Ewch i’r prif gynnwys

Staff ymchwil craidd

Sefydliad y Prifysgol ar Wyddorau'r Heddlu

Bethan Davies

Bethan Davies

Research Assistant, UPSI

Email
daviesba1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5440
Andrew Dawson

Andrew Dawson

Research Associate

Email
dawsona3@caerdydd.ac.uk
Diyana Dobreva

Diyana Dobreva

Research Assistant

Email
dobrevad1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0432
Daniel Grinnell

Daniel Grinnell

Research Associate

Email
grinnelld@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5160
Dr Helen Innes

Dr Helen Innes

Research Associate, UPSI

Email
innesh@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29208 75440
Trudy Lowe

Trudy Lowe

Research Fellow, UPSI

Email
lowet@caerdydd.ac.uk
Telephone
(0)29 2087 5440
Dr Colin Roberts

Dr Colin Roberts

Operations Manager, UPSI

Email
robertsc10@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29208 75440
David Rogers

David Rogers

Research Fellow/Associate

Email
rogersdm1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 29225 10007

Grŵp ymchwilio i drais

Dr Britt Hallingberg

Dr Britt Hallingberg

Cydymaith Ymchwil, Treialon Cymunedol, DECIPHer

Email
hallingbergbe@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44(0) 29 2087 9164
Yr Athro Kent Matthews

Yr Athro Kent Matthews

Sir Julian Hodge Professor of Banking and Finance

Email
matthewsk@caerdydd.ac.uk
Telephone
029 2087 5855
Dr Peter Morgan

Dr Peter Morgan

Reader in Quantitative Analysis

Email
morganph@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5727
Dr Vaseekaran Sivarajasingam

Dr Vaseekaran Sivarajasingam

Darllenydd

Email
sivarajasingam@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2074 2441
John Wells

John Wells

Honorary Clinical Teacher

Email
wellsjp@caerdydd.ac.uk

Cynghrair Dechnoleg Ryngwladol ar gyfer Gwyddoniaeth Gwybodaeth a Dadansoddeg Ddosbarthedig (DAIS ITA)

Dr Walter Colombo

Dr Walter Colombo

Research Fellow/Associate

Email
colombog@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0010
Daniel Harborne

Daniel Harborne

Research Assistant, Crime and Security Research Institute

Email
harborned@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0012
Yr Athro Ian Taylor

Yr Athro Ian Taylor

Reader

Email
taylorij1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0109
Dr Liam Turner

Dr Liam Turner

Research Fellow/Associate

Email
turnerl9@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2251 0011