Ewch i’r prif gynnwys

Staff Academaidd

Dr Dikaios Sakellariou

Dr Dikaios Sakellariou

Darllennydd: Therapi Galwedigaethol

Email
sakellarioud@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87744
Dr Ray Samuriwo

Dr Ray Samuriwo

Darlithydd: Nyrsio Oedolion

Email
samuriwor@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87749
Yr Athro Julia Sanders

Yr Athro Julia Sanders

Athro Nyrsio Clinigol & Bydwreigiaeth

Email
sandersj3@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87623
Andrew Santos

Andrew Santos

Darlithydd: Nyrsio Oedolion a Dirprwy Reolwr Rhaglenni

Email
santosa1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 206 87595
Emma Sargeant

Emma Sargeant

Darlithydd : Ffisiotherapi

Email
sargeantel1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87727
Stephen Scott

Stephen Scott

Darlithydd: Iechyd Meddwl

Email
scotts11@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 225 10969
Sally Scott-Roberts

Sally Scott-Roberts

Darlithydd: Therapi Galwedigaethol

Email
scott-robertss1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87739
Nelson Selvaraj

Nelson Selvaraj

Darlithydd: Nyrsio Oedolion

Email
selvarajn1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87801
Lenira Semedo

Lenira Semedo

Cydymaith Ymchwil

Email
ferreirasemedol@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87603
Dr Alison Seymour

Dr Alison Seymour

Uwch-Ddarlithydd: Therapi Galwedigaethol

Email
seymoura@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87762
Tim Sharp

Tim Sharp

Uwch-Ddarlithydd: Ffisiotherapi

Email
sharptn@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87230
Dr Liba Sheeran

Dr Liba Sheeran

Darllennydd: Ffisiotherapi

Email
sheeranl@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87757
Susan Simms

Susan Simms

Darlithydd: Nyrsio Oedolion

Email
simmss2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87219
Cathryn Smith

Cathryn Smith

Darlithydd: Gofal Sylfaenol a Iechyd Cyhoeddus

Email
smithcl4@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 88580
Hazel Smith

Hazel Smith

Darlithydd: Arferion yr Adran Lawfeddygol

Email
smithhl@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 225 10691
Dr Mike Smith

Dr Mike Smith

Uwch-Ddarlithydd: Ffisiotherapi

Email
smithmj2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87927
Yr Athro Valerie Sparkes

Yr Athro Valerie Sparkes

Cyfarwyddwr: Canolfan Biofecaneg a Biobeirianneg Ymchwil Arthritis y DU

Email
sparkesv@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87560
Holly Spencer (maternity leave)

Holly Spencer (maternity leave)

Darlithydd: Ffisiotherapi

Email
spencerhl@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 225 10966
Ruth Squire

Ruth Squire

Uwch Ddarlithydd: Therapi Galwedigaethol

Email
squirere@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87761
Alicia Stringfellow

Alicia Stringfellow

Darlithydd: Nyrsio Iechyd Meddwl

Email
stringfellowa@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87707
Katie Summerhill

Katie Summerhill

Darlithydd: Nyrsio Oedolion

Email
summerhillk3@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87090
Dr Anna Sydor

Dr Anna Sydor

Darlithydd: Nyrsio Oedolion

Email
sydora@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 225 11669