Ewch i’r prif gynnwys

Staff Academaidd

Susan Ward

Susan Ward

Uwch-ddarlithydd; Pennaeth Nyrsio

Email
wards@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87803
Dr Lucie Warren

Dr Lucie Warren

Pennaeth Proffesiynol & Uwch Ddarlithydd: Bydwreigiaeth

Email
warrenle@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 88573
Yr Athro Dianne Watkins

Yr Athro Dianne Watkins

Cyfarwyddwr Cenhadaeth Ryngwladol a Dinesig

Email
watkinssd@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87776
Dr Tessa Watts

Dr Tessa Watts

Darllennydd: Nyrsio Oedolion

Email
wattst1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 225 10963
Nicholas Weaver

Nicholas Weaver

Darlithydd: Iechyd Meddwl , Anableddau Dysgu a Gofal Seicogymdeithasol

Email
weavern2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87550
Lucy Wells

Lucy Wells

Darlithydd Cyswllt: Therapi Galwedigaethol

Email
wellsl4@caerdydd.ac.uk
Yr Athro David Whitaker

Yr Athro David Whitaker

Pennaeth Ysgol a Deon

Email
whitakerd@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 208 74703
Dr Steven Whitcombe

Dr Steven Whitcombe

Uwch-ddarlithydd: Therapi Galwedigaethol

Email
whitcombes@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87794
Dr Dean Whybrow

Dr Dean Whybrow

Darlithydd: Nyrsio Iechyd Meddwl (Dysgu ac Ymchwil)

Email
whybrowd@caerdydd.ac.uk
Telephone
02922511656
Daniel Wilcox

Daniel Wilcox

Darlithydd: Iechyd Meddwl, Anableddau Dysgu a Gofal Seicogymdeithasol

Email
wilcoxd5@caerdydd.ac.uk
Dr Aled Williams

Dr Aled Williams

Darlithydd: Ffisiotherapi

Alison Williams

Alison Williams

Darlithydd : Ffisiotherapi

Email
pegge@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87743
Elizabeth Williams

Elizabeth Williams

Cynorthwy-ydd Ymchwil

Email
williamse30@caerdydd.ac.uk
Gaynor Williams

Gaynor Williams

Uwch-Ddarlithydd:Nyrsio Oedolion

Siarad Cymraeg
Email
williamsg59@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 225 10680
Shirley Willis

Shirley Willis

Darlithydd: Nyrsio Gofal Sylfaenol ac Iechyd y Cyhoedd ac Arweinydd Addasrwydd i Ymarfer

Email
willisr9@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 225 10681
Lisa Wroe

Lisa Wroe

Darlithydd Cysylltiol: Ffisiotherapi

Email
wroel@caerdydd.ac.uk