
+44 29206 88558
Email
FoxhayA@caerdydd.ac.uk
No picture for Blanche Griffin

Ms Blanche Griffin

Cynorthwy-ydd Cefnogi Derbyn

Telephone
+44 29225 14132
Email
GriffinB2@caerdydd.ac.uk
Picture of Tina Jenkins

Mrs Tina Jenkins

Uwch-swyddog Derbyn Myfyrwyr

Telephone
+44 29206 88583
Email
JenkinsT4@caerdydd.ac.uk
Picture of Angie Jones

Mrs Angie Jones

Swyddog Cefnogi Marchnata a Chyfathrebu

Telephone
+44 29225 10712
Email
JonesA34@caerdydd.ac.uk
No picture for Helen King

Mrs Helen King

Swyddog Cefnogi Cyllid

Telephone
+44 29225 10719
Email
KingHT@caerdydd.ac.uk
Picture of Ruth Lewis

Miss Ruth Lewis

Education and Students Manager

Telephone
+44 29206 87521
Email
LewisWR@caerdydd.ac.uk
Picture of Dianne Martin

Mrs Dianne Martin

Uwch-Swyddog Cefnogi'r Rhaglen

Telephone
+44 29206 87795
Email
MartinD@caerdydd.ac.uk
Picture of Marie Nation

Mrs Marie Nation

Swyddog Cefnogi Ymchwil

Telephone
+44 29206 88559
Email
Nationmj@caerdydd.ac.uk
No picture for Joanne Owen

Mrs Joanne Owen

Uwch-gynorthwyydd Efelychiad ac Addysgu

Telephone
+44 29206 87713
Email
OwenJ8@caerdydd.ac.uk
Picture of Sarah Parsons

Mrs Sarah Parsons

Rheolwr Asesu ac Achosion Myfyrwyr

Telephone
+44 29206 88553
Email
FORRESTERSL@caerdydd.ac.uk
No picture for Karl Rowe

Mr Karl Rowe

Rheolwr Technoleg Efelychu

Telephone
+44 29206 87691
Email
RoweKS@caerdydd.ac.uk
Picture of Becky Ryder

Miss Becky Ryder

Rheolwr Asesu ac Achosion Myfyrwyr

Telephone
+44 29206 88549
Email
RyderBM@caerdydd.ac.uk
No picture for Gail Sullivan

Miss Gail Sullivan

Rheolwr y Ddeoniaeth / Swyddog Diogelwch yr Adran

Telephone
+44 29225 10724
Email
SullivanGL@caerdydd.ac.uk
No picture for Bethany Tandy

Miss Bethany Tandy

Cynorthwy-ydd Cefnogi Lleoliadau

Telephone
+44 29225 14514
Email
TandyB@caerdydd.ac.uk
Picture of Suzanna Thomas

Miss Suzanna Thomas

Placement Support Assistant

Telephone
+44 29225 14515
Email
ThomasS148@caerdydd.ac.uk
No picture for Joanna Wayte

Miss Joanna Wayte

Swyddog Cefnogi Cynorthwyol y Rhaglen

Telephone
+44 29206 87551
Email
WayteJ@caerdydd.ac.uk
No picture for Evan Wilkins

Mr Evan Wilkins

Swyddog Asesu ac Achosion Myfyrwyr

Telephone
+44 29206 88552
Email
WilkinsE5@caerdydd.ac.uk
Picture of Freya Worthington

Miss Freya Worthington

Swyddog Asesu ac Achosion Myfyrwyr(Secondiad)

Telephone
+44 29206 87784
Email
WorthingtonFH@caerdydd.ac.uk