Ewch i’r prif gynnwys

Staff Academaidd

Janice Campsie

Janice Campsie

Darlithydd: Nyrsio Oedolion ac Arweinydd Addasrwyd i Ymarfer 

Email
campsiej@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87824
Dr Judith Carrier

Dr Judith Carrier

Darllennydd: Nyrsio Gofal Sylfaenol ac Iechyd y Cyhoedd

Email
carrierja@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 88690
Jessica Case-Stevens

Jessica Case-Stevens

Darlithydd: Bydwreigiaeth

Email
case-stevensj@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 225 10674
Evangelos Chachos

Evangelos Chachos

Research Assistant

Email
chachose@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 7921
Erica Chivers

Erica Chivers

Darlithydd: Radiotherapi ac Arweinydd Addasrwydd i Ymarfer

Email
chiverse1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87702
Maria Clarke

Maria Clarke

Darlithydd: Therapi Galwedigaethol

Email
clarkeml1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87746
Yr Athro Teena Clouston

Yr Athro Teena Clouston

Athro - Therapi Galwedigaethol

Email
cloustontj@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87759
Nina Cogger

Nina Cogger

Darlithydd: Therapi Galwedigaethol

Email
coggernj@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87791
Yr Athro Molly Courtenay

Yr Athro Molly Courtenay

Athro Gwyddorau Iechyd

Email
courtenaym@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 88566
Dr Nick Courtier

Dr Nick Courtier

Uwch-Ddarlithydd: Radiotherapi

Email
courtiern@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87566
Lara Cowpe

Lara Cowpe

Darlithydd: Therapi Galwedigaethol

Email
cowpel1@caerdydd.ac.uk
Telephone
029 225 10490
Dr Tomasz Cudejko

Dr Tomasz Cudejko

Ymchwilydd Ol-Ddoethurol

Email
cudejkot@caerdydd.ac.uk