Ewch i’r prif gynnwys

Pobl

Roedd y Sefydliad Ymchwil Systemau Ynni ar agor rhwng 2015 a 2021. Mae'r dudalen hon yn dangos gwaith y sefydliad yn y gorffennol. Nid yw'n cael ei monitro na'i diweddaru.

Cyd-gyfarwyddwr y Sefydliad

Yr Athro Phillip Jones

Yr Athro Phillip Jones

Cadeirydd Gwyddoniaeth Pensaernïol a Chadeirydd y Sefydliad Ymchwil Carbon isel (LCRI)

Email
jonesp@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4078

Tîm ymchwil

Pensaernïaeth

Yr Athro Ian Knight

Yr Athro Ian Knight

Professor

Email
knight@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5496

Busnes ac economeg

Picture of Maxim Munday

Yr Athro Maxim Munday

Director of Welsh Economy Research Unit

Telephone
+44 29208 75089
Email
MundayMC@caerdydd.ac.uk

Cemeg

Picture of Duncan Wass

Yr Athro Duncan Wass

Director of the Cardiff Catalysis Institute

Telephone
+44 29208 70826
Email
WassD@caerdydd.ac.uk

Gwyddorau'r ddaear

Peirianneg

Picture of Liana Cipcigan

Yr Athro Liana Cipcigan

Athro Trydaneiddio Trafnidiaeth a Gridiau Smart

Telephone
+44 29208 70665
Email
CipciganLM@caerdydd.ac.uk
Picture of Jianzhong Wu

Yr Athro Jianzhong Wu

Pennaeth yr Ysgol, Peirianneg.

Telephone
+44 29208 70668
Email
WuJ5@caerdydd.ac.uk

Daearyddiaeth a chynllunio

Picture of Richard Cowell

Yr Athro Richard Cowell

Professor of Environmental Policy and Planning, Director of Research and Innovation

Telephone
+44 29208 76684
Email
CowellRJ@caerdydd.ac.uk
Picture of Oleg Golubchikov

Yr Athro Oleg Golubchikov

Athro Daearyddiaeth Ddynol, Cyfarwyddwr Ymchwil Ôl-raddedig

Telephone
+44 29208 79310
Email
GolubchikovO@caerdydd.ac.uk

Y gwyddorau cymdeithasol

Dr Christopher Groves

Dr Christopher Groves

Research Associate (Cesagen)

Email
grovesc1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0) 29 2087 0466

Seicoleg

Picture of Nicholas Pidgeon

Yr Athro Nicholas Pidgeon

Athro Seicoleg Amgylcheddol, Cyfarwyddwr Grŵp Ymchwil Deall Risg.

Telephone
+44 29208 74567
Email
PidgeonN@caerdydd.ac.uk