Ewch i’r prif gynnwys

Staff Academaidd

Shakila Devi Perumal

Shakila Devi Perumal

Darlithydd: Ffisiotherapi

Email
perumalsd@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 225 10965
Andrew Parry

Andrew Parry

Uwch-Ddarlithydd: Nyrsio Oedolion

Email
parrya7@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87414
Rachael Pattinson

Rachael Pattinson

Cydymaith Ymchwil

Email
pattinsonr@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 225 10732
Graeme Paul-Taylor

Graeme Paul-Taylor

Pennaeth Proffesiynol: Ffisiotherapi

Email
paultaylorg@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87941
Venkata Pemmasani

Venkata Pemmasani

Darlithydd: Iechyd Meddwl , Anableddau Dysgu a Gofal Seicogymdeithasol

Email
medvp@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 80976
Kate Phillips

Kate Phillips

Darlithydd: Nyrsio Gofal Sylfaenol ac Iechyd y Cyhoedd

Email
phillipsk19@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 225 10682
Kerry Phillips

Kerry Phillips

Darlithydd: Bydwreigiaeth

Email
phillipsk24@caerdydd.ac,uk
Telephone
+44 (0)29 225 10674
Yr Athro Nicola Phillips

Yr Athro Nicola Phillips

Athro: Ffisiotherapi

Email
phillipsn@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87557
Dawn Pickering

Dawn Pickering

Uwch-ddarlithydd: Ffisiotherapi

Email
pickeringdm@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29206 87741
Sarah Pierrepoint

Sarah Pierrepoint

Darlithydd : Ffisiotherapi

Email
pierrepointse2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87743
Beth Pittaway

Beth Pittaway

Darlithydd: Plant a Phobl Ifanc

Email
pittawayb@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 225 11661
Emma Pope

Emma Pope

Darlithydd: Radiograffeg

Email
popeel@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0) 29 206 87675
Dr Shaaron Pratt

Dr Shaaron Pratt

Head of Organisation and Wellbeing

Email
pratt@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87556
Kathleen Price

Kathleen Price

Nyrs Ymchwil

Email
pricek12@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 225 10962
Anthony Pritchard

Anthony Pritchard

Darlithydd: Nyrsio Oedolion

Email
pritchardam@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0 29 206 87709
Karen Pritchard

Karen Pritchard

Tiwtor: Sgiliau Clinigol

Email
pritchardk10@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 208 74518
Dr Catherine Purcell

Dr Catherine Purcell

Darllennydd: Therapi Galwedigaethol

Email
purcellc2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 225 10961