Ewch i’r prif gynnwys

Staff Academaidd

David Matthews

David Matthews

Darlithydd: Ffisiotherapi

Email
matthewsd6@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87834
Kim Mawhinney

Kim Mawhinney

Darlithydd: Radiograffeg

Email
mawhinneyk@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87097
Peter McNee

Peter McNee

Uwch-Ddarlithydd: Plant a Phobl Ifanc

Email
mcneep@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87805
Bethany Mickleburgh

Bethany Mickleburgh

Cynorthwy-ydd Ymchwil

Email
mickleburghb@caerdydd.ac.uk
Sherran Milton

Sherran Milton

Darlithydd: Arferion yr Adran Lawfeddygol

Email
miltonsm@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 225 10694
Deborah Morgan

Deborah Morgan

Cynorthwyydd Ymchwil: Therapi Galwedigaethol

Email
morgand25@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87720
Gareth Morgan

Gareth Morgan

Uwch-Ddarlithydd: Therapi Galwedigaethol a Rheolwr Darlithwyr Cyswllt

Email
morgang11@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87799
Jill Morgan

Jill Morgan

Uwch-Ddarlithydd : Ffisiotherapi

Email
morganj63@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87991
Gary Morris

Gary Morris

Darlithydd : Ffisiotherapi

Siarad Cymraeg
Email
morrisgr2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87732
Lynn Mundy

Lynn Mundy

Pennaeth Proffesiynol: Radiotherapi ac Oncoleg

Email
mundyla@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87678
Christine Munro

Christine Munro

Tiwtor: Sgiliau Clinigol

Siarad Cymraeg
Email
munroc2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 225 10489