Ewch i’r prif gynnwys

Staff ymchwil

Yr Athro John Chester

Yr Athro John Chester

Research Theme Lead - Cancer

Email
chesterjd@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2074 4367
Yr Athro Mark Gumbleton

Yr Athro Mark Gumbleton

Athro Therapiwteg Arbrofol a Chyfarwyddwr Ymchwil

Email
gumbleton@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5449
Yr Athro Jeremy Hall

Yr Athro Jeremy Hall

Director, Neurosciences & Mental Health Research Institute

Email
hallj10@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0) 29 20 688 342
Yr Athro Kerry Hood

Yr Athro Kerry Hood

Director - Centre for Trials Research

Email
hoodk1@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 7163
Yr Athro Simon Jones

Yr Athro Simon Jones

Chair

Email
jonessa@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 7325
Yr Athro Peter Kille

Yr Athro Peter Kille

Cyfarwyddwr Mentrau Biolegol

Email
kille@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4507
Yr Athro Shantini Paranjothy

Yr Athro Shantini Paranjothy

Clinical Senior Lecturer

Email
paranjothys@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2068 7245
Yr Athro Phil Stephens

Yr Athro Phil Stephens

Deon Rhyngwladol ac Ymgysylltu y Coleg, Athro Bioleg Celloedd

Email
stephensp@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2074 2529
Yr Athro Ian Weeks

Yr Athro Ian Weeks

Dean of Clinical Innovation

Email
weeksi@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2074 4656