Ewch i’r prif gynnwys

Manylion cyswllt y gweinyddwr cwynion

Os oes gennych gwestiwn am wneud cwyn, cysylltwch â’r gweinyddwr cwynion:

Colegau

ColegEbostRhif ffôn
Gwyddorau Biofeddygol a Bywydcoblsstudentcomplaints@caerdydd.ac.uk+44 (0)29 2068 8877
Gwyddorau Ffisegol a Pheiriannegcopsestudentcomplaints@caerdydd.ac.uk+44 (0)29 2087 4944

Y Celfyddydau, Y Dyniaethau a'r Gwyddorau Cymdeithasol

cahssstudentcomplaints@caerdydd.ac.uk+44 (0)29 2087 6529 

Ysgolion

YsgolEbostRhif ffôn
Pensaernïaetharchistudentcomplaints@caerdydd.ac.uk+44 (0)29 2087 5970
Biowyddoraubiosistudentcomplaints@caerdydd.ac.uk+44 (0)29 2087 6107
+44 (0)29 2087 5243
Busnescarbsstudentcomplaints@caerdydd.ac.uk+44 (0)29 2087 5209
+44 (0)29 2068 8019
Cemegchemystudentcomplaints@caerdydd.ac.uk+44 (0)29 2087 4079
+44 (0)29 2087 0740
Cyfrifiadureg a Gwybodegcomscstudentcomplaints@caerdydd.ac.uk+44 (0)29 2087 6906
Deintyddiaethdentlstudentcomplaints@caerdydd.ac.uk+44 (0)29 2074 4223
Gwyddorau'r Ddaear a'r Môrearthstudentcomplaints@caerdydd.ac.uk+44 (0)29 2087 4335
Peiriannegenginstudentcomplaints@caerdydd.ac.uk+44 (0)29 2087 5859
+44 (0)29 2087 4930
Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaethencapstudentcomplaints@caerdydd.ac.uk+44 (0)29 2087 4503
+44 (0)29 2087 4025
Daearyddiaeth a Chynlluniocplanstudentcomplaints@caerdydd.ac.uk+44 (0)29 2087 6087
+44 (0)29 2087 6131
Gwyddorau Gofal Iechydhcarestudentcomplaints@caerdydd.ac.uk+44 (0)29 2068 8553
Hanes, Archaeoleg a Chrefyddsharestudentcomplaints@caerdydd.ac.uk+44 (0)29 2087 4307
Newyddiaduraeth, y Cyfryngau ac Astudiaethau Diwylliannoljomecstudentcomplaints@caerdydd.ac.uk+44 (0)29 2087 6186
Y Gyfraith a Gwleidyddiaethlawplstudentcomplaints@caerdydd.ac.uk+44 (0)29 2087 6660
+44 (0)29 2087 4359
+44 (0)29 2087 4201
+44 (0)29 2087 5460
Mathemategmathsstudentcomplaints@caerdydd.ac.uk+44 (0)29 2087 4813
+44 (0)29 2087 0694
Meddygaethmedicstudentcomplaints@caerdydd.ac.uk+44 (0)29 2068 8104
+44 (0)29 2068 7053
Ieithoedd Modernmlangstudentcomplaints@caerdydd.ac.uk+44 (0)29 2087 4820
Cerddoriaethmusicstudentcomplaints@caerdydd.ac.uk+44 (0)29 2087 0932
Optometreg a Gwyddorau'r Golwgoptomstudentcomplaints@caerdydd.ac.uk+44 (0)29 2087 9048
+44 (0)29 2087 6163
Fferylliaeth a Gwyddorau Fferyllolphrmystudentcomplaints@caerdydd.ac.uk+44 (0)29 2087 0132
Ffiseg a Seryddiaethphysxstudentcomplaints@caerdydd.ac.uk+44 (0)29 2087 6457
Addysg Meddygol a Deintyddol Ôl-raddedigpgmdestudentcomplaints@caerdydd.ac.uk+44 (0)29 2068 7579
+44 (0)29 2068 7258
Seicolegpsychstudentcomplaints@caerdydd.ac.uk+44 (0)29 2087 6034
+44 (0)29 2087 4689
+44 (0)29 2087 9416
+44 (0)29 2087 5267
Gwyddorau Cymdeithasolsocsistudentcomplaints@caerdydd.ac.uk+44 (0)29 2087 5333
+44 (0)29 2087 9051
Cymraegcwynionmyfyrwyrcymraeg@caerdydd.ac.uk+44 (0)29 2087 5659

Gwasanaethau proffesiynol

Gwasanaethau ProffesiynolEbostRhif ffôn
Gwasanaethau Academaidd a Chefnogi Myfyrwyracsssstudentcomplaints@caerdydd.ac.uk+44 (0)29 2087 9189
Addysg Barhaus a Phroffesiynollearnstudentcomplaints@caerdydd.ac.uk+44 (0)29 2087 6051
+44 (0)29 2087 5233
+44 (0)29 2087 5264
Cyfathrebu a Marchnatacommsstudentcomplaints@caerdydd.ac.uk 
Datblygu a Chysylltiadau Cynfyfyrwyrdevarstudentcomplaints@caerdydd.ac.uk 
Adran Rhaglenni Iaith Saesnegelpstudentcomplaints@caerdydd.ac.uk +44 (0)29 2087 6606
Ystadauestatstudentcomplaints@caerdydd.ac.uk 
Cyllid fincestudentcomplaints@caerdydd.ac.uk+44 (0)29 2087 4861
+44 (0)29 2087 4442
Adnoddau Dynol (HR)humrsstudentcomplaints@caerdydd.ac.uk 
TG a Rheoli Rhaglenniitstudentcomplaints@caerdydd.ac.uk 
Llyfrgelloeddlibrarystudentcomplaints@caerdydd.ac.uk+44 (0)29 2087 5675

Gwasanaethau Ymchwil ac Arloesi

risstudentcomplaints@caerdydd.ac.uk+44 (0)29 2087 4837
Cynllunio Strategol a Llywodraethudospgstudentcomplaints@caerdydd.ac.uk+44 (0)29 2087 9351