Ewch i’r prif gynnwys

Staff Academaidd

Dr Katy Hamana

Dr Katy Hamana

Darlithydd : Ffisiotherapi

Email
debonok1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29206 87841
Jayne Hancock

Jayne Hancock

Darlithydd: Nyrsio Oedolion ac Arweinydd Diogelwch, Iechyd a'r Amgylchedd

Email
hancockje1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29206 87781
Yr Athro Ben Hannigan

Yr Athro Ben Hannigan

Athro: Nyrsio Iechyd Meddwl

Email
hanniganb@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 88567
Dr Jane Harden

Dr Jane Harden

Uwch-ddarlithydd: Nyrsio Oedolion

Email
hardenj@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0) 29 2091 7725
Alex Harmer

Alex Harmer

Darlithydd: Arferion yr Adran Lawfeddygol

Email
harmera1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 225 10693
Dr Lydia Harper

Dr Lydia Harper

Cydymaith Ymchwil

Email
harperl@caerdydd.ac.uk
Dr Clare Hawker

Dr Clare Hawker

Uwch Ddarlithydd: Nyrsio Oedolion a Cyfarwyddwr Technoleg ac Efelychu

Email
hawkercl@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29 206 87810
Deb Hearle

Deb Hearle

Uwch-Ddarlithydd, Pennaeth Proffesiynau Iechyd

Email
hearled@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29206 87705
Richard Hellyar

Richard Hellyar

Darlithydd: Nyrsio Oedolion

Email
hellyarrj@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87818
Dr Rebecca Hemming

Dr Rebecca Hemming

Uwch-Ddarlithydd : Ffisiotherapi

Email
hemmingrl@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8599
Saiyonora Hemrom

Saiyonora Hemrom

Tiwtor: Sgiliau Clinigol

Email
hemroms@caerdydd.ac.uk
Paul Hennessy

Paul Hennessy

Pennaeth Proffesiynol: Arferion yr Adran Lawfeddygol

Email
hennessypt@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 225 10687
Rachael Hewitt

Rachael Hewitt

Ymchwilydd Cynorthwyol

Email
hewittr2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 225 10967
Sian Hitchings

Sian Hitchings

Darlithydd Clinigol: Radiograffeg Diagnostig

Email
hitchingsse@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2074 8072
Dr Amie Hodges

Dr Amie Hodges

Uwch-ddarlithydd: Plant a Phobl Ifanc, Rheolwr Rhaglen MSc MSc Uwch-Ymarfer/Uwch-Ymarfer Clinigol; Rheolwr Anabledd Myfyrwyr,

Email
hodgesas@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 225 10686
Richard Holford

Richard Holford

Darlithydd Clinigol: Radiograffeg Diagnostig

Email
holfordr@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0) 29 2074 8056
Amanda Holland

Amanda Holland

Darlithydd: Nyrsio Gofal Sylfaenol ac Iechyd y Cyhoedd

Email
hollanda4@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 225 10684
Yr Athro Jane Hopkinson

Yr Athro Jane Hopkinson

Athro Nyrsio a Gofal Canser Rhyngddisgyblaethol Velindre

Email
hopkinsonjb@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 88562
David Hughes

David Hughes

Ffotograffydd Clinigol (Pg Cert)

Siarad Cymraeg
Email
hughesdj2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 88703
Suzanne Hughes

Suzanne Hughes

Uwch-ddarlithydd: Nyrsio Oedolion, Rhaglen Rheolwr (BN)

Email
hughessj3@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 88698
Yr Athro Billie Hunter

Yr Athro Billie Hunter

Athro Bydwreigiaeth y Coleg Bydwreigiaeth Brenhinol (RCM)

Email
hunterb1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 88564
Heather Hurst

Heather Hurst

Darlithydd: Therapi Galwedigaethol

Email
hursth@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 225 10488
John Hyde

John Hyde

Darlithydd: Iechyd Meddwl , Anableddau Dysgu a Gofal Seicogymdeithasol

Email
hydejp1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87837