Ewch i’r prif gynnwys

Staff Academaidd

Mae'r cynnwys hwn ar gael yn Saesneg yn unig.

Dr Sara MacBride-Stewart

Dr Sara MacBride-Stewart

Lecturer

Email
macbride-stewarts@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29208 76354
Dr Sarah MacDonald

Dr Sarah MacDonald

Research Associate, DECIPHer

Email
macdonalds@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 9164
Dr Dawn Mannay

Dr Dawn Mannay

Lecturer in Social Sciences (Psychology)

Siarad Cymraeg
Email
mannaydi@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0) 29 2087 4774
Dr Nina Maxwell

Dr Nina Maxwell

Research Associate

Email
maxwelln2@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0944
Laura Mayhew-Manistre

Laura Mayhew-Manistre

Research Assistant, CASCADE

Email
mayhewmanistrel@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6319
Dr Abid Mehmood

Dr Abid Mehmood

Research Fellow, Sustainable Places Research Institute

Email
mehmooda1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29208 76232
Melissa Meindl

Melissa Meindl

Research Assistant, CASCADE

Email
meindlm@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0953
Dr Fabricio Mendes Fialho

Dr Fabricio Mendes Fialho

Lecturer

Email
mendesfialhof@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 208 79673
Emmajane Milton

Emmajane Milton

Lead Mentor, MEP

Email
miltone@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0398
Dr Kate Moles

Dr Kate Moles

Lecturer

Email
molesk@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29208 75155
Dr Graham Moore

Dr Graham Moore

Research Fellow, DECIPHer

Email
mooreg@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5387
Dr Alexandra Morgan

Dr Alexandra Morgan

Lecturer/ Programme Co-ordinator Masters in Educational Practice

Email
morgana24@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5040
Dr Kelly Morgan

Dr Kelly Morgan

Research Associate, DECIPHer

Email
morgank22@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0)29 2087 0296
Dr Esther Muddiman

Dr Esther Muddiman

Research Assistant

Email
muddimanek@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0) 29 2087 0985
Yr Athro Simon Murphy

Yr Athro Simon Murphy

Athro Gwella Iechyd Cyhoeddus, Prif Archwiliwr (PI) ar gyfer PHIRN a Chyd-Gyfarwyddwr Caerdydd ar gyfer DECIPHer

Email
murphys7@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29208 79144