Cyswllt

Byddwn yn helpu i drosi arbenigedd, ymchwil a gwybodaeth yn hyfforddiant ymarferol ac effeithiol.

Yr Uned Datblygu Proffesiynol Parhaus

Ein tîm

Jess Gasson

Jessica Gasson

Project Officer

Email:
gassonj@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 2087 6342
Mukta Khan

Mukta Khan

Administrative Assistant

Email:
khanm39@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 9463
Claire Scott

Claire Scott

Marketing and Communications Officer

Email:
scottc13@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4560
Clare Sinclair

Clare Sinclair

Head of Continuing Professional Development Unit

Email:
sinclairc@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5451
Charlotte Stephenson

Charlotte Stephenson

Business Development Manager - College of Biomedical and Life Sciences

Email:
stephensoncj1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4953
Katie Sunderland CPD

Kate Sunderland

Business Development Manager – College of Physical Sciences and Engineering

Email:
sunderlandk@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 9119
Phil Swan

Phil Swan

Business Development Manager

Email:
swanp1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4638
Gail Thomas

Gail Thomas

Administrative Officer

Email:
thomasgl4@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5274
Customer Service Excellence

Rhagoriaeth Gwasnaeth Cwsmeriaid

Mae'r Uned DPP yn falch o fod yn ddeiliaid safon Rhagoriaeth Gwasanaeth Cwsmeriaid.

Rydym wedi ymrwymo i ddarparu gwasnaeth sy'n groesawgar, dibynadwy ac sy'n mynd tu hwnt i ddisgwyliadau cwsmeriaid.