Ewch i’r prif gynnwys

Staff cysylltiol

Staff ym Mhrifysgol Caerdydd sy’n ymwneud â darpariaeth gyfrwng Cymraeg.

Dr Katherine Griffiths

Darlithydd yn y Gyfraith

Siarad Cymraeg
Email:
griffithsk8@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6978

Natalie John

Darlithydd : Ffisiotherapi (Cymraeg/Dwyieithog)

Email:
johnn8@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 206 87686
Dr Hefin Jones

Dr Hefin Jones

Uwch-ddarlithydd

Siarad Cymraeg
Email:
jonesth@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5357
Marion Loeffler

Dr Marion Loeffler

Darlithydd Hanes Cymru

Siarad Cymraeg
Email:
loefflerm@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0546
Anna Loh

Anna Loh

Tiwtor Iaith Y Coleg Cymraeg Cenedlaethol

Siarad Cymraeg
Email:
loha@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0413
Geraint Palmer photograph

Geraint Palmer

Welsh Medium Teaching Associate / Research Student

Siarad Cymraeg
Email:
palmergi1@caerdydd.ac.uk
Huw Pritchard

Dr Huw Pritchard

Lecturer in Law

Siarad Cymraeg
Email:
pritchardh3@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4355
Dafydd Huw Rees

Dr Dafydd Huw Rees

Athro Prifysgol

Siarad Cymraeg
Email:
reesd12@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0088
Eleri Rosier

Dr Eleri Rosier

Senior Lecturer in Marketing and Strategy

Siarad Cymraeg
Email:
rosiere@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6479
Martin Wright

Dr Martin Wright

Darlithydd Hanes

Siarad Cymraeg
Email:
wrightmk@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0830
Professor Richard Wyn Jones

Yr Athro Richard Wyn Jones

Athro yng Ngwleidyddiaeth Cymru

Siarad Cymraeg
Email:
wynjonesr@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 2087 5448