Ewch i’r prif gynnwys

Staff y sefydliad

Susan (Sue) Cody

Susan (Sue) Cody

Administrator, Joint Wales Environment, Research and Evidence Platform

Email
codys1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0) 7384 878551
Dr Jennifer Nia Geroni

Dr Jennifer Nia Geroni

Director, Environment Platform Wales

Email
geronij@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0) 7384 878550
Steven Goundrey

Steven Goundrey

Administrative Assistant

Siarad Cymraeg
Email
goundreys@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 20879271
Dr T.C. Hales

Dr T.C. Hales

Cyfarwyddwr, Sefydliad Ymchwil Mannau Cynaliadwy a Darllenydd

Email
halest@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4329
Alys Morris

Alys Morris

Communications Officer

Email
morrisa18@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)2920 879662
Siân Stephen

Siân Stephen

Rheolwr Athrofa

Siarad Cymraeg
Email
stephens@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0) 29 2087 6296
Ruth Taylor

Ruth Taylor

Communications Officer

Email
taylorr28@caerdydd,ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0066