Ewch i’r prif gynnwys

Staff Academaidd

Picture of Mohammad Al-Amri

Dr Mohammad Al-Amri

Senior Research Fellow

Telephone
+44 29206 87115
Email
Al-AmriM@caerdydd.ac.uk
Picture of Davina Allen

Yr Athro Davina Allen

Staff academaidd ac ymchwil

Telephone
+44 29206 88561
Email
AllenDA@caerdydd.ac.uk
Picture of Sue Annetts

Mrs Sue Annetts

Uwch Ddarlithydd: Ffisiotherapi

Telephone
+44 29206 87731
Email
Annetts@caerdydd.ac.uk
Picture of Jessica Baillie

Dr Jessica Baillie

Uwch Ddarlithydd: Nyrsio Oedolion

Telephone
+44 29206 87783
Email
BaillieJ2@caerdydd.ac.uk
No picture for Angharad Barklam

Mrs Angharad Barklam

Darlithydd: Plant a Phobl Ifanc

Telephone
+44 29206 88711
Email
BarklamA@caerdydd.ac.uk
Picture of Geinor Bean

Mrs Geinor Bean

Darlithydd: Nyrsio Oedolion

Telephone
+44 29206 87717
Email
BeanG2@caerdydd.ac.uk
Picture of Judith Benbow

Judith Benbow

Uwch Ddarlithydd: Arweinydd Nyrsio Oedolion a Symudedd Myfyrwyr

Telephone
+44 29206 87694
Email
BenbowJA@caerdydd.ac.uk
Picture of Amy Bendall

Amy Bendall

Pennaeth proffesiynol: Ffisiotherapi ac Uwch Ddarlithydd: Ffisiotherapi

Telephone
+44 29206 87750
Email
BendallA@caerdydd.ac.uk
Picture of Clare Bennett

Dr Clare Bennett

Darllenydd: Cyfieithu Gwybodaeth a Gwella Iechyd

Telephone
+44 29225 10818
Email
BennettCL3@caerdydd.ac.uk
No picture for Rebecca Bona

Mrs Rebecca Bona

Darlithydd: Nyrsio Oedolion

Telephone
+44 29225 11664
Email
GrantR1@caerdydd.ac.uk
Picture of Madeleine Boots

Mrs Madeleine Boots

Darlithydd: Ffisiotherapi

Telephone
+44 29206 87567
Email
BootsM1@caerdydd.ac.uk
No picture for Elizabeth Bowring-Lossock

Mrs Elizabeth Bowring-Lossock

Darlithydd

Telephone
+44 2920917743
Email
Bowring-LossockEG@caerdydd.ac.uk
Picture of Jerry Bray

Mr Jerry Bray

Darlithydd: Nyrsio Oedolion

Telephone
+44 29206 87539
Email
Bray@caerdydd.ac.uk
Picture of Mandy Brimble

Dr Mandy Brimble

Uwch Ddarlithydd Plant a Phobl Ifanc Nyrsio

Telephone
+44 29206 87701
Email
BrimbleMJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Patricia Brown

Mrs Patricia Brown

Darlithydd: Nyrsio Oedolion

Telephone
+44 29206 87661
Email
brownP9@caerdydd.ac.uk
Picture of Christine Bundy

Yr Athro Christine Bundy

Athro Meddygaeth Ymddygiadol

Telephone
+44 29206 87842
Email
BundyEC@caerdydd.ac.uk
Picture of Lesley Butcher

Ms Lesley Butcher

Uwch Ddarlithydd: Nyrsio Oedolion

Telephone
+44 29225 11674
Email
ButcherL3@caerdydd.ac.uk
Picture of Kate Button

Yr Athro Kate Button

Athro / Pennaeth Ymchwil ac Arloesi

Telephone
+44 29206 87734
Email
ButtonK@caerdydd.ac.uk
Picture of Janice Campsie

Mrs Janice Campsie

Darlithydd: Nyrsio Oedolion ac Arweinydd Addasrwyd i Ymarfer, Rheolwr Lles Myfyrwyr ac Anabledd: Ysgol Gwyddorau Iechyd

Telephone
+44 29206 87824
Email
CampsieJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Maria Clarke

Mrs Maria Clarke

Darlithydd: Therapi Galwedigaethol

Telephone
+44 29206 87746
Email
ClarkeML1@caerdydd.ac.uk
Picture of Teena Clouston

Yr Athro Teena Clouston

Athro - Therapi Galwedigaethol

Telephone
+44 29206 87759
Email
CloustonTJ@caerdydd.ac.uk
No picture for Nicholas Courtier

Dr Nicholas Courtier

Uwch-Ddarlithydd: Radiotherapi

Telephone
+44 29206 87566
Email
CourtierN@caerdydd.ac.uk
Picture of Larissa Cowpe

Ms Larissa Cowpe

Darlithydd: Therapi Galwedigaethol

Telephone
+44 29225 10490
Email
CowpeL1@caerdydd.ac.uk
Picture of Jennifer Davies

Dr Jennifer Davies

Cyfarwyddwr Llywodraethu Ymchwil

Telephone
+44 29206 88581
Email
DaviesJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Richard Day

Mr Richard Day

Uwch-ddarlithydd: Ffisiotherapi

Email
DayRJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Catherine Dunn

Miss Catherine Dunn

Darlithydd: Nyrsio Oedolion

Email
DunnC5@caerdydd.ac.uk
Picture of Deborah Edwards

Deborah Edwards

Uwch Gymrawd Ymchwil

Telephone
+44 29225 10703
Email
EdwardsDJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Jason Elliott

Mr Jason Elliott

Darlithydd: Radiograffeg a Delweddu Diagnostig

Telephone
+44 29206 87540
Email
ElliottJ9@caerdydd.ac.uk
Picture of Nicola Evans

Dr Nicola Evans

Darllennydd: Iechyd Meddwl , Anableddau Dysgu a Gofal Seicogymdeithasol

Telephone
+44 29206 87298
Email
EvansNG@caerdydd.ac.uk
Picture of Liz Evans

Mrs Liz Evans

Uwch-ddarlithydd: Ffisiotherapi

Telephone
+44 29206 87693
Email
EvansEM1@caerdydd.ac.uk
No picture for Alison Evans

Alison Evans

Darlithydd: Nyrsio Oedolion

Picture of Sandra Fender

Miss Sandra Fender

Darlithydd: Nyrsio Oedolion

Telephone
+44 29206 87529
Email
FenderSM@caerdydd.ac.uk
No picture for Aimee Foster

Ms Aimee Foster

Athro Sgiliau Clinigol ac Efelychu

Email
FosterA5@caerdydd.ac.uk
Picture of Sarah Fry

Dr Sarah Fry

Uwch Ddarlithydd: Nyrsio Oedolion

Telephone
+44 29206 87724
Email
FryS4@caerdydd.ac.uk
Picture of Nichola Gale

Dr Nichola Gale

Uwch Ddarlithydd: Ffisiotherapi; Arweinydd Thema Ymchwil - Optimeiddio Iechyd trwy Weithgaredd a Ffyrdd o Fyw a Thechnoleg

Telephone
+44 29206 87758
Email
GaleNS@caerdydd.ac.uk
No picture for Debra Gibbon

Miss Debra Gibbon

Darlithydd: Therapi Galwedigaethol

Telephone
+44 29206 87720
Email
GibbonDL@caerdydd.ac.uk
No picture for Katy Hamana

Katy Hamana

Uwch Ddarlithydd: Ffisiotherapi

Telephone
+44 29206 87841
Email
HamanaK@caerdydd.ac.uk
Picture of Jayne Hancock

Mrs Jayne Hancock

Darlithydd: Nyrsio Oedolion

Telephone
+44 29206 87781
Email
HancockJE1@caerdydd.ac.uk
Picture of Ben Hannigan

Yr Athro Ben Hannigan

Athro: Nyrsio Iechyd Meddwl a Chyfarwyddwr Ymchwil Ôl-raddedig

Telephone
+44 29206 88567
Email
HanniganB@caerdydd.ac.uk
Picture of Jane Harden

Dr Jane Harden

Uwch Ddarlithydd: Nyrsio Oedolion

Telephone
+44 29206 88576
Email
HardenJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Paul Hartwell

Mr Paul Hartwell

Darlithydd: Therapi Galwedigaethol

Telephone
+44 29206 88574
Email
HartwellP@caerdydd.ac.uk
Picture of Clare Hawker

Mrs Clare Hawker

Uwch Ddarlithydd: Nyrsio Oedolion a Cyfarwyddwr Technoleg ac Efelychu

Telephone
+44 29206 87810
Email
HawkerCL@caerdydd.ac.uk
Picture of Gwyneth Hayward

Mrs Gwyneth Hayward

Darlithydd: Ffisiotherapi (Cymraeg/Dwyieithog)

Telephone
+44 29225 11786
Email
RichardsGA@caerdydd.ac.uk
Picture of Deb Hearle

Ms Deb Hearle

Dirprwy Gyfarwyddwr, Ysgol y Biowyddorau, Caerdydd

Telephone
+44 29206 87705
Email
HearleD@caerdydd.ac.uk
Picture of Richard Hellyar

Dr Richard Hellyar

Uwch Ddarlithydd: Nyrsio Oedolion

Telephone
+44 29225 10678
Email
HellyarRJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Rebecca Hemming

Rebecca Hemming

Uwch Ddarlithydd: Ffisiotherapi

Telephone
+44 29206 88599
Email
HemmingRL@caerdydd.ac.uk
Picture of Craig Herman

Mr Craig Herman

Teacher (Adult Nursing)

Email
HermanC@caerdydd.ac.uk
Picture of Amie Hodges

Dr Amie Hodges

Uwch-ddarlithydd: Plant a Phobl Ifanc

Telephone
+44 29225 10686
Email
HodgesAS@caerdydd.ac.uk
Picture of Jane Hopkinson

Yr Athro Jane Hopkinson

Felindre Athro Gofal Nyrsio a Chanser Rhyngddisgyblaethol

Telephone
+44 29206 88562
Email
HopkinsonJB@caerdydd.ac.uk
Picture of Suzanne Hughes

Mrs Suzanne Hughes

Uwch Ddarlithydd: Nyrsio Oedolion

Telephone
+44 29206 88698
Email
HughesSJ3@caerdydd.ac.uk
Picture of John Hyde

Mr John Hyde

Darlithydd: Iechyd Meddwl , Anableddau Dysgu a Gofal Seicogymdeithasol

Telephone
+44 29225 11655
Email
HydeJP1@caerdydd.ac.uk
No picture for Janet Israel

Ms Janet Israel

Darlithydd: Bydwreigiaeth

Telephone
+44 29225 10677
Email
IsraelJA@caerdydd.ac.uk
Picture of Alison James

Dr Alison James

Darllenydd: Arweinyddiaeth Gofal Iechyd

Telephone
+44 29206 87818
Email
JamesA43@caerdydd.ac.uk
Picture of Claire Job

Mrs Claire Job

Uwch Ddarlithydd: Nyrsio Oedolion

Telephone
+44 29206 87815
Email
JobC@caerdydd.ac.uk
Picture of Beverley Johnson

Ms Beverley Johnson

Pennaeth Proffesiynol: Nyrsio / Uwch Ddarlithydd

Telephone
+44 29206 87669
Email
JohnsonBA@caerdydd.ac.uk
Picture of Michael Johnson

Dr Michael Johnson

Darlithydd: Rheoli Gwybodaeth ac Addysgu

Telephone
+44 29206 87940
Email
JohnsonMR1@caerdydd.ac.uk
Picture of Anna Jones

Miss Anna Jones

Uwch Ddarlithydd: Nyrsio Oedolion, Cyfarwyddwr Dysgu ac Addysgu (Ol-Raddedig) a DPP

Telephone
+44 29206 87874
Email
JonesA23@caerdydd.ac.uk
Picture of Una Jones

Dr Una Jones

Darllenydd: Ffisiotherapi

Telephone
+44 29206 87789
Email
JonesUF@caerdydd.ac.uk
Picture of Karen Jones

Mrs Karen Jones

Uwch Ddarlithydd: Ffisiotherapi

Telephone
+44 29206 87708
Email
JonesKJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Kaye Jones-Mahoney

Mrs Kaye Jones-Mahoney

Uwch Ddarlithydd: Nyrsio Oedolion

Telephone
+44 29206 87825
Email
JonesKE15@caerdydd.ac.uk
Picture of Daniel Kelly

Yr Athro Daniel Kelly

Coleg Brenhinol Nyrsio Cadeirydd Ymchwil Nyrsio

Telephone
+44 29206 88565
Email
KellyDM@caerdydd.ac.uk
Picture of Julia Kennedy

Ms Julia Kennedy

Darlithydd: Radiograffeg a Delweddu Diagnostig

Telephone
+44 29206 87737
Email
KennedyJ4@caerdydd.ac.uk
Picture of Sian Knott

Mrs Sian Knott

Darlithydd: Arweinydd Ffisiotherapi / HCT022

Email
KnottS3@caerdydd.ac.uk
Picture of Helen Langford

Mrs Helen Langford

Darlithydd: Therapi Galwedigaethol

Telephone
+44 29206 88556
Email
LangfordH@caerdydd.ac.uk
Picture of Geraldine Latchem-Hastings

Dr Geraldine Latchem-Hastings

Uwch-ddarlithydd: Ffisiotherapi

Telephone
+44 29206 87729
Email
HastingsGM@caerdydd.ac.uk
Picture of Mark Linehan

Mr Mark Linehan

Darlithydd: Radiograffeg

Telephone
+44 29206 87736
Email
LinehanMJ@caerdydd.ac.uk
Picture of David Lloyd

Professor David Lloyd

Darlithydd: Radiograffeg

Picture of Kim Mawhinney

Mrs Kim Mawhinney

Darlithydd: Radiograffeg

Telephone
+44 29206 87097
Email
MawhinneyK@caerdydd.ac.uk
No picture for Andrew McCluskey

Mr Andrew McCluskey

Darlithydd: Therapi Galwedigaethol

Telephone
+44 29225 14053
Email
McCluskeyAJ1@caerdydd.ac.uk
Picture of Peter McNee

Dr Peter McNee

Uwch-ddarlithydd: Plant a Phobl Ifanc

Telephone
+44 29206 87805
Email
McneeP@caerdydd.ac.uk
Picture of Gareth Morgan

Mr Gareth Morgan

Uwch-Ddarlithydd: Therapi Galwedigaethol

Telephone
+44 29206 87799
Email
MorganG11@caerdydd.ac.uk
Picture of Jill Morgan

Mrs Jill Morgan

Cyfarwyddwr Dysgu ac Addysgu (UG) & Uwch-Ddarlithydd : Ffisiotherapi

Telephone
+44 29206 87991
Email
MorganJ63@caerdydd.ac.uk
Picture of Gary Morris

Mr Gary Morris

Uwch-ddarlithydd: Ffisiotherapi

Telephone
+44 29225 11797
Email
MorrisGR2@caerdydd.ac.uk
No picture for Lynn Mundy

Ms Lynn Mundy

Pennaeth Proffesiynol: Radiotherapi ac Oncoleg

Telephone
+44 29206 87678
Email
MundyLA@caerdydd.ac.uk
Picture of Christine Munro

Mrs Christine Munro

Darlithydd: Nyrsio Oedolion

Telephone
+44 29225 10489
Email
MunroC2@caerdydd.ac.uk
Picture of Martina Nathan

Mrs Martina Nathan

Uwch Ddarlithydd: Plant a Phobl Ifanc

Telephone
+44 29206 87031
Email
NathanMM@caerdydd.ac.uk
No picture for Zaiba Naveed

Miss Zaiba Naveed

Darlithydd: Radiograffeg

Email
NaveedZ@caerdydd.ac.uk
Picture of Georgina Newbury

Mrs Georgina Newbury

Uwch-Ddarlithydd: Nyrsio Gofal Sylfaenol ac Iechyd y Cyhoedd

Telephone
+44 29225 10672
Email
NewburyGM@caerdydd.ac.uk
Picture of Alex Nute

Mr Alex Nute

Darlithydd: Iechyd Meddwl , Anableddau Dysgu a Gofal Seicogymdeithasol

Telephone
+44 29206 87707
Email
NuteMA@caerdydd.ac.uk
Picture of Mo O'Brien

Mr Mo O'Brien

Darlithydd: Nyrsio Oedolion ac Arweinydd Cydraddoldeb ac Amrywiaeth. Cyfarwyddwr Datblygu Staff

Telephone
+44 29206 87767
Email
ObrienMP@caerdydd.ac.uk
No picture for Gareth Parsons

Dr Gareth Parsons

Uwch Ddarlithydd: Nyrsio Oedolion

Telephone
+44 29225 14565
Email
ParsonsG4@caerdydd.ac.uk
Picture of Graeme Paul-Taylor

Mr Graeme Paul-Taylor

Uwch-Ddarlithydd: Ffisiotherapi, Cyfarwyddwr Cenhadaeth Ryngwladol a Dinesig

Telephone
+44 29206 87941
Email
PaulTaylorG@caerdydd.ac.uk
Picture of Dawn Pickering

Dr Dawn Pickering

Darllenydd mewn Ffisiotherapi

Telephone
+44 29206 87741
Email
PickeringDM@caerdydd.ac.uk
Picture of Emma Pope

Mrs Emma Pope

Darlithydd: Radiograffeg

Telephone
+44 29206 87675
Email
PopeEL@caerdydd.ac.uk
Picture of Shaaron Pratt

Dr Shaaron Pratt

Cyfarwyddwr Ymddygiad Myfyrwyr ac Addasrwydd i Ymarfer

Telephone
+44 29206 87556
Email
Pratt@caerdydd.ac.uk
No picture for Kathryn Price

Miss Kathryn Price

Darlithydd: Nyrsio Plant a Phobl Ifanc

Email
PriceK17@caerdydd.ac.uk
Picture of Anthony Pritchard

Mr Anthony Pritchard

Darlithydd: Nyrsio Oedolion

Telephone
+44 29206 87709
Email
PritchardAM@caerdydd.ac.uk
Picture of Catherine Purcell

Dr Catherine Purcell

Darllenydd: Therapi Galwedigaethol

Telephone
+44 29225 10961
Email
PurcellC2@caerdydd.ac.uk
Picture of Carly Reagon

Carly Reagon

Uwch Ddarlithydd: Therapi Galwedigaethol

Telephone
+44 29206 87126
Email
ReagonC1@caerdydd.ac.uk
No picture for Tracy Rees

Mrs Tracy Rees

Darlithydd: Nyrsio Oedolion

Telephone
+44 29225 14037
Email
ReesT15@caerdydd.ac.uk
Picture of Natalie Ridler

Mrs Natalie Ridler

Darlithydd: Ffisiotherapi (Dwyieithog)

Telephone
+44 29225 11676
Email
RidlerN8@caerdydd.ac.uk
No picture for Seren Roberts

Dr Seren Roberts

Uwch-Ddarlithydd: Iechyd Meddwl , Anableddau Dysgu a Gofal Seicogymdeithasol

Telephone
+44 29206 88302
Email
RobertsS59@caerdydd.ac.uk
Picture of Dominic Roche

Dominic Roche

Uwch Ddarlithydd: Nyrsio Oedolion

Telephone
+44 29225 11672
Email
RocheD1@caerdydd.ac.uk
Picture of Hywel Rogers

Mr Hywel Rogers

Pennaeth Proffesiynol: Radiograffeg Diagnostig

Telephone
+44 29206 87700
Email
RogersHJ1@caerdydd.ac.uk
Picture of Dikaios Sakellariou

Dr Dikaios Sakellariou

Darllennydd: Astudiaethau Anabledd a Therapi Galwedigaethol

Telephone
+44 29206 87744
Email
SakellariouD@caerdydd.ac.uk
Picture of Julia Sanders

Yr Athro Julia Sanders

Athro Nyrsio Clinigol & Bydwreigiaeth

Telephone
+44 29206 87623
Email
SandersJ3@caerdydd.ac.uk
No picture for Andrew Santos

Mr Andrew Santos

Darlithydd

Telephone
+44 29206 87595
Email
SantosA1@caerdydd.ac.uk
No picture for Emma Sargeant

Mrs Emma Sargeant

Darlithydd: Ffisiotherapi

Telephone
+44 29206 87727
Email
SargeantEL1@caerdydd.ac.uk
Picture of Nelson Selvaraj

Mr Nelson Selvaraj

Darlithydd: Nyrsio Oedolion

Telephone
+44 29206 87801
Email
SelvarajN1@caerdydd.ac.uk
Picture of Alison Seymour

Ms Alison Seymour

Pennaeth Proffesiynol: Therapi Galwedigaethol

Telephone
+44 29206 87762
Email
SeymourA@caerdydd.ac.uk
Picture of Timothy Sharp

Mr Timothy Sharp

Uwch Ddarlithydd: Ffisiotherapi

Telephone
+44 29206 87230
Email
SharpTN@caerdydd.ac.uk
Picture of Liba Sheeran

Dr Liba Sheeran

Darllennydd: Ffisiotherapi

Telephone
+44 29206 87757
Email
SheeranL@caerdydd.ac.uk
Picture of Michael Smith

Dr Michael Smith

Uwch Ddarlithydd: Ffisiotherapi

Telephone
+44 29206 87927
Email
SmithMJ2@caerdydd.ac.uk
Picture of Cathryn Smith

Mrs Cathryn Smith

Darlithydd: Nyrsio Oedolion, Gofal Sylfaenol ac Iechyd y Cyhoedd

Telephone
+44 29206 87612
Email
SmithCL4@caerdydd.ac.uk
Picture of Hazel Smith

Mrs Hazel Smith

Darlithydd: Arferion yr Adran Lawfeddygol

Telephone
+44 29225 10691
Email
SmithHL@caerdydd.ac.uk
Picture of Valerie Sparkes

Yr Athro Valerie Sparkes

Pennaeth Proffesiynol Dros Dro: Ffisiotherapi / Cyfarwyddwr: Canolfan Ymchwil Biomecaneg a Biobeirianneg yn erbyn Arthritis

Telephone
+44 29206 87560
Email
SparkesV@caerdydd.ac.uk
Picture of Holly Spencer

Holly Spencer

Darlithydd: Ffisiotherapi

Telephone
+44 29225 10966
Email
SpencerHL@caerdydd.ac.uk
Picture of Ruth Squire

Mrs Ruth Squire

Uwch-Ddarlithydd: Therapi Galwedigaethol

Telephone
+44 29206 87761
Email
SquireRE@caerdydd.ac.uk
Picture of Alicia Stringfellow

Dr Alicia Stringfellow

Pennaeth Proffesiynol & Uwch Ddarlithydd: Nyrsio Iechyd Meddwl

Telephone
+44 29225 10819
Email
StringfellowA@caerdydd.ac.uk
Picture of Anna Sydor

Dr Anna Sydor

Darlithydd: Nyrsio Oedolion

Telephone
+44 29225 11669
Email
SydorA@caerdydd.ac.uk
No picture for Neil Thomas

Mr Neil Thomas

Uwch Ddarlithydd: Nyrsio Oedolion

Telephone
+44 29206 87127
Email
ThomasN6@caerdydd.ac.uk
Picture of Grace Thomas

Ms Grace Thomas

Pennaeth Proffesiynau Iechyd: Bydwraig Arweiniol ar gyfer Addysg Bydwreigiaeth a Phennaeth Proffesiynol: Bydwreigiaeth

Telephone
+44 29225 10685
Email
ThomasSG4@caerdydd.ac.uk
Picture of Julia Tod

Mrs Julia Tod

Uwch-Ddarlithydd: Nyrsio Plant (Rheolwr Rhaglen BN)

Telephone
+44 29206 87800
Email
TodJ1@caerdydd.ac.uk
Picture of Karen Visser

Ms Karen Visser

Uwch-ddarlithydd: Ffisiotherapi

Telephone
+44 29206 87692
Email
VisserKS@caerdydd.ac.uk
Picture of Susan Ward

Mrs Susan Ward

Uwch-ddarlithydd; Pennaeth Nyrsio

Telephone
+44 29206 87803
Email
WardS@caerdydd.ac.uk
Picture of Lucie Warren

Dr Lucie Warren

Pennaeth Proffesiynol & Uwch Ddarlithydd: Bydwreigiaeth

Telephone
+44 29206 88573
Email
WarrenLE@caerdydd.ac.uk
Picture of Tessa Watts

Dr Tessa Watts

Darllenydd: Gofal Cefnogol

Telephone
+44 29225 10963
Email
WattsT1@caerdydd.ac.uk
Picture of Nicholas Weaver

Mr Nicholas Weaver

Darlithydd: Iechyd Meddwl , Anableddau Dysgu a Gofal Seicogymdeithasol

Telephone
+44 29206 87550
Email
WeaverN2@caerdydd.ac.uk
No picture for Steven Whitcombe

Dr Steven Whitcombe

Uwch-Ddarlithydd: Therapi Galwedigaethol

Telephone
+44 29206 87794
Email
WhitcombeS@caerdydd.ac.uk
Picture of Dean Whybrow

Dr Dean Whybrow

Darlithydd: Nyrsio Iechyd Meddwl (Addysgu ac Ymchwil)

Telephone
+44 29225 11656
Email
WhybrowD@caerdydd.ac.uk
No picture for Alison Williams

Mrs Alison Williams

Darlithydd: Ffisiotherapi

Telephone
+44 29206 87743
Email
Pegge@caerdydd.ac.uk
Picture of Gaynor Williams

Mrs Gaynor Williams

Uwch-Ddarlithydd:Nyrsio Oedolion

Telephone
+44 29225 10680
Email
WilliamsG59@caerdydd.ac.uk
Picture of Rosemary Willis

Mrs Rosemary Willis

Darlithydd: Nyrsio Gofal Sylfaenol ac Iechyd y Cyhoedd ac Arweinydd Addasrwydd i Ymarfer

Telephone
+44 29225 10681
Email
WillisR9@caerdydd.ac.uk
Picture of Norman Young

Mr Norman Young

Nyrs Ymgynghorol: Iechyd Meddwl Difrifol

Telephone
+44 29206 88308
Email
YoungNN@caerdydd.ac.uk