Ewch i’r prif gynnwys

Gwobrau Blwyddyn 3 MBBCh

Llongyfarchiadau i’r holl fyfyrwyr sydd wedi derbyn gwobrau i gydnabod eu llwyddiannau academaidd ar eu cyrsiau.

Caiff llawer o fyfyrwyr eu cydnabod hefyd am eu proffesiynoldeb wrth ddelio â sefyllfaoedd anodd, fel helpu aelodau’r cyhoedd neu gyd-fyfyrwyr trwy greu datblygiadau arloesol i gefnogi dysgu eu cyfoedion.

Y Gwobrau

Tystysgrif Teilyngdod Blwyddyn 3

Yr 20% uchaf o’u grŵp blwyddyn

Marium Aljareh
Syfe Azooz
Megan Barker
Alexander Barrow
Ravanth Baskaran
Ella Broadbent
Sofia Brown-Ojeda
Rosa Burston
Megan Cherry
Nishaanth Dalavaye
Upasana Das
Kiran Datta
Aarij Elahi
Rona Fishburn
Ronan Fitzgerald
Eu Fang Foo
Opeyemi Gbadegesin
Gloria George
Katherine Gilbert
Harriet Gould
Lucy Griffin
Sophie Griffiths
Sami Hamsho
Isabelle Harris
Elsa Harte
Daisy Holmes
Francesca Hopkins
Arouba Imtiaz
Charlie Jeffkins
Hanna Jegina
Megan Jenkins
Ffion Jones
Bismah Kazi
Miray Kirollos
Madeleine Lacy
Jamie Lawrence
Aled Lester
Kerry Leyton
Olivia MacKay
Sibonokuhle Moyo
Srinjay Mukhopadhyay
Jessica Parker-Edwards
Movin Peramuna Gamage
Naomi Potts
Gregor Ramage
Angharad Treharne-Jones
Anjali Trivedi
Hannah Turberville
Megan Wallace
Devon Ward
Megan Ward
Calum Williams
Harriet Williams
Poppy Winfield
Jasmine Wood

Tystysgrif Teilyngdod (Portffolio Hydredol Claf) Blwyddyn 3

Perfformiad yr 20% uchaf mewn Portffolio Hydredol Claf

Lei Alcazaren
Marium Aljareh
Syfe Azooz
Megan Barker
Eloise Bell
Aparna Biju
Carolin Birkenfeld
Ella Broadbent
Rosa Burston
Freya Carter
Oliver Charman
Anam Choudhry
Olivia Clarke
Elizabeth Crudge
Megan Dafydd
Nishaanth Dalavaye
Katherine Davies
Mari Davies
Megan Dunlop
Caleb Elliott
Susanna Enongene
Bethia Evans
Ronan Fitzgerald
Anna Gaspar
Katherine Gilbert
Eleanor Gurr
Lucy Hall
Arouba Imtiaz
Rahatul Islam
Mia Jones
Sesha Kanagasabai
Olubukunmi Kogbe
Sirsha Kundu
Aled Lester
Rebecca Lipscomb
Tamsin Mantel-Cooper
Aikaterini
Markogiannopoulou
James Matthews
Natalie McKendry
Oran McNally
Huda Mohammed
Ellen Nelson-Rowe
Setthasorn Ooi
Eleanor Openshaw
Katherine Palmer
Akshaye Patel
Kimberley Phiri
Trevor Pinchemain
Lowri Ratti
Cathryn Rees
Victoria Reid
Emilia Saudella
Jack Simpson
Joshua Sinclair
Megan Wallace
Devon Ward
Martha Whitefoord
Kate Wilkins
Thomas Zielinski

Oriel luniau o enillwyr gwobrau / pobl a enwebwyd ar gyfer gwobrau

Llawlyfr Surgam

Llawlyfr Surgam 2022

Dathlu Rhagoriaeth yn yr Ysgol Meddygaeth.