Ewch i’r prif gynnwys

Staff Academaidd

Dr Catherine Kazmi

Dr Catherine Kazmi

Ymwchwilydd Cynorthwyol

Email:
kazmic@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 225 10913
Jennifer Keating

Jennifer Keating

Cydymaith Ymchwil

Email:
keatingj@caerdydd.ac.uk
Yr Athro Daniel Kelly

Yr Athro Daniel Kelly

Cadeirydd Ymchwil Nyrsio y Coleg Nyrsio Brenhinol ac Arloesedd

Email:
kellydm@caerdydd.ac.uk
Julia Kennedy

Julia Kennedy

Darlithydd: Radiograffeg

Email:
kennedyj4@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 206 87737
Mandy King

Mandy King

Darlithydd: Iechyd Meddwl, Anableddau Dysgu a Gofal Seicogymdeithasol

Email:
kinga1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 206 87707
Nerys Kirtley

Nerys Kirtley

Darlithydd: Bydwreigiaeth

Email:
kirtleyn@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 225 11651
Yvonne Knight

Yvonne Knight

Darlithydd: Plant a Phobl Ifanc

Email:
knightyh@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 206 88302
Sian Knott

Sian Knott

Darlithydd: Ffisiotherapi

Email:
knotts3@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 206 87592