Ewch i’r prif gynnwys

Staff ymchwil craidd

Open Source Analytics, Communications Research

Yr Athro Kate L. Daunt (née Reynolds)

Yr Athro Kate L. Daunt (née Reynolds)

Reader in Marketing

Email
dauntk@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0) 29 2087 6794
Dr Helen Innes

Dr Helen Innes

Research Associate, UPSI

Email
innesh@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29208 75440
David Tuxworth

David Tuxworth

Research Assistant

Email
tuxworthdt@caerdydd.ac.uk

Grŵp ymchwilio i drais

No profile image

Joseph Redfern

Research student

Email
redfernjm@caerdydd.ac.uk
Yvette Amos

Yvette Amos

Research Administrator

Email
amosy@caerdydd.ac.uk
Yr Athro Kent Matthews

Yr Athro Kent Matthews

Sir Julian Hodge Professor of Banking and Finance

Email
matthewsk@caerdydd.ac.uk
Telephone
029 2087 5855
Yr Athro Peter Morgan

Yr Athro Peter Morgan

Reader in Quantitative Analysis

Email
morganph@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5727
Yr Athro Jonathan Shepherd

Yr Athro Jonathan Shepherd

Athro mewn Llawdriniaeth y Geg, Genau a'r Wyneb

Email
shepherdjp@caerdydd.ac.uk
Yr Athro Vaseekaran Sivarajasingam

Yr Athro Vaseekaran Sivarajasingam

Darllenydd

Email
sivarajasingam@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2074 2441
John Wells

John Wells

Honorary Clinical Teacher

Email
wellsjp@caerdydd.ac.uk

Cynghrair Dechnoleg Ryngwladol ar gyfer Gwyddoniaeth Gwybodaeth a Dadansoddeg Ddosbarthedig (DAIS ITA)

No profile image

Laura D'Arcy

Research student

Email
darcyl@caerdydd.ac.uk
No profile image

Liam Hiley

Research student

Email
hileyl@caerdydd.ac.uk
No profile image

Harrison Taylor

Research student

Email
taylorh23@caerdydd.ac.uk
No profile image

David Braines

Research student

Email
brainesds@caerdydd.ac.uk
No profile image

Lauren Hudson

Research student

Email
hudsonl1@caerdydd.ac.uk
No profile image

Rhodri Morris

Research student

Email
morrisrl6@caerdydd.ac.uk
Christopher Simpkin

Christopher Simpkin

Research Associate

Yr Athro Ian Taylor

Yr Athro Ian Taylor

Reader

Email
taylorij1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0109
Dr Liam Turner

Dr Liam Turner

Research Fellow/Associate

Email
turnerl9@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0011
Yr Athro Roger Whitaker

Yr Athro Roger Whitaker

College Dean of Research
Professor of Mobile and Social Computing

Email
whitakerrm@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 6999