Ewch i’r prif gynnwys

Staff ymchwil craidd

Sefydliad y Prifysgol ar Wyddorau'r Heddlu

Bethan Davies

Bethan Davies

Research Assistant, UPSI

Email:
daviesba1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5440
Andrew Dawson

Andrew Dawson

Research Associate

Email:
dawsona3@caerdydd.ac.uk
Diyana Dobreva

Diyana Dobreva

Research Assistant

Email:
dobrevad1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2251 0432

Daniel Grinnell

Research Associate

Email:
grinnelld@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5160
Helen Innes

Dr Helen Innes

Research Associate, UPSI

Email:
innesh@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 75440
Trudy Lowe

Trudy Lowe

Research Fellow, UPSI

Email:
lowet@caerdydd.ac.uk
Telephone:
(0)29 2087 5440

Dr Colin Roberts

Operations Manager, UPSI

Email:
robertsc10@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 75440
David Rogers

David Rogers

Research Fellow/Associate

Email:
rogersdm1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29225 10007

Grŵp ymchwilio i drais

Image of Britt Hallingberg

Dr Britt Hallingberg

Cydymaith Ymchwil, Treialon Cymunedol, DECIPHer

Email:
hallingbergbe@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0) 29 2087 9164
Kent Matthews

Yr Athro Kent Matthews

Sir Julian Hodge Professor of Banking and Finance

Email:
matthewsk@caerdydd.ac.uk
Telephone:
029 2087 5855
Peter Morgan

Dr Peter Morgan

Reader in Quantitative Analysis

Email:
morganph@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5727
Vaseekaran Sivarajasingham

Dr Vaseekaran Sivarajasingam

Darllenydd

Email:
sivarajasingam@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2074 2441

Cynghrair Dechnoleg Ryngwladol ar gyfer Gwyddoniaeth Gwybodaeth a Dadansoddeg Ddosbarthedig (DAIS ITA)

Dr Walter Colombo

Research Fellow/Associate

Email:
colombog@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2251 0010

Daniel Harborne

Research Assistant, Crime and Security Research Institute

Email:
harborned@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2251 0012

Yr Athro Ian Taylor

Reader

Email:
taylorij1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0109
Liam Turner

Dr Liam Turner

Research Fellow/Associate

Email:
turnerl9@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2251 0011