Ewch i’r prif gynnwys

Staff Academaidd

Mae'r cynnwys hwn ar gael yn Saesneg yn unig.

Sara Macbride Stewart

Dr Sara MacBride-Stewart

Lecturer

Email:
macbride-stewarts@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 76354

Dr Sarah MacDonald

Research Associate, DECIPHer

Email:
macdonalds@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 9164
Dawn Mannay

Dr Dawn Mannay

Lecturer in Social Sciences (Psychology)

Siarad Cymraeg
Email:
mannaydi@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0) 29 2087 4774
Nina Maxwell

Dr Nina Maxwell

Research Associate

Email:
maxwelln2@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2251 0944

Laura Mayhew-Manistre

Research Assistant, CASCADE

Email:
mayhewmanistrel@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6319

Dr Linda McConnon

Research Associate, DECIPHer

Email:
mcconnonl@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 9876
Dr Abid Mehmood

Dr Abid Mehmood

Research Fellow, Sustainable Places Research Institute

Email:
mehmooda1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 76232
.

Melissa Meindl

Research Assistant, CASCADE

Email:
meindlm@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2251 0953
Emmajane Milton

Emmajane Milton

Lead Mentor, MEP

Email:
miltone@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0398

Dr Kate Moles

Lecturer

Email:
molesk@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 75155
Dr Graham Moore

Dr Graham Moore

Research Fellow, DECIPHer

Email:
mooreg@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5387
morgan-alexandra

Dr Alexandra Morgan

Lecturer/ Programme Co-ordinator Masters in Educational Practice

Email:
morgana24@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5040

Dr Kelly Morgan

Research Associate, DECIPHer

Email:
morgank22@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 2087 0296
Esther Muddiman

Dr Esther Muddiman

Research Assistant

Email:
muddimanek@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0) 29 2087 0985
Simon Murphy

Yr Athro Simon Murphy

Athro Gwella Iechyd Cyhoeddus, Prif Archwiliwr (PI) ar gyfer PHIRN a Chyd-Gyfarwyddwr Caerdydd ar gyfer DECIPHer

Email:
murphys7@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 79144