Ewch i’r prif gynnwys

Staff ymchwil

John Chester

Yr Athro John Chester

Research Theme Lead - Cancer

Email:
chesterjd@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2074 4367
Mark Gumbleton

Yr Athro Mark Gumbleton

Athro Therapiwteg Arbrofol a Chyfarwyddwr Ymchwil

Email:
gumbleton@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5449
Professor Jeremy Hall

Yr Athro Jeremy Hall

Director, Neurosciences & Mental Health Research Institute

Email:
hallj10@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0) 29 20 688 342
Kerry Hood

Yr Athro Kerry Hood

Director - Centre for Trials Research

Email:
hoodk1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 7163
Simon Jones

Yr Athro Simon Jones

Chair

Email:
jonessa@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 7325
Professor Peter Kille

Yr Athro Peter Kille

Cyfarwyddwr Mentrau Biolegol

Email:
kille@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4507
Shantini Paranjothy

Yr Athro Shantini Paranjothy

Clinical Senior Lecturer

Email:
paranjothys@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 7245
Phil Stephens

Yr Athro Phil Stephens

Deon Rhyngwladol ac Ymgysylltu y Coleg, Athro Bioleg Celloedd

Email:
stephensp@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2074 2529
Ian Weeks

Yr Athro Ian Weeks

Dean of Clinical Innovation

Email:
weeksi@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2074 4656