Ewch i’r prif gynnwys

MSc Mega-Adeiladau Cynaliadwy

Silhouette of city skyline

Mae’r rhaglen hon yn canolbwyntio ar egwyddorion dylunio a chynllunio mega-adeiladau cynaliadwy. Ei nod yw eich hyfforddi i ymateb i’r heriau amgylcheddol sy’n gysylltiedig â’r adeiladau hyn.

Byddwch yn dysgu i ymaddasu i ofynion newidiol wrth i bolisïau cynaliadwyedd ennill eu plwyf ymysg y cyhoedd a llywodraethau ar draws y byd.

Sut i gyflwyno cais

I gael mwy o wybodaeth am gynnwys, strwythur, a ffioedd y cwrs, ynghyd â sut i gyflwyno cais, gweler tudalen wybodaeth y cwrs MSc Mega-Adeiladau Cynaliadwy.

Tîm y cwrs

Arweinydd y cwrs

Dr Eshrar Latif

Dr Eshrar Latif

Lecturer, Teaching and Research

Email
latife@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0217

Darlithwyr

Dr Simon Lannon

Dr Simon Lannon

Research Fellow

Email
lannon@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4437
Yr Athro Ian Knight

Yr Athro Ian Knight

Professor

Email
knight@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5496
Dr Clarice Bleil De Souza

Dr Clarice Bleil De Souza

Lecturer

Email
bleildesouzac@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5969
Huw Jenkins

Huw Jenkins

Commercial Manager, CRiBE

Email
jenkinsh@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 5959
Denis Kopitsis

Denis Kopitsis

Honorary Visiting Professor

Email
kopitsisd1@caerdydd.ac.uk
Emmanouil (Manos) Perisoglou

Emmanouil (Manos) Perisoglou

Research Associate

Email
perisogloue@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 0177
Dr Eleni Ampatzi

Dr Eleni Ampatzi

Senior Lecturer

Email
ampatzie@caerdydd.ac.uk
Telephone
+44 (0)29 2087 4603

Cefnogi derbyn myfyrwyr

Architecture Admissions

This course is absolutely brilliant. It was not about having to learn, it was all about wanting to learn! With my time in this university I found the best mentors, the best guides and the will to grow as a person!

Yashika Narula
2017-18