Ewch i’r prif gynnwys

Staff Academaidd

Dr Jessica Baillie

Dr Jessica Baillie

Darlithydd: Nyrsio Oedolion

Email
bailliej2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 206 87783
Dwynwen Barklam

Dwynwen Barklam

Darlithydd: Plant a Phobl Ifanc

Email
barklama@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 88711
Karen Bayliss

Karen Bayliss

Darlithydd Cyswllt: Therapi Galwedigaethol

Email
baylissk@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87828
Geinor Bean

Geinor Bean

Darlithydd: Nyrsio Oedolion

Email
beang2@caerdydd.ac.uk
Telephone
029 206 87717
Michele Bell

Michele Bell

Darlithydd Cysylltiol: Nyrsio Oedolion

Email
bellmm2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0) 225 11678
Judith Benbow

Judith Benbow

Uwch-ddarlithydd: Nyrsio Oedolion ac Arweinydd Symudedd Myfyrwyr

Email
benbowja@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87694
Amy Bendall

Amy Bendall

Uwch-Ddarlithydd : Ffisiotherapi

Email
bendalla@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 7750
Dr Clare Bennett

Dr Clare Bennett

Uwch-Ddarlithydd: Nyrsio Oedolion

Email
bennettc13@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 225 10818
Paul Bickerstaffe

Paul Bickerstaffe

Darlithydd: Iechyd Meddwl , Anableddau Dysgu a Gofal Seicogymdeithasol

Email
bickerstaffep@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87763
Dr Sian Bill

Dr Sian Bill

Darlithydd: Plant a Phobl Ifanc

Email
bills1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 7721
Dr Joanne Blake

Dr Joanne Blake

Cysylltiad Ymchwil

Email
blakej@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87256
Madeleine Boots

Madeleine Boots

Darlithydd: Ffisiotherapi

Email
bootsm1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87567
Elizabeth Bowring-Lossock

Elizabeth Bowring-Lossock

Darlithydd: Iechyd Meddwl , Anableddau Dysgu a Gofal Seicogymdeithasol

Email
bowring-lossockeg@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 7748
Alexander Bradbury

Alexander Bradbury

Darlithydd: Arferion yr Adran Lawfeddygol

Email
bradburya1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 225 10688
Jerry Bray

Jerry Bray

Darlithydd: Nyrsio Oedolion

Email
bray@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87824
Bethan Bridges

Bethan Bridges

Darlithydd: Nyrsio Oedolion

Email
bridgesb1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87768
Mandy Brimble

Mandy Brimble

Uwch-ddarlithydd: Nyrsio Plant a Phobl Ifanc

Email
brimblemj@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87701
Dr Paul Brown

Dr Paul Brown

Uwch-ddarlithydd

Email
brownpn@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87764
Tricia Brown

Tricia Brown

Athro Clinigol: Nyrsio Oedolion

Email
brownp9@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87661
Yr Athro Christine Bundy

Yr Athro Christine Bundy

Athro Meddygaeth Ymddygiadol

Email
bundyec@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87842
Lesley Butcher

Lesley Butcher

Darlithydd: Nyrsio Oedolion

Email
butcherl3@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 1674
Dr Kate Button

Dr Kate Button

Darllennydd

Email
buttonk@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 206 87734