Ewch i’r prif gynnwys

Staff ymchwil

Yr Athro Robin Attfield

Yr Athro Robin Attfield

Professor

Email
attfieldr@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 20688730
Yr Athro Susan Baker

Yr Athro Susan Baker

Professor

Email
bakerscm@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5237
Yr Athro Mike Bruford

Yr Athro Mike Bruford

Professor / Research Division Leader (Organisms and Environment) / Royal Society Wolfson Merit Award Researcher

Email
brufordmw@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4312
Yr Athro Terry Chapin

Yr Athro Terry Chapin

Honorary Distinguished Professor

Email
terry.chapin@alaska.edu
Dr Crispin Cooper

Dr Crispin Cooper

Research Associate

Email
cooperch@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0) 29 2087 6072
Dr Leanne Cullen-Unsworth

Dr Leanne Cullen-Unsworth

Research Fellow

Email
cullen-unsworthlc@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0) 29 2087 9366
Dr Ella Furness

Dr Ella Furness

Research Associate (PLACE)

Email
furnessej@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 8842
Dr Yi Gong

Dr Yi Gong

Research Fellow

Email
gongy2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0) 29 2087 0955
Dr T.C. Hales

Dr T.C. Hales

Lecturer

Email
halest@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4329
Yr Athro Ian Hall

Yr Athro Ian Hall

Pennaeth yr Ysgol ac Athro Ymchwil

Email
hall@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5612 / +44 (0)29 2087 6689
Dr Sara MacBride-Stewart

Dr Sara MacBride-Stewart

Lecturer

Email
macbride-stewarts@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29208 76354
Dr Brian MacGillivray

Dr Brian MacGillivray

Research Fellow

Email
macgillivraybh@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0) 29 2087 6132
Yr Athro Terry Marsden

Yr Athro Terry Marsden

Professor of Environmental Policy and Planning

Email
marsdentk@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5736
Dr Abid Mehmood

Dr Abid Mehmood

Research Fellow, Sustainable Places Research Institute

Email
mehmooda1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29208 76232
Dr Poppy Nicol

Dr Poppy Nicol

Research Associate

Email
nicolp@caerdydd.ac.uk
Yr Athro Ken Peattie

Yr Athro Ken Peattie

Head of Marketing and Strategy, Professor of Marketing and Strategy, Director of BRASS

Email
peattie@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 20879691
Yr Athro Nick Pidgeon

Yr Athro Nick Pidgeon

Athro Seicoleg Amgylcheddol, Cyfarwyddwr Grŵp Ymchwil Deall Risg.

Email
pidgeonn@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4567
Dr Hannah Pitt

Dr Hannah Pitt

Research Associate (PLACE)

Email
pitth2@caerdydd.ac.uk
Telephone
(0) 29 2087 9632
Matthew Quinn

Matthew Quinn

Distinguished Visiting Fellow

Siarad Cymraeg
Email
quinnmj1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0) 29 22510068
Yr Athro Yacine Rezgui

Yr Athro Yacine Rezgui

Professor

Email
rezguiy@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5719
Dr Angelina Sanderson Bellamy

Dr Angelina Sanderson Bellamy

Research Associate (PLACE)

Email
bellamya1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5045
Yr Athro Chris Tweed

Yr Athro Chris Tweed

Pennaeth yr Ysgol, Cadair Dylunio Cynaliadwy

Email
tweedac@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6207