Ewch i’r prif gynnwys

Gwasanaethau proffesiynol

Mrs Samyah Al-Halawani

Student Cases Administrator

Telephone
+44 29225 12280
Email
Al-HalawaniS@caerdydd.ac.uk

Mr Sol Salah Alim

Swyddog Gwasanaethau Ymchwil

Telephone
+44 29208 79327
Email
SalahS@caerdydd.ac.uk

Yr Athro Dan Bristow

Cyfarwyddwr Polisi ac Ymarfer, Canolfan Polisi Cyhoeddus Cymru

Telephone
+44 29208 70325
Email
BristowD@caerdydd.ac.uk

Mrs Wendy Brown

Student Services Manager

Telephone
+44 29208 76227
Email
BrownWH@caerdydd.ac.uk

Miss Jodie Clissold

Planning and Scheduling Administrator

Telephone
+44 29225 10012
Email
ClissoldJ@caerdydd.ac.uk

Miss Catherine Colgan

Gweinyddwr Hwb Ôl-raddedig

Telephone
+44 29206 88525
Email
Colgan@caerdydd.ac.uk

Paula Collins

Human Resources Administrative Officer

Telephone
+44 29206 88528
Email
CollinsP@caerdydd.ac.uk

Phil Davies

Gweinyddwr Gweithredol

Telephone
+44 29208 75623

Mr Neil Davies

Technical Services Manager

Telephone
+44 29208 74998
Email
DaviesN11@caerdydd.ac.uk

Mrs Claire Davies

Student Recruitment Officer

Telephone
+44 29225 12034
Email
DaviesC122@caerdydd.ac.uk

Mr Timothy Derrick

Post, AV and Photocopying Technician

Telephone
+44 29208 76383
Email
Derrick@caerdydd.ac.uk

Miss Joelle Eedy

Cydlynydd Profiad Myfyrwyr

Telephone
+44 29208 75132
Email
EedyJ3@caerdydd.ac.uk

Mr Wayne Findlay

Computing Technician

Telephone
+44 29208 70039
Email
FindlayW@caerdydd.ac.uk

Mrs Philippa Folland

Undergraduate Hub Administrator

Telephone
+44 29208 76480
Email
FollandP@caerdydd.ac.uk

Mrs Beverly Francis

Swyddog Cynhadledd a Digwyddiadau

Telephone
+44 29208 75730
Email
FrancisBJ@caerdydd.ac.uk

Jane Graves

Gweinyddwr Gweithredol

Telephone
+44 29208 76401
Email
GravesJA@caerdydd.ac.uk

Thomas Gray

Swyddog Gweinyddol

Telephone
+44 29208 79080
Email
GrayT1@caerdydd.ac.uk

Miss Kelly Harvey

Facilities Administrative Assistant

Email
HarveyK3@caerdydd.ac.uk

Mrs Linda Hellard

Business Relationship Manager, Executive Education

Telephone
+44 29208 70976
Email
HellardL@caerdydd.ac.uk

Miss Sophie Jones

Student Cases and Engagement Officer

Telephone
+44 29208 79617
Email
JonesS163@caerdydd.ac.uk

Mrs Angharad Kearse

External Engagement Officer, Executive Education

Telephone
+44 29225 10873
Email
KearseE@caerdydd.ac.uk

Mrs Shaheda Khatun

Swyddog Prosiect Cydraddoldeb Hiliol

Telephone
+44 29225 10300
Email
KhatunS2@caerdydd.ac.uk

Miss Shabana Kusar

Swyddog Gwasanaethau Ymchwil

Telephone
+44 29208 74000 ext 20126
Email
KusarS@caerdydd.ac.uk

Miss Julia Leath

Dirprwy Reolwr Cyfleusterau

Telephone
+44 29225 14055
Email
LeathJ@caerdydd.ac.uk

Miss Eirwen Lewis

Gweinyddwr Hwb Ôl-raddedig

Telephone
+44 29208 74763
Email
LewisE43@caerdydd.ac.uk

Mrs Heather Lewis

Student Recruitment Officer

Telephone
+44 29225 14634
Email
LewisH16@caerdydd.ac.uk

Miss Charlotte Lisle

Undergraduate Hub Administrator

Telephone
+44 29208 74526
Email
LisleCM1@caerdydd.ac.uk

Mrs Julie Mein

Cydlynydd Addysg Gweithredol

Telephone
+44 29208 75742
Email
MeinJA@caerdydd.ac.uk

Mr Benjamin Millar

Achosion Myfyrwyr a Gweinyddwr Ymgysylltu

Telephone
+44 29225 12296
Email
MillarB4@caerdydd.ac.uk

Ms Cheryl Moore

Rheolwr Rhaglen, Cronfa Her Prifddinas-Ranbarth Caerdydd

Telephone
+44 29208 79297
Email
MooreC21@caerdydd.ac.uk

Miss Zoey Morgan

Finance & Research Administrator

Telephone
+44 29208 74885
Email
MorganZ4@caerdydd.ac.uk

Mrs Francesca Morgan

Undergraduate Hub Administrator

Telephone
+44 29208 75213
Email
MorganFM@caerdydd.ac.uk

Ms Ceri Norman

Executive Officer (HR)

Telephone
+44 29208 70539
Email
NormanCM@caerdydd.ac.uk

Ms Clare O'Neill

Executive Administrator

Telephone
+44 29208 74549
Email
ONeillC5@caerdydd.ac.uk

Mrs Emily Parfitt-Croydon

Arweinydd Tîm Hwb Israddedigion

Telephone
+44 29208 70914
Email
Parfitt-CroydonE@caerdydd.ac.uk

Mr John Parry-Jones

Rheolwr Cysylltiadau Busnes

Telephone
+44 29208 75723
Email
Parry-JonesJ1@caerdydd.ac.uk

Miss Chantal Patton

Swyddog Achredu a Gwybodaeth

Telephone
+44 29208 74184
Email
PattonC1@caerdydd.ac.uk

Mrs Hannah Pearce

Swyddog Cysylltiadau Allanol, Addysg Weithredol

Telephone
+44 29208 75001
Email
PearceH@caerdydd.ac.uk

Miss Melanie Poyser

Gweinyddwr Hwb Ôl-raddedig

Telephone
+44 29206 88526
Email
Poyser@caerdydd.ac.uk

Mrs Sarah Pryor

Rheolwr Gwasanaethau Ymchwil

Telephone
+44 29208 79348
Email
PryorS1@caerdydd.ac.uk

Mr Dan Rafferty

Rheolwr Gwella a Sicrhau

Telephone
+44 29206 87533
Email
RaffertyD2@caerdydd.ac.uk

Mr Nicholas Reid

Exchange and Employability Coordinator

Email
ReidN2@caerdydd.ac.uk

Ms Amanda Russell

Swyddog Gweinyddol Gwella Ansawdd a Sicrwydd

Telephone
+44 29208 70970
Email
RussellA7@caerdydd.ac.uk

Mr Richard Sims

Enhancement and Assurance Administrator

Telephone
+44 29208 76545
Email
SimsR1@caerdydd.ac.uk

Mrs Penny Smith

Gweinyddwr Hwb Ôl-raddedig

Telephone
+44 29206 88527
Email
SmithPJ@caerdydd.ac.uk

Mrs Susan Sparkes

Arweinydd Tîm Hwb Ôl-raddedig

Telephone
+44 29206 88184
Email
SparkesS@caerdydd.ac.uk

Mr Mark Sweet

Undergraduate Hub Administrator

Telephone
+44 29208 74599
Email
SweetMD1@caerdydd.ac.uk

Miss Lydia Taylor

Swyddog Datblygu Ymchwil

Telephone
+44 29208 76786
Email
TaylorLR27@caerdydd.ac.uk

Mr Robert Thomas

Senior IT Technician

Telephone
+44 29208 75562
Email
ThomasR@caerdydd.ac.uk

Miss Lynwen Thomas

Achosion Myfyrwyr a Gweinyddwr Ymgysylltu

Telephone
+44 29206 88019
Email
ThomasL81@caerdydd.ac.uk

Mrs Rebecca Travers

Rheolwr y Ganolfan, RemakerSpace

Telephone
+44 29208 79611
Email
TraversR@caerdydd.ac.uk

Dr Andrew Treharne-Davies

Rheolwr y Ganolfan Ymchwil (CAMSAC a Sefydliad PARC)
Rheolwr Gwasanaethau Entrepreneuriaeth ac Arloesi

Telephone
+44 29208 79334
Email
DaviesAT4@caerdydd.ac.uk

Mr Louis Vallis

Swyddog Cymorth Cyfrifiadurol

Telephone
+44 29208 75258
Email
Vallis@caerdydd.ac.uk

Miss Katy Walden

Student Recruitment Officer

Telephone
+44 29208 75702
Email
WaldenK1@caerdydd.ac.uk

Dr Cinzia Yates

Research Development Officer

Telephone
+44 29225 14608
Email
YatesCA@caerdydd.ac.uk

Dr Weihua Ye

Swyddog Gwasanaethau Ymchwil

Telephone
+44 29225 10983
Email
YeW5@caerdydd.ac.uk