Ewch i’r prif gynnwys

Pobl

Mae staff y Sefydliad Ymchwil Systemau Ynni yn dod o bob rhan o'r Brifysgol.

Mae ein hymchwilwyr yn dod o ystod eang o gefndiroedd a disgyblaethau, sy'n ein helpu i gyflawni agwedd wirioneddol amrywiol i'n hymchwil. Mae ein timoedd ymchwil yn helpu i archwilio systemau ynni o agweddau gwahanol.  

Cyfarwyddwr y Sefydliad Ymchwil

Phil Bowen

Yr Athro Philip J Bowen

Professor

Email:
bowenpj@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4688
Professor Phillip Jones

Yr Athro Phillip Jones

Cadeirydd Gwyddoniaeth Pensaernïol a Chadeirydd y Sefydliad Ymchwil Carbon isel (LCRI)

Email:
jonesp@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4078

Tîm Ymchwil

Tiago Alves

Dr Tiago Alves

Darlithydd Gwyddorau'r Ddaear

Email:
alvest@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6754
Dr Richard Cowell

Yr Athro Richard Cowell

Darllenydd mewn Polisi Amgylcheddol a Chynllunio

Email:
cowellrj@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6684

Dr Christina Demski

Lecturer

Email:
demskicc@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6020
Dr Oleg Golubchikov

Dr Oleg Golubchikov

Uwch Ddarlithydd mewn Daearyddiaeth Ddynol

Email:
golubchikovo@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 9310
Manu Haddad

A (Manu) Haddad

Professor

Email:
haddad@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5904
Karen Henwood

Yr Athro Karen Henwood

Darlithydd

Email:
henwoodk@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0) 29 2087 4678
alt

Nick Jenkins

Professor

Email:
jenkinsn6@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4428
Calvin Jones

Yr Athro Calvin Jones

Professor of Economics

Email:
jonesc24@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5470

Yr Athro Max Munday

Director of Welsh Economy Research Unit

Email:
mundaymc@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5089
Prof Damien Murphy

Yr Athro Damien Murphy

Athro Cemeg Ffisegol

Email:
murphydm@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5850
Prof Nick Pidgeon

Yr Athro Nick Pidgeon

Athro Seicoleg Amgylcheddol, Cyfarwyddwr Grŵp Ymchwil Deall Risg.

Email:
pidgeonn@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4567
Professor Yacine Rezgui

Yr Athro Yacine Rezgui

Professor

Email:
rezguiy@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5719
Karin

Yr Athro Karin Wahl-Jorgensen

Director of Research Development and Environment

Email:
wahl-jorgensenk@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 208 79414